Yadda za a sauke subtitles tare da YouTube zuwa Rubutu

Anonim

Yadda za a sauke subtitles tare da YouTube zuwa Rubutu

Hanyar 1: Yaki na Bidiyo

Tare da bayyanar sabis na sabis na ƙananan labarai, da ikon duba dodon rubutu, wanda za'a iya kwafe shi zuwa takardar fayil ɗin da aka ƙara.

  1. Bude rumber mai niyya, sannan danna maki 3 a kasan mai kunnawa kuma zaɓi zaɓi "diyan bidiyo" zaɓi.
  2. Zaɓi bidiyo mai ci gaba don saukar da subtitles tare da YouTube ta hanyar kayan aikin tsarin

  3. Taggawa zai bayyana inda za a ƙayyade bayanan rubutu tare da lokacin - wurin ya dogara da yanayin nuna amfani.

    Duba bidiyo mai gamsarwa don saukar da subtitles tare da YouTube ta hanyar kayan aikin

    A kasan wannan kashi akwai menu na ƙasa wanda zaku iya zaɓar harshen da ake so.

  4. Gwajin Ingantaccen Harshe don ɗaukar kaya tare da YouTube ta hanyar kayan aikin

  5. Don ɗaukar rubutu, zaɓi shi da linzamin kwamfuta, sannan danna shi dama-Danna (kwafa "ko danna maɓallin Ctrl + C.
  6. Kwafa bidiyon ci gaba don saukar da ƙananan labarai tare da YouTube ta hanyar kayan aikin

  7. Bayan haka, buɗe kowane edita na rubutu (ya dace da kuma littafin rubutu na yau da kullun "), inda za a saka kofe.
  8. Kwafin Ingantaccen Bidiyo don Sauke Subtitles Tare da YouTube ta kayan aikin

    Wannan hanyar shine mafi sauƙin amfani da mai amfani, duk da haka, ba za mu iya kiranta ba ta dace, tunda maganganun a cikin TXT suna buƙatar canza wasu 'yan wasa. Hakanan, wannan fasalin ya dace da na musamman ga kwamfuta, tunda abokan cinikin hannu youtube don Android da iOS / iPados, ba a samu a lokacin rubuta wannan labarin ba.

Hanyar 2: Sabis ɗin Yanar Gizo

Don magance aikinmu, zaka iya amfani da sabis na yanar gizo na musamman. Irin wannan shine da aka gabatar, amma ɗayan mafi dacewa yana sauka.

Je zuwa shafin Downsub

  1. Yi amfani da tunani a sama don fara aiki tare da sabis. A tub na gaba, buɗe bidiyon bidiyo daga Youtube, sannan danna cikin mashaya kuma kwafar URL ɗin Roller daga can.
  2. Kwafi adireshin bidiyo don ɗaukar kaya tare da YouTube ta hanyar sabis na yanar gizo

  3. Je zuwa shafin sabis, manna rubutun a matakin da ya gabata ka latsa "Download".
  4. Saka adireshin bidiyo don ɗaukar kaya tare da YouTube ta hanyar sabis na yanar gizo

  5. Bayan wani lokaci (a matsakaita har zuwa 1 minti), roller zai bayyana hanyar haɗi zuwa madadin rubutu da kuma a cikin STT rubutu da ya dace da yawan 'yan wasa. Latsa hanyar haɗin da ake so don fara saukarwa.
  6. Yi amfani da hanyoyin haɗi don saukarwa tare da YouTube ta hanyar sabis na yanar gizo

  7. Idan babu zaɓuɓɓuka a cikin jerin yaren da ake so (alal misali, Rashanci), zaku iya amfani da kayan aikin sabis na sabis. Don yin wannan, gungura ƙasa da shafin zuwa maɓallin "Auto-Fassara daga" Toshe kuma zaɓi harshen manufa a cikin menu na digo.

    Zaɓi yare don saukar da ƙananan labarai tare da YouTube ta hanyar sabis na Yanar gizo

    Na gaba, kawai zazzage abubuwan da suka wajaba a ƙasa.

  8. Zazzage fayilolin da aka fassara don saukar da ƙananan kalmomi tare da YouTube ta hanyar sabis na yanar gizo

    Wannan zabin yana aiki mafi kyau fiye da fasalulluka na ginawa, kodayake, sabis ɗin zai gaza, kuma baya bayar da hanyoyin haɗi zuwa ƙananan labarai. A wannan yanayin, ko jira ɗan lokaci kuma ku sake gwadawa, ko kalli ɗayan bidiyon da ake so akan Youtube - watakila ba zai zama irin wannan matsalar ba.

Loading da roller nan da nan tare da subtitles

Idan baku da sha'awar mahimman bayanai, kuma akwai sha'awar sauke shirin tare da kayan rubutu da aka riga aka gina, to, wani sabis yana da amfani a nan, wanda ake kira kuztititles.

Je zuwa shafin younsubtitles

  1. Yin aiki tare da wannan maganin yana kama da Downsub da aka ambata a sama, don maimaita matakai 1-2 na koyarwar da ta dace.
  2. Saka kusa da bidiyo don sauke bidiyo tare da subtitles YouTube ta hanyar sabis na yanar gizo

  3. Don samun bidiyo tare da ƙananan bayanai, danna "Hoton bidiyo".
  4. Fara saukar da abun ciki don saukar da bidiyo tare da subtitles YouTube ta hanyar sabis na yanar gizo

  5. Zaɓi ƙudurin roller (haske kore) kuma jira zazzage.

Zaɓi ƙudurin roller don sauke bidiyo tare da ƙananan labaran YouTube ta hanyar sabis na yanar gizo

Kamar yadda kake gani, wannan maganin shima ya dace, duk da haka, kamar Downsub, yana ba da gazawa a wasu rollers.

Kara karantawa