Yadda za a ƙone kalmar a cikin kalmar

Anonim

Yadda za a ƙone kalmar a cikin kalmar

Kuna buƙatar sake jaddada kalmar, magana ko yanki na rubutu a cikin takaddar na iya faruwa don dalilai daban-daban. Mafi sau da yawa, ana yin wannan don zanga-zangar gani na kuskure ko wariya na wani ɓangaren ɓangaren litattafan da aka rubuta, amma waɗannan sun yi nesa da dalilai kawai. A cikin wannan labarin za mu ba da labari game da yadda a Microsoft kalmar ƙetare rubutun.

Zabi na 2: Hada saitin bayyanar

Editan rubutu daga Microsoft ya ba da damar ƙetare kalmomin, amma kuma canza launi na duka layin kwance da rubutu da kansa. Bugu da kari, wucewa a saman fasalin harafin ana iya zama ninki biyu.

  1. Kamar yadda a cikin yanayin da ke sama, zaɓi kalmar, magana ko yanki ta amfani da linzamin kwamfuta, wanda dole ne a jaddada.
  2. Groupungiyar taga ta taga a cikin kalma

  3. Bude akwatin maganganun font - Don wannan, danna kan ƙaramin kibiya, wanda ke cikin hannun dama na wannan toshe tare da kayan aiki (wanda aka nuna a hoton da ke sama).
  4. Font canji a cikin kalma

  5. A cikin sashe na "gyara", duba akwatin da akasin "tsallaka" don samun sakamakon da ke sama, ko zaɓi "sau biyu". A sama, zaku iya zaɓar "rubutaccen launi", wanda za'a yi amfani da shi ba kawai ga harafin ba, har ma da layin tsallakawa.
  6. Font preview a cikin kalma

    SAURARA: A cikin taga taga zaka iya ganin yadda aka zaɓa na rubutun ko kalma zai yi kama bayan tashin hankali.

    Bayan kun adana canje-canje da aka yi da kuma rufe maɓallin "other", maɓallin keɓaɓɓen tsarin ko ninki biyu, dangane da wane zaɓi da kuka zaɓa.

    Biyu bukkoki a cikin kalma

    Shawara: Don soke dual rubs, sake buɗe taga "Font" kuma cire kaska daga batun "Kwatancen agogo".

    Soke sauri cikin kalma

    Maimaita, gwargwadon damar yin rajista da canje-canje a bayyanar, rubutun da aka jaddada ba ya bambanta a cikin rukunin font, kuma ba su kadai ba.

Ƙarshe

A cikin wannan ƙaramin labarin, mun ware yadda za mu ƙetare kalmar ko kowane yanki na rubutu a cikin Microsoft Word ɗaya ko biyu a kwance, yana ba su bayyanar da ake so.

Kara karantawa