Shirye-shiryen imel na Imel

Anonim

Shirye-shiryen imel na Imel

Duk mai mallakar kantin sayar da kan layi ko kowane rukunin yanar gizon ya fahimci cewa wajibi ne don riƙe abokan ciniki tare da ci gaba daban-daban, labarai mai ban sha'awa, ragi da shawarwari. Don sanar game da labarai daban-daban, sau da yawa sukan yi rajista a kan faɗakarwa, a cikin abin da mai amfani rajista a cikin tsarin.

Airƙiri saƙonni da aika su zuwa duk abokan ciniki ba zai yiwu a zahiri ba. Yana da kyau cewa masu haɓakawa daga sassa daban-daban na duniya suna tunani game da shi kuma ƙirƙirar shirye-shiryen da ke ba ka damar rubuta mai kyau da sauri rubuta kyakkyawan harafi da ɗaruruwan masu karɓa a cikin 'yan mintoci kaɗan.

Ni mail wakili.

Shirin kyauta don aika wasiƙa a kan wakilin imel na imel da wani abu kamar robot na kai tsaye. Anan mai amfani ba zai sami babban aiki da yawa ba, zai iya samar da aiki da yawa akan layin aika rubuce-rubuce (Ajiye, upload, Shirya Halin Ingantawa) kuma canza halayen fasaha na harafin (a ɓoye, tsari). Cikakken nau'in yana kashe kuɗi, kuma adadin ayyukan ba ya da girma don siyan sa. Yawancin lokaci masu amfani da yawa sun fi son siyan wani shiri kaɗan mafi tsada, amma tare da keɓance mai salo da dama mai kyau.

Maira Maɗaukaki Maail

Yar tsafi

Wataƙila mafi kyawun shirin daga duk gabatar da tsararraki shine tsararraki, amma wannan ba shine ɗaya da ƙari ba. A cikin aikace-aikacen, mai amfani zai iya shirya rubutun ta amfani da kayan aiki daban-daban, canza wasu sigogi na harafin, duba wasu sigogi na wasiƙun yanar gizo kuma suna canza saurin intanet kuma canza saurin aikawa. Shirin yana da kusan babu kasawa, ba ƙidaya ɗaya da aka biya. Tabbas, ya fito ne daga tsayawa cewa babu wani editan HTML ne sananne, amma masu haɓakawa sun yi alƙawarin taɓa yi.

Main

Mozilla Thunderbird.

Abokin ciniki na imel na kyauta daga Mozilla zai kuma taimaka wajen warware aikinmu na yau - Tanderbend yana da aikin rarraba adadin wasiƙar imel zuwa adiresoshin imel da yawa. Wannan aikace-aikacen ya kuma tallafa wa rubutun, wanda ya kara sauƙaƙe hanyar don aika haruffa a kan halles da yawa. A gefe guda, zaɓuɓɓuka masu mahimmanci ba su da cikakkun wurare kuma suna buƙatar bayar da shawarar ilimi daga mai amfani.

Sortirovka-v-Thunderbird

Bat!

Tunani na gaske a tsakanin abokan abokan ciniki batir! Ya zama ɗayan aikace-aikacen farko da ke ba masu amfani da ikon aika da haruffa da yawa zuwa adiresoshin daban-daban. Ana aiwatar da wannan aikin ba shi da kyau kamar yadda cikin mafita daban, amma ba ya buƙatar takamaiman ilimi ko fasaha daga mai amfani. Shafi kawai akan amfani da "bat" don aikawa zai zama samfurin rarraba tsarin.

Swiisanie-pisem-v-back

Microsoft Outlook.

Abokin Ciniki daga kamfanin Redmond kamfanin, na dogon lokaci wanda aka gina kamar yadda babban kawo windows, kuma yana da aikin rarraba taro. Waɗannan zaɓuɓɓuka sun fi dacewa da sashin kamfanoni, tunda don aika da yawa irin haruffa zuwa lambobi daban-daban sun fi dacewa da sauran masu amfani da sauran masu amfani. Koyaya, bayan babu madadin ko rashin yiwuwar amfani da su, shawarar daga Microsoft tana samar da kayan aiki mai kyau.

Redaktor-pisem-Outlook1

Gabaɗaya, shirye-shirye don aika wasiƙu akan imel ɗin koyaushe ana biyan kullun, saboda haka ba shi yiwuwa a ɗauki wannan ɓarna. Masu amfani suna godiya da haɓaka masu haɓaka don aikinsu, da aikace-aikace don keɓantaccen ke dubawa da ayyukan da suka wajaba. Kowane kanta ta zaɓi shiri don ƙirƙirar da aiko da haruffa wasiƙa. Kuma wane shiri kuke amfani da irin waɗannan dalilai?

Kara karantawa