Yadda ake rage yawan bidiyo akan Android

Anonim

Yadda ake rage yawan bidiyo akan Android

Hanyar 1: EREFECTM

EREFECTM kayan aiki ne don sarrafa bidiyo da za'a iya sanya shi daga "gallery" ko cire nan da nan daga aikace-aikacen. Yana ba ku damar amfani da tasirin yaudarar, hanzari, har ma da sake kunna sake kunnawa zuwa fina-finai. Bugu da ƙari Akwai zaɓi na saurin, trimming da samfoti na bidiyo, kiɗan kiɗa da sauran fasalulluka.

Zazzage EREPE DAGA CIKIN SAUKI

  1. Gudanar da aikace-aikacen, zaɓi "jinkirin" zaɓi da kuma nauyin bidiyon da ake so.

    Sauke bidiyo a cikin emure

    Ko kuma danna gunkin tare da hoton kyamara ka cire bidiyon, wanda daga baya ya kara da edita ta atomatik.

  2. Yi rikodin sabon bidiyo a cikin ure

  3. Idan abin hawa yana buƙatar dingmed, canja ƙirar kunnawa zuwa lokacin da ake so kuma danna gunki kamar almakashi.
  4. Video video a cikin emuter

  5. Don cire sashi da aka zaɓa, matsa gicciye a kusurwar dama ta dama, to, a yanka mai zuwa guntu ko danna ".
  6. Ana cire yanki mai yanke a cikin ure

  7. A allo na gaba, danna "rage gudu". Za a sami yankin shuɗi mai shuɗi, wanda za'a buga bidiyon da sauri. A tsakiyar yankin ya nuna saurin sa.
  8. Ƙara mummunan sakamako ga bidiyon ELETE

  9. Don haɓaka sashi, riƙe shi a gefen gefen kuma ja zuwa gefe.
  10. Ya karu da yanki mai bushewa a cikin empectum

  11. Don canza saurin, zazzage a yankin da aka zaɓa, zaɓi wani darajar kuma danna "Aiwatar".
  12. Canza saurin bidiyo a cikin emectum

  13. Don rage jinkirin wani lokacin roller, mun same shi kuma ƙara sabon yanki.
  14. Daɗa sabon yanki mai rauni a cikin ure

  15. Don saita sauri ɗaya don Bidiyo baki ɗaya, ya taɓa taɓawa a cikin sararin shudi sau biyu.
  16. Sanya darajar sauri zuwa duk bidiyon a cikin emukoki

  17. Bayan daidaitawa 'yan jaridu "na gaba".
  18. Tabbatar da saiti a cikin ure

  19. A allo na gaba, zabi inganci.
  20. Zabin bidiyo na bidiyo

  21. Idan ya cancanta, ƙara tasirin sakamako. Kuna iya amfani da matattara, Frames, ƙara rubutu, kwali ko sauti. Ci gaba, Tadas "a gaba".
  22. Aikace-aikacen sakamako na bidiyo a cikin ureekp

  23. Fifikar da aka ajiye za ta kasance tare da tambarin shirin aikace-aikacen. Don cire shi, danna kan rubutu "kuma ko dai siyan wannan damar, ko kuma a lokaci guda sigar pro ta ƙunshi ƙarin ayyuka.
  24. Cire alamar ruwa a cikin EREFETM

  25. Don duba bidiyon da aka karɓa, matsa alamar Play.
  26. Duba bidiyo da aka sarrafa a cikin ure

  27. Danna "Ajiye zuwa Gallery". Daga kasan zai nuna hanyar inda zaku iya samun bidiyo.
  28. Ajiye wani roller a cikin ure

Hanyar 2: Fatavips

Masu haɓakawa suna kiran aikace-aikacen "Aljihu" Studio na fim. Shirye-shiryen MPAVA Aikin kayan aiki ne mai ban sha'awa tare da ingantaccen tsarin aikin da ya hada da alamomi da hotuna, da sauran lokuta, da yawa a wannan yanayin, muna da sha'awar damar rage ƙasa Bidiyo, wanda shima an aiwatar da shi a nan.

Zazzage Shirya Movivi Daga Kasuwar Google Play

  1. Muna ƙaddamar da faifan FARPVIPIVIPIVE kuma mu matsa gunkin tare da alamar da ƙari don ƙirƙirar sabon fim.
  2. Irƙirar sabon fim a Foto FLPVI

  3. Mun danna maballin "bidiyo", mun sami na'urar da ke cikin rumber a cikin ƙwaƙwalwar na'urar, zaɓi shi da kuma buga "fara gyara".
  4. Ana shigo da bidiyo a Foto Fina-Finai

  5. Mun zabi rabo gwargwadon iko ya danganta da inda za'a sanya bidiyon.
  6. Zabi ragin gefen don bidiyo a Movivi Clips

  7. Don datse fim, matsawa tsiri tare da yatsa a wurin da ya dace kuma latsa alamar almubazzaranci tare da juyawa ko ƙasa.
  8. Ana cire yanki daga bidiyo a Movivi Clips

  9. Don rage rumber, gungura cikin kayan aiki a gefe, taɓa alamar "gudu", saka kowane darajar kuma danna "Aiwatar".
  10. Canza Saurin bidiyo a Movivi Shirye-shiryen

  11. Kimanta sakamakon, danna maɓallin "agogo".
  12. Treview na Slow Motio Video a Movipips

  13. Don adana bugun bidiyo akan gunkin a cikin hanyar faifan floppy. Bayan sarrafa fim din za'a sanya shi a cikin "gallery" na na'urar.
  14. Ajiye Video a Movivi Clips

Hanyar 3: Slow motsi FX

A cikin jinkirin motsi FX babu wani fasali na aikace-aikacen da suka gabata, amma tare da aikin jinkirin bidiyo, wanda shine babban, yana da kyau. Tsarin tsari yana ba ka damar samar da saitunan sassauƙa kuma ku cimma cikakken sauyi tsakanin hanzari.

Zazzage Rage motsi FX daga Kasuwancin Google Play

  1. Muna gudanar da shirin aikace-aikacen, ya buga "buga" fara yin jinkirin motsi ", sannan ka zaɓa mai rarrafe daga ƙwaƙwalwar hannu ko kawai rubuta shi. A wannan yanayin, za mu canza saurin bidiyon riga an sauke.
  2. Sanya bidiyo a cikin jinkirin motsi FX

  3. Nemo fim ɗin da ake so, saka shi kuma a tsakanin hanyoyin gyara, zaɓi "Ci gaba". Wannan yanayin mai yawa ne, godiya ga wanda zamu iya saita sautsuna daban-daban akan sassa daban-daban na bidiyon.
  4. Zaɓi Hanyar Shirya a cikin Slow Motsi FX

  5. A kasan za a sami yankin sake kunnawa, raba kashi biyu. Saurin zai yi jinkiri a cikin waɗancan wuraren da tsararren ruwan hoda yake ƙasa da layin tsakiya. Kuna iya ƙasƙantar da shi ta amfani da abubuwan da ke cikinta.
  6. Canza saurin bidiyo a cikin jinkirin motsi FX

  7. An ƙara ƙarin maki lokaci ɗaya ta latsa sashe na jerin waƙoƙi.
  8. Dingara ƙarin yanki don canza saurin a cikin jinkirin motsi FX

  9. Don cire wuce haddi mai yawa, matsa shi da Tapa "Cire Point".
  10. Goge wuce haddi a cikin jinkirin motsi FX

  11. Don adana fim ɗin, danna "Ajiye" gunki. Idan ya cancanta, shafa masu tacewa, ƙara sauti (canza ƙimar (kawai a cikin sigar da aka biya) kuma tapam "fara aiki".
  12. Gudanar da bidiyo a cikin jinkirin motsi FX

  13. Za'a adana bidiyon da aka sarrafa a cikin babban fayil ɗin aikace-aikacen, amma zaka iya samun damar a kan babban m motsi na fx allon a cikin "shirye-shiryen".
  14. Duba bidiyo a cikin jinkirin motsi FX

Slow Speed ​​Bidiyo a Youtube

An shirya sabis ɗin bidiyo na Google a cikin duk na'urorin zamani tare da Android. Mai kunna Aikace-aikacen ta hanyar abin da abun ciki ake kallon shi, akwai kuma aikin jinkirin bidiyo.

  1. Muna gudanar da fim a youtube, tafa hannu kan allo kuma danna gunkin a cikin nau'i uku a kusurwar dama ta dama.
  2. Shiga cikin Saitunan Playeran Wasan YouTube

  3. A cikin menu wanda ke buɗe, danna "Saƙo!
  4. Shiga don canza bidiyo mai sauri a Youtube Player

  5. Zaɓi wani darajar da ƙasa take da ɗaya. Mai kunnawa zai ci gaba da wasa da fim tare da saurin saurin.
  6. Canza Saurin Kundin Bidiyon Bidiyon Bidiyo a Youtube Player

Kara karantawa