Yadda za a kafa direbobi a Windows 10

Anonim

Yadda za a kafa direbobi a Windows 10

Ana bayar da aikin kowane kwamfuta ko Windows da ya dace ta hanyar hulɗa da kayan masarufi (baƙin ƙarfe) tare da software mai dacewa, wanda ba zai yiwu ba tare da samarwa a cikin direbobi masu jituwa. Labari ne game da yadda ake nemo su kuma a tattauna su a kan "saman goma 'a cikin labarinmu na yanzu.

Bincika da shigar da direbobi a cikin Windows 10

Tsarin bincike da shigarwa na direbobi a cikin Windows 10 ba su da bambanci sosai da aiwatar da irin wannan a cikin juyi da suka gabata na tsarin Microsoft. Kuma duk da haka akwai wani mahimman abubuwa, ko kuma, darajar - 'dozin "na iya saukarwa da kansa kuma shigar da yawancin abubuwan software da ake buƙata don aikin kayan aikin PC. "Aiki tare da Hannunka" a ciki ba shi da tabbas fiye da a cikin editocin da suka gabata, amma saboda haka za mu faɗi game da duk mafita ga matsalar da za ta yi a cikin taken labarin. Kuna ba da shawarar mu karanta mafi dacewa.

Hanyar 1: shafin yanar gizon

Mafi sauki, amintacce kuma tabbacin ingantacciyar hanyar bincike da shigar da direbobi shine ziyartar shafin yanar gizo na kayan masana'antar. Kwamfutattun kwamfutoci, da farko, wajibi ne don sauke software don motherboard, tunda duk kayan aikin sun mai da hankali a kai. Duk abin da za a buƙata - don sanin ƙirar, yi amfani da binciken a cikin mai binciken kuma ziyarci shafin tallafi na da ya dace, inda za a gabatar da dukkanin direbobi. Tare da kwamfyutoci, abubuwa suna cikin irin wannan hanya, kawai maimakon "uwain" kuna buƙatar sanin samfurin takamaiman na'urar. A cikin sharuddan duka, binciken Algorithm yayi kama da wannan:

SAURARA: A cikin misalin da ke ƙasa, za a nuna yadda ake neman direbobi don gigabyte motocin Gigabyte, don haka yana da mahimmanci la'akari da cewa sunayen na intanet da shafukan yanar gizo, da kuma dubawa, za su bambanta idan kuna da kayan aiki wani masana'anta.

  1. Koyi samfurin motsin kwamfutarka ko cikakken sunan kwamfutar tafi-da-gidanka, gwargwadon software wanda ke shirin bincika. Samun bayani game da "motherboard" zai taimaka wa "layin umarni" da kuma koyarwar kwamfyutocin da ke ƙasa akan akwatin kuma / ko kwafin kwamfyutocin a kan gidaje.

    Sticker tare da sunan samfurin akan Asus Laptop gidaje

    A PC a cikin PC a cikin "layin umarni" kuna buƙatar shigar da wannan umarnin mai zuwa:

    Biranen WLM Samu masana'anta, samfurin, sigar

    Yadda za a gano samfurin motherboard ta hanyar layin umarni a cikin Windows 10

    Kara karantawa: yadda ake gano samfurin motherboard a Windows 10

  2. Bude bincike (Google ko Yandex, ba mahimmanci ba) a cikin mai binciken) a cikin mai bincike), kuma shigar da buƙata a gare ta a cikin samfurin masu zuwa:

    Motar ko kwamfutar tafi-da-gidanka

    Binciken direbobi don motherboard akan Google a Windows 10

    SAURARA: Idan kwamfutar tafi-da-gidanka ko kudade suna da bita da yawa (ko samfura a cikin layi), dole ne ka saka cikakken suna da cikakken suna.

  3. Duba sakamakon binciken kuma ka tafi wannan hanyar haɗin da sunan alama da ake so.
  4. Je zuwa shafin yanar gizon don saukar da direbobi a cikin Windows 10

  5. Je zuwa shafin "tallafi" (Ana iya kiran "direbobi" ko "Software", don haka kawai bincika wani ɓangare akan rukunin yanar gizon, ko tallafin na na'ura).
  6. Je zuwa shafin tallafi don sauke direbobi a cikin motocin a Windows 10

  7. Sau ɗaya a kan shafin zazzage, saka sigar da kuma fidda tsarin tsarin, wanda aka sanya a kwamfutarka ko kwamfutar tafi-da-gidanka, bayan wanda za a iya ci gaba kai tsaye don saukewa.

    Tantance tsarin aiki don saukar da direbobi a cikin Windows 10

    Kamar yadda yake a cikin misalinmu, galibi ana yawan wakiltar direbobin tallafi da aka wakilta da wasu nau'ikan suna suna daidai da kayan aikin da aka yi niyya. Bugu da kari, a cikin kowane jerin abubuwan haɗin software da yawa da aka yi niyya don yankuna daban-daban) za'a iya gabatar da su, sabo "da kuma rusawa.

    Bincika kuma saukar da direba daban don motherboard a Windows 10

    Don fara sauke, danna kan hanyar haɗin (maimakon haka akwai ƙarin maɓallin saukar da hoto) kuma saka hanyar don adana fayil ɗin.

    Ajiye fayil ɗin direba don shigar da shi a cikin Windows 10

    Hakazalika, Zazzage Direbobi daga duk sauran hanyoyin (Kategorien) akan shafi na tallafi, wato, ga duk kayan aikin kwamfuta, ko kawai waɗanda kuke buƙata.

    Zazzage duk fayilolin direba a kwamfuta tare da Windows 10

    Duba kuma: Yadda za a gano cewa ana buƙatar direbobi akan kwamfuta

  8. Je zuwa babban fayil wanda ka ceci software. Wataƙila, za a cakuɗe su a cikin kayan adon zip, buɗewa wanda yake iya daidaitaccen "Mai binciken" don Windows.

    Babban fayil tare da direbobi da aka sauke don motherboard akan Windows 10

    A wannan yanayin, nemo fayil ɗin exe a cikin kayan tarihin (aikace-aikacen da aka sau da yawa ake kira Saiti. ), Gudu shi, danna maɓallin "cire duk maɓallin" kuma tabbatar ko canza hanyar da ba a karɓa ba (ta tsohuwa da babban fayil ne tare da adana fayiloli).

    Cire abubuwan da aka sauke bayanan da aka sauke tare da direbobi a cikin Windows 10

    Directory tare da abubuwan da aka cire zai kasance a bude ta atomatik, don haka kawai sake guje wa fayil ɗin aiwatar da zartarwa kuma shigar da shi a kwamfutarka. Ba shi da wahala fiye da kowane shiri.

    Shigarwa ya sauke daga shafin direba a kan kwamfuta tare da Windows 10

    Duba kuma:

    Yadda za a Buɗe Rubutun Zip

    Yadda za a bude "Explorer" a cikin Windows 10

    Yadda Ake Taimaka Ingantaccen Bayanin Fadawa a Windows 10

  9. Sanya farkon direbobi, je zuwa na gaba, da kuma haka sai a sanya kowannensu.

    Ci gaba da shigarwa na direba a kwamfuta tare da Windows 10

    Shawarar don sake yin tsarin a cikin wadannan matakai, babban abu ba don mantawa da yin shi ba don kammala shigar duk kayan aikin software.

  10. Kammala shigarwa na jigilar direba don kwamfuta akan Windows 10

    Wannan babban umarni ne kan neman direbobin kayan aikin a shafin yanar gizon mai kera kuma, kamar yadda aka yi alama a sama, amma wasu matakai da ayyuka na iya bambanta, amma ba su da mahimmanci.

    Hanyar 2: Site Labaren.ru

    A kan rukunin yanar gizon mu akwai wasu ƙarin labaran da aka haɗa sosai akan neman kayan aikin kwamfuta daban-daban. Dukkansu suna da alama a cikin wani rukuni daban-daban, kuma yana da babban bangare na ta sadaukar da shi don kwamfutar tafi-da-gidanka, da ƙaramin ƙarami - motherboard. Kuna iya samun koyarwar mataki-mataki wanda ya dace da musamman na'urarku, zaku iya amfani da bincike kan babban shafin - kawai shigar da waɗannan buƙatun zuwa ga masu zuwa:

    Search direbobi a lumpics.com

    Sauke direbobi + samfurin kwamfyutocin

    ko

    Zazzage Direbobi + Model

    Sauke direbobi na kwamfyutocin a kan Windows 10 daga currengni.ru

    Lura cewa ko da ba ku nemo kayan da aka sadaukar don na'urarka ba, wanda ya kamata ba fid da zuciya. Kawai karanta labarin a kan kwamfutar tafi-da-gidanka ko "uwain" iri ɗaya - ayyukan Algorithm da aka bayyana a ciki zai dace da sauran kayayyakin mai samar da sashi.

    Neman Direbobi na Uwar tare da Windows 10 akan Sit

    Hanyar 3: Aikace-aikace

    Masu sana'ai na yawancin kwamfyutocin kwamfyutoci da wasu a cikin ɓangaren motocin PC (musamman a sashi na Premium) suna samar da ikon tsara da kuma kiyaye na'urar, da kuma shigar da kuma sabunta direbobi. Irin wannan software yana aiki a cikin yanayin atomatik, bincika baƙin ƙarfe da tsarin tsarin kwamfutar, sannan kuma lodi da kuma shigar da kayan haɗin software da sabuntawa. A nan gaba, wannan a kai a kai yana tunatar da mai amfani game da sabuntawar da aka karɓa (idan akwai) da kuma bukatar shigarwa.

    Duba Kasancewa a Mataimakin Taimako na HP don Kwamfutoci na HP G62 Laptop

    Aikace-aikacen da aka sanya aka shirya su, aƙalla, idan muna magana game da kwamfyutocin (da kuma kwayoyin cuta) tare da OS ɗin lasisi na Windows. Bugu da kari, ana samun su don saukarwa daga rukunin yanar gizo (a shafuka iri ɗaya inda aka gabatar da direbobi, wanda aka ɗauka a hanyar wannan labarin). Amfanin su na amfani dashi a bayyane yake - maimakon zaɓi na zaɓi na abubuwan haɗin software da kuma saukakken ikon su, ya isa ya sauke shirin guda kawai, shigar da shi da gudu. Da yake magana kai tsaye game da saukarwa, ko kuma, game da aiwatar da wannan tsari - wannan zai sa ya taimaka duka a shafin yanar gizon da aka sadaukar da kai a na biyu.

    Duba don sabuntawar direba a cikin Asus Live sabuntawa na Asus X550C Lapidtop

    Hanyar 4: Shirye-shiryen Jam'iyya na Uku

    Baya ga samar da ƙwarewa (alama) Softwarewar software, akwai da yawa iri ɗaya a kansu, amma gama-duniya da ƙarin samfurori masu arziki daga masu haɓaka ɓangare na uku. Waɗannan shirye-shirye ne waɗanda ke bincika tsarin aiki kuma duk baƙin ƙarfe wanda aka sanya a kwamfutar ko kwamfutar tafi-da-gidanka, da kansa ya sami direbobi da kuma suka fi dacewa. A shafinmu Akwai bita na yawancin wakilan wannan ɓangaren software da kuma cikakkun ƙa'idodi game da amfani da su, wanda muke bayar da sanin kanku.

    Shigarwa ta amfani da shirin direba na jam'iyya na uku na ATI Radeon HD 2600

    Kara karantawa:

    Shirye-shirye don shigarwa ta atomatik na direbobi

    Shigarwa na direbobi ta amfani da mafita

    Amfani da direba don bincika da shigar da direbobi

    Hanyar 5: ID na kayan aiki

    A farkon hanyar, da farko mun kasance na nema, sannan muka sauke direbobi ɗaya don motocin kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka "da adireshin shafin yanar gizon na masana'anta. Amma abin da za a yi idan baku san ƙirar na'urar ba, ba zai yiwu ba a sami shafin tallafi ko babu wasu abubuwan haɗin software a kanta (alal misali, saboda abubuwan kayan aiki na kayan aiki)? Mafi kyawun bayani a wannan yanayin zai zama amfani da mai gano kayan aiki da sabis na musamman na sabis na samar da ikon bincika shi da direbobi. Hanyar abu ne mai sauki kuma mai kyau sosai, amma yana buƙatar takamaiman matakin. Kuna iya ƙarin koyo game da algorithm don aiwatarwa daga kayan daban akan shafin yanar gizon mu.

    Bincika ID don ID na Ati Radeon HD 2600

    Kara karantawa: Neman Direbobi don gano kayan aiki a cikin Windows

    Hanyar 6: Standard OS

    A cikin Windows 10, wanda aka sadaukar da wannan labarin, akwai kuma hanyar bincika da shigar da direbobi - "Mai sarrafa na'urar". Ya kasance a cikin juyi na baya na tsarin aiki, amma ya kasance a cikin "Top goma" ya fara aiki kusan ba tare da gunaguni ba. Bugu da ƙari, nan da nan bayan shigarwa, saiti na farko na OS da haɗi na Intanet, abubuwan haɗin software na yau da kullun (ko kuma yawancinsu) za'a riga an shigar da su a cikin kayan aikin kwamfuta. Bugu da ƙari, yana iya zama dole a sa sai in an sanya software mai kulawa don kulawa da kayan aiki na na'urori, sauti da kuma kayan aikin cibiyar sadarwa, da sauransu (kuma ba koyaushe ba (kuma ba koyaushe bane (kuma ba ga kowa).

    Bincike da sabunta direba tare da daidaitattun kayan aikin Windows 10

    Duk da haka, wani lokacin samun damar "Bayar da na'ura na na'urar" don bincika da shigar da direbobi wajibi ne. Don koyon yadda ake aiki tare da wannan kayan windows na Windows Windows 10, zaku iya daga wani labarin daban akan shafin yanar gizon mu, ana gabatar da tunani a ƙasa. Mahimmin damar amfani da shi shine rashin buƙatar ziyartar kowane gidajen yanar gizo, sauke shirye-shiryen mutum, shigarwa na mutum da haɓaka su.

    Zaɓi nau'in binciken atomatik

    Kara karantawa: Bincike da shigar da direbobi tare da daidaitattun kayan aikin Windows

    Zabi: Direbobi don na'urori masu hankali da kayan aiki

    Masu haɓaka ƙarfe na ƙarfe wani lokacin haɓakawa ba direbobi ne kawai ba, har ma da ƙarin software don tabbatarwa da saiti, kuma a lokaci guda don sabunta kayan software. Wannan ana yin wannan NVIDIA, AMD da Intel (katunan bidiyo), Almter, Asus, TP-Haɗin da D-Haɗin (masu adana cibiyar sadarwa), da sauran kamfanoni) da yawa.

    Duba wadatar sabuntawa don direban katin bidiyo na NVIDIA a Windows 10

    A kan rukunin yanar gizonku akwai umarnin umarnin mataki-mataki-kan amfani da takamaiman shirin, kuma a ƙasa muna ba da haɗi da mafi mahimmancin kayan aiki.

    Katin Bidiyo:

    Shigar da direba don katin bidiyo na NVIDIA

    Amfani da Software na Radeon don shigar da direbobi

    Bincika kuma shigar da direbobi ta amfani da Cibiyar Kula da Add

    Amd mai kula da bayanan kamfanin yau da kullun

    SAURARA: Hakanan zaka iya amfani da bincike kan shafin yanar gizon mu ta hanyar tantancewa daidai da adireshin adaftan zane-zane daga AMD ko NVIIA - Tabbatacce ne na jagorar mataki-mataki kuma don na'urar ta musamman.

    AMD Radeon Software Cutar Cikewa

    Katunan sauti:

    Bincika da shigarwa na Direba HD Audio

    An maimaita taga gaisuwa bayan tsarin

    Kulawa:

    Yadda za a kafa Direba Direba

    Bincika da shigar da direbobi don masu kula da BenQ

    Saukewa kuma shigar da direbobi don saka idanu

    Bincika da shigar da direbobi don saka idanu a Windows 10

    Kayan aikin sadarwa:

    Loading da shigar da direba don katin sadarwa

    Search direba don adaftar cibiyar sadarwa tp-link

    Zazzage direbobi don cibiyar sadarwa ta D-LIn

    Shigarwa na direba don adaftar hanyar sadarwa ta ASUS

    Yadda za a Sanya Direba mai Bluetooth a cikin Windows

    Fara farawa don Binciken Direba don Binciken Adaftar Wireless Tp Link TL-WN727N

    Baya ga abubuwan da ke sama, muna da labarai da yawa akan gano, sauke da shigar da direbobi don masu ba da hanya, kuma ba su da masifa ba. Kuma a wannan yanayin, muna ba da shawarar ku yi daidai irin ayyuka ɗaya kamar tare da kwamfutar hannu da kwamfyutocin da kuma motocin da aka bayyana a hanya ta biyu. Wato, kawai amfani da binciken a kan cumpics.ru Babban shafin kuma shigar da buƙatun mai zuwa a can:

    Sauke direbobi + Type Finorif (mai ba da lissafi / modem / na'ura mai ba da hanya tsakanin na'urori) da samfurin na'urar

    Search direbobi don na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a Windows 10 a kan shafin yanar gizo --ru

    Ya yi kama da masu binciken da firintocin - har ma muna da abubuwa da yawa game da su, sabili da haka tare da yiwuwar yarda da kayan aikinku ko wakilin layinku. A cikin binciken Saka da bukatar mai zuwa:

    Download Direbobi + nau'in na'ura (firinta, Scanner, MFP) da samfurinsa

    Direbobi don firintocin da sikirin da ke cikin Windows 10 a shafin yanar gizo .ru

    Ƙarshe

    Akwai wasu hanyoyi kaɗan don bincika direbobi a cikin Windows 10, amma galibi ana amfani da tsarin tsarin aiki tare da wannan aikin da dabam, kuma mai amfani na iya ba da shi tare da ƙarin software.

Kara karantawa