Bidiyon bidiyo daga allon a Banicam

Anonim

Shigowar allo a Bandaicam
Tun da farko, na riga na yi rubutu game da shirye-shiryen bidiyo daga allon ko kuma yawancin shirye-shiryen kyauta, ƙarin - shirye-shirye don rubutun daga allon da wasanni.

A cikin wannan labarin - bayyani na yiwuwar bandicam - ɗayan mafi kyawun shirye-shirye don ɗaukar allo a cikin sauran shirye-shiryen da yawa (ban da ayyukan da aka haɓaka) - High yi ko da a kan mai rauni computers: watau A Bandaicam, zaku iya yin rikodin bidiyo daga wasan ko daga tebur kusan ba tare da ƙarin "Blocks" ko da a kan wani ɗan kwamfyutoci tare da zane-zane ba.

Babban halayyar da za a iya ɗauka wata matsala - an biya shirin, duk da haka, sigar kyauta tana ba ku damar yin rikodin rolers zuwa tsawon minti 10, wanda kuma ya sanya tambarin (adireshin hukuma na shafin) Bandaicam. Hanya ɗaya ko wata, idan kuna da sha'awar taken rikodin allo, Ina ba da shawarar gwadawa, banda, zaku iya wannan kyauta.

Amfani da Bandicam don rubuta bidiyo daga allon

Bayan farawa, zaku ga babban taga bandicam tare da saitunan asali, mai sauƙi, don ku iya gano shi.

A cikin saman panel - Zaɓi rikodin tushen: Wasanni (ko kowane taga ta amfani da hoto na Direct, ciki har da Directx, tushen siginar hannu ko kyamarar yanar gizo. Kazalika Buttons don fara rikodi, ko hutu da kuma cire hoton allo.

Bandaic na asali Banicam

A gefen hagu - saitunan asali don fara shirin, nuna FPS a wasanni, zaɓuɓɓukan rikodin bidiyo (Yana yiwuwa a fara bidiyo daga gidan yanar gizo), maɓallan zafi don farawa da dakatar da rikodi a wasan. Bugu da ƙari, yana yiwuwa a ajiye hotuna (Shots) da kuma duba da aka riga aka ɗauka a cikin "Review Review" sashe.

A mafi yawan lokuta, saitunan shirin shirin kafa don duba aikinsa don kusan kowane rubutun hoto tare da FPS na musamman akan allon, tare da sauti kuma a cikin ainihin ƙuduri.

Don rubuta bidiyo daga wasan, kawai kuyi Bandicam, fara wasan kuma latsa maɓallin zafi (daidaitaccen - F12) domin allon don fara rajista. Ta amfani da makullin iri ɗaya, zaku iya dakatar da rikodin bidiyo (Froup + F12 - don dakatarwa).

Saitunan Bandaicam Video

Don rubuta tebur a cikin Windows, latsa maɓallin mai dacewa a cikin Bandicam na Bandicam, ta amfani da taga maɓallin allo, ana kuma samun cikakken maɓallin allo, ana so don ƙarin saiti don yankin da aka rubuta ) Kuma fara rikodin.

Rikodi na tebur a Bambicam

Ta hanyar tsohuwa, sautin daga kwamfuta za'a kuma yi rikodin shi, kuma tare da saitunan motsi a cikin sashin linzamin kwamfuta na shirin - wanda ya dace da rikodin bidiyo.

A kowane bangare na wannan labarin, ba zan bayyana duk ƙarin ayyukan bandicam daki-daki, amma sun isa. Misali, a saitunan rikodin bidiyo, zaka iya ƙara tambarin ka tare da matakin nuna gaskiya a kan bidiyo, ka rubuta sauti daidai da yadda daidai yake a kan tebur za a nuna.

Bidiyo da saitin rikodin sauti

Hakanan, zaku iya saita codecs dalla-dalla don rikodin bidiyo, yawan firam na biyu da kuma nuni da FPS ta atomatik daga allon a cikin allon a cikin allon a cikin allon a cikin cikakken allo ko shigarwar lokaci.

Bidiyo na Codec Video

A ganina, mai amfani yana da kyau kwarai da gaske don amfani - mai amfani novice zai dace da saitunan da aka ƙayyade a ciki, da kuma mai amfani da gogewa zai sauƙaƙe saita sigogi da ake so.

Amma, a lokaci guda, wannan shirin don rikodin bidiyo daga allon yana da tsada. A gefe guda, idan kuna buƙatar rikodin bidiyo daga allon kwamfuta don dalilai na ƙwararru - farashin ya isa, da kuma sigar kyauta ta rikodin mintina 10 na rikodin na iya dacewa da dalilai na Amateur.

Sauke bandicam kyauta kyauta daga shafin yanar gizon http://www.bank.com/ru/

Af, ni kaina na yi amfani da amfani don yin rikodin wasan kwaikwayon NVIDIA, wanda yake ɓangare na ƙwarewar mazurtu.

Kara karantawa