Yadda Ake kunna hanzari na kayan aiki a Windows 10

Anonim

Yadda Ake kunna hanzari na kayan aiki akan Windows 10

Hanyar 1: Editan rajista

Ta hanyar amfani da Editan Editan Editan a cikin Windows 10, zaku iya canza abubuwa da yawa, gami da su canza yanayin hanzari na kayan aikin. Don yin wannan, dole ne a kammala waɗannan ayyukan:
  1. Bude maɓallin "Fara" menu kuma gungura hannun hagu zuwa ƙasa. Nemo kuma buɗe babban fayil ɗin aikin aikin. Daga gare shi, gudanar da amfanin Editan Editan.

    Hanyar 2: Kunshin SDK

    Babban manufar wannan kunshin shine ƙirƙirar aikace-aikacen UWP don Windows 10. Ya ƙunshi kayan aikin kula da "Wurin ikon sarrafa" na ", wanda za'a iya kunna haɓakar kayan aikin. Kuna buƙatar yin wannan:

    1. Gungura ta wannan hanyar haɗin yanar gizon SDK. Akwai danna maɓallin "Sauke Shigowar" maɓallin ".
    2. Loading SDK kunshin a Windows 10 Don kunna hanzari

    3. A ƙarshen saukakken fayil ɗin sauke, buɗe shi tare da danna sau biyu na lkm. A cikin taga ta farko, za a miƙa muku don zaɓar directory don shigar da kunshin. Muna ba ku shawara ku bar komai kamar yadda yake kuma kawai danna maɓallin "na gaba".
    4. Zaɓi directory don shigar da kunshin SDK a Windows 10

    5. A cikin taga na gaba, kuna buƙatar saita canji zuwa matsayin "babu". Wannan ba zai yarda da shirin don aika bayanan Microsoft ba a san shi ba. Wannan zaɓi a cikin wannan yanayin ba a buƙatar. Sannan danna maballin "Gaba".
    6. Kunna dokar a kan aika ƙididdiga a Microsoft A lokacin shigarwa na kunshin SDK a Windows 10

    7. Gaba da sanin kanka tare da tanadin yarjejeniyar lasisi, danna maɓallin "Yarda".
    8. Ana ɗaukar yarjejeniyar lasisin yayin shigarwa na kunshin SDK a Windows 10

    9. A mataki na gaba, zaku iya zaɓar abubuwan da za'a shigar. Bar duk abubuwan da aka yiwa alama kuma danna "Shigar."
    10. Zaɓin abubuwan haɗin gwiwa don shigarwa yayin shigarwa na kunshin SDK akan Windows 10

    11. Sakamakon haka, tsarin shigar da kunshin zai fara. A matsayinka na mai mulkin, yana da kusan minti biyar. Bayan an gama, rufe taga shirin.
    12. SDK tsarin shigarwa na shiri a cikin Windows 10

    13. Bayan haka, danna maɓallin Fara akan wasan kwaikwayo kuma shigar da binciken binciken DXCPL. Daga cikin jerin sakamako, gudanar da amfani tare da sunan iri ɗaya.
    14. Gudanar da amfani DxCPPL don kunna hanzari akan Windows 10

    15. A cikin taga da ke bayyana, je zuwa directory directory. A ciki, saka alama kusa da "amfani da hanawa" na kayan aiki ". Bayan haka, danna maɓallin "Ok" a cikin taga iri ɗaya.
    16. Je zuwa shafin dxcdraw shafin na abubuwan amfani da DXCPL da kunna hanzari

    17. Za a kunna hanzari na kayan aiki nan da nan. Yin watsi da tsarin ba lallai ba ne. Kuna iya bincika sakamakon ta hanyar "bincike na bincike", wanda muka rubuta a ƙarshen hanyar da ta gabata.

    Hanyar 3: Sabunta sabuntawa ta Directx

    Aikin hakar kayan aiki yana da alaƙa kai tsaye ga ɗakunan karatu na Directx. Abin da ya sa idan an kashe shi, ya kamata ka yi kokarin sabunta kai tsaye. Don yin wannan, ya fi kyau a yi amfani da jakar yanar gizo.

    Hanyar 4: Sabunta Direba Direba

    A wasu halaye, ba a haɗa haɓakar software saboda adaftar kayan hoto. Sabili da haka, ba zai zama superfluous don sabunta direbobin duk katunan bidiyo, duka haɗe da hankali. A cikinmu na mu daban za ka ga bayanin duk hanyoyin da zasu yiwu don taimakawa yi.

    Kara karantawa: hanyoyi don sabunta direbobin katin bidiyo a Windows 10

    Zazzage kuma shigar da direbobin katin bidiyo don kunna hanzari akan hanzari a Windows 10

    Hanyar 5: Sabunta tsarin

    A cikin lokuta masu wuya, zaku iya kunna hanzari a Windows 10 ta amfani da sabuntawar sabuntawa. Kuma akwai hanyoyi da yawa waɗanda ba ku damar yin wannan. Zaka iya saukar da sabbin bayanan da ake so da da hannu da kai tsaye. Mun fada game da duk abubuwan da suka bambanta a cikin littafin daban.

    Kara karantawa: Sanya Sabuntawa Windows 10

    Bincika kuma shigar da Windows 10 sabuntawa don kunna hanzari na kayan aiki

Kara karantawa