Yadda ake yin hoto mai ban dariya a cikin Photoshop

Anonim

Yadda ake yin hoto mai ban dariya a cikin Photoshop

Hoto-Drawn hotuna da aka kirkira ta hannu, duba maimakon ban sha'awa. Irin waɗannan hotuna na musamman kuma koyaushe zai kasance cikin salon.

Idan akwai wasu ƙwarewa da kammalawa, zaku iya yin firam zane daga kowane hoto. A lokaci guda, ba lallai ba ne don sanin yadda ake zana, kawai kuna buƙatar samun hoto a hannu da kuma sa'o'i biyu na kyauta.

A cikin wannan darasi, zamu kirkiri irin wannan hoto ta amfani da lambar tushe, kayan aikin alkalami da nau'ikan yadudduka guda biyu.

Samar da hoton zane mai ban dariya

Ba duk hotunan daidai suke da kyau don ƙirƙirar tasirin zane ba. Hotunan mutane masu ɗaukar inuwa, gundumomi, haske, suna da kyau sosai.

Darasi za a gina a kusa da wannan hoton shahararren 'yan wasan kwaikwayo:

Hoto na asali don ƙirƙirar zane-zane a cikin Photoshop

Canza hoto cikin zane-zane na faruwa a matakai biyu - shiri da launi.

Shiri

Shiri yana ta'allaka ne a zabin launuka don aiki, wanda ya zama dole a raba hoton ga wasu bangarorin.

Don cimma sakamako da ake so, za mu raba hoton hoton kamar haka:

  1. Fata. Don fata, zaɓi inuwa tare da lambar adadi na E3B472.
  2. Shadow yi launin toka 7d7d7D.
  3. Gashi, gemu, suttura da waɗancan yankunan da ke tantance gargajiya na fasali na fuskar zai zama baƙar fata - 000000.
  4. Rigar wuya da idanu ya kamata ya zama fari - FFFFF.
  5. Glare yana buƙatar yin inuwa mai sauƙi. Lambar Hex - 959595.
  6. Bayan Fage - A26148.

Palette fure don ƙirƙirar hoto zane a cikin Photoshop

Kayan aikin da zamuyi aiki a yau - alkalami. Idan akwai matsaloli tare da aikace-aikacen sa, karanta labarin akan gidan yanar gizon mu.

Darasi: Kayan aikin alkalami a cikin Photoshop - ka'idar da aiki

Launuka

Alamar hanyar ƙirƙirar hoto na zane mai ban dariya ƙaru a cikin bugun fenjigin sama da "gashin tsuntsu" tare da cika mai zuwa tare da launi mai dacewa. Don sauƙaƙa gyara yadudduka da aka samo, muna amfani da dala ɗaya: maimakon cika da aka saba, muna amfani da gyaran Layer Lays ", kuma za mu shirya shi da abin rufe fuska.

Don haka bari mu fara zanen mr. Horlleck.

  1. Muna yin kwafin ainihin hoton.

    Irƙirar kwafin tushen Layer don ƙirƙirar hoto mai ban dariya a cikin Photoshop

  2. Nan da nan ƙirƙiri wani tsarin gyara ", zai zo a hannu nan gaba.

    Irƙirar matakan gyara don ƙirƙirar hoto mai ban dariya a cikin Photoshop

  3. Aiwatar da tsarin gyara "launi",

    Cikakken launi mai gyara don ƙirƙirar hoto zane a cikin Photoshop

    A cikin saitunan wanda muke tallata inuwa da ake so.

    Saita gyara launi na Layer don ƙirƙirar hoto mai ban dariya a cikin Photoshop

  4. Latsa madannin D a maɓallin keyboard, don haka sake saita launuka (babba da bango) zuwa tsoffin dabi'u.

    Sake saitin launuka zuwa tsoffin dabi'u a cikin Photoshop

  5. Ka je wa maskar na gyara na "Launi" kuma latsa hadewar Alt + Share makullin. Wannan aikin zai yi fenti da abin rufe fuska a cikin baki da gaba ɗaya hems cika.

    Zuba masks gyara launi launi launi baki a cikin Photoshop

  6. Lokaci ya yi da za a ci gaba da bugun fata "gashin tsuntsu". Kunna kayan aiki da ƙirƙirar kwane. Lura cewa dole ne mu karkatar da duk fannoni, gami da kunne.

    Penkour Tool Pen don ƙirƙirar hoto zane a cikin Photoshop

  7. Don sauya da'irar zuwa wurin zaɓaɓɓen yankin, danna Ctrl + Shigar maɓallin haɗi.

    Canza wurin wani aiki a cikin yankin da aka zaɓa a cikin Photoshop

  8. Kasancewa a cikin maskar na gyara Layer "Launi", danna maɓallin Ctrl + Share maɓallan haɗin, zuba zaɓi da fari. A lokaci guda, zai iya zama bayyane ga shafin da ya dace.

    Zuba wani fararen wurin fararen fata yayin ƙirƙirar hoto zane a cikin Photoshop

  9. Mun cire zaɓi ta hanyar makullin mai zafi Ctrl + D kuma danna kan ido kusa da Layer, cire ganuwa. Bari mu ba da wannan hanyar sunan "fata".

    Cire Ganuwa da sake fasalin Layer a cikin Photoshop

  10. Aiwatar da wani Layer ". Tint nuna palette kamar yadda. Dole ne a canza yanayin mai rufi zuwa "ƙari" da rage opacity zuwa 40-50%. Ana iya canza wannan darajar a gaba.

    Irƙirar Sabon Layer Concate Layer lokacin ƙirƙirar hoto zane a cikin Photoshop

  11. Je zuwa mask ɗin Mask kuma ya zuba shi cikin baƙi (Alt + Share).

    Zuba masks a cikin baki don ƙirƙirar hoton zane mai ban dariya a cikin Foshop

  12. Kamar yadda kuka tuna, Mun halitta matakan AUXIIIASS ". Yanzu zai taimaka mana wajen zana inuwa. Sau biyu tare da Clique na lkm a kan ƙaramin ƙarami da scuders suna sanya yankuna masu duhu sun fi furta.

    Kafa matakan gyarawa yayin ƙirƙirar hoton zane-zane a cikin Photoshop

  13. Mun zama a cikin mask ɗin na Layer tare da inuwa, da sassan da suka dace a cikin alkalami. Bayan ƙirƙirar kwalin ciki, muna maimaita aikin tare da cika. A ƙarshen, kashe matakan ".

    Sakamakon zana inuwa mai ban dariya a cikin Photoshop

  14. Mataki na gaba shine bugun fararen abubuwan farin abubuwan zane na zane. Algorithm na ayyuka daidai yake da yanayin fata.

    Zane fararen siti yayin ƙirƙirar hoto zane a cikin Photoshop

  15. Muna maimaita hanya tare da shafukan baƙar fata.

    Recrughants baƙar fata bangarorin hotunan zane na zane a cikin Photoshop

  16. Na gaba ya kamata ya canza launin haske. Anan za mu sake zuwa cikin Layer Layer tare da "matakan". Tare da taimakon mai zamba, auna nauyin hoto.

    Kafa matakan gyara na gyara don lada mai haske a cikin Photoshop

  17. Irƙiri sabon Layer tare da cika kuma zana haske, taye, jaket rovours.

    Hotunan zane-zanen zane a cikin Photoshop

  18. Ya rage kawai don ƙara asalin hoton zane-zanenmu. Je zuwa kwafin asalin kuma ƙirƙiri sabon Layer. Cika shi tare da launi da palette ya ayyana.

    Irƙirar bango don hoto mai ban dariya a cikin Photoshop

  19. Rashin daidaituwa da "ba a iya gyara" da aiki tare da buroshi a kan abin rufe fuska ba. Farar fata yana ƙara sassan yankin, kuma yana cire baki.

Sakamakon ayyukanmu kamar haka ne:

Dischtetat najin ban dariya hoto a cikin Photoshop

Kamar yadda kake gani, ba wani abu da rikitarwa a cikin halittar hoto na zane a cikin Photoshop. Wannan aikin yana da ban sha'awa, duk da haka, mai matukar wahala. Snapshot na farko na iya ɗaukar 'yan sa'o'i na lokacinku. Kwarewa zai san yadda halayyar ya kamata yayi kama da irin wannan firam kuma, saboda haka, saurin sarrafa zai karu.

Tabbatar yin nazarin darasi akan kayan aikin alkalami, fitar da shi a cikin bugun fenariti, da kuma zane irin waɗannan hotunan ba zai haifar da matsaloli ba. Sa'a a cikin aikinku.

Kara karantawa