Yadda za a gano saƙonni nawa a cikin tattaunawar VKONKE

Anonim

Yadda za a gano saƙonni nawa a cikin tattaunawar VKONKE

Zuwa yau, zaku iya komawa ɗayan hanyoyin biyun da suke akwai. Bambancinsu yana da alaƙa kai tsaye game da wahalar yin kirgawa da bukatar amfani da ƙarin kudade.

Kowane hanyar da aka gabatar ta dace da kirgin jimlar saƙonnin da aka aika a cikin wani tattaunawar al'ada ta al'ada da kuma cikin tattaunawa. A lokaci guda, saƙonni daga duk mahalarta za su yi la'akari a haruffa ba tare da togiya ba.

Saƙonni waɗanda aka cire daga tattaunawar, amma sun kasance daga wasu masu amfani, ba za a yi la'akari da su ba. Don haka, wasu bambance-bambance a cikin bayanan karshe suna yiwuwa dangane da mutum da kuma ayyukansa a cikin iso.

Hanyar 1: Kidaya ta hanyar wayar hannu

A kan shawarwarin tsarin sadarwar zamantakewa, VKONKTE, wannan hanyar ta fi dacewa kuma tana ba ku damar gano cikakken cikakken darajar saƙonni a cikin maganganun. Haka kuma, wannan hanyar tana da 'yanci ce ta dandamali ko mai binciken Intanet.

Game da amfani da na'urar a kan dandalin wayar hannu, don gano kididdigar, je zuwa wurin VK ta hanyar mai bincike, kuma ba aikace-aikace na musamman ba.

Yana da mahimmanci a lura cewa tushen wannan hanyar shine lissafin lissafi wanda za'a iya amfani da adadi mai yawa.

  1. Bude sigar wayar ta VKTKE M.Vk.com.
  2. Je zuwa babban shafin yanar gizon na wayar salula na VKONKE

  3. Ta amfani da babban menu a gefen hagu na mai binciken, saika sauya sashin "Saƙonni" kuma buɗe cikakkun bayanai gaba ɗaya inda kuke buƙatar yin lissafin adadin rubuce-rubuce.
  4. Je zuwa sashin saƙo a kan wayar salula na VKONKE

  5. Gungura ta shafi da amfani da menu na kewayawa, je zuwa farkon tattaunawar, danna kan gunkin. "
  6. Je zuwa shafi na farko na tattaunawar a sashin saƙo a cikin wayar hannu na Vkontakte

  7. Yanzu kuna buƙatar ɗaukar lambar da aka ɗaura ga shafi na fili na tattaunawar. A wannan yanayin, 293 ne.
  8. Fara kirga yawan saƙonni a cikin tattaunawar a cikin gidan yanar gizo na VKontakte

  9. Ninka ƙayyadadden lamba da aka ƙayyade ta 20.
  10. 29 23 * 20 = 5860

    A shafi ɗaya na wayar hannu na VKontakte, ba fiye da saƙonni 20 zasu iya dacewa da su lokaci guda.

  11. Toara a sakamakon sakamakonku, jimlar saƙonni a kan shafin da aka rubuta na ƙarshe.
  12. 5860 + 1 = 5861

Lambar da aka samu bayan lissafin yana nuna adadin saƙonni a cikin maganganun. Wato, wannan hanyar za a iya yi la'akari da nasarar kammala.

Hanyar 2: Kidaya tare da masu haɓaka VK

Wannan hanyar tana da sauƙin abin da aka bayyana a baya, amma ba da cikakken bayani iri ɗaya. Haka kuma, godiya ga wannan hanyar, yana yiwuwa a kara da wasu cikakkun bayanai game da tattaunawar da ke sha'awar ka.

Baya ga abin da aka fada, yana da mahimmanci a lura cewa a cikin batun tattaunawa, ya zama dole a ƙara ƙimar "C" da aka ƙara a cikin "2000000000".

2000000000 + 3 = 2000000003

  1. A cikin filin "mai amfani_din", kuna buƙatar saka mai gano tattaunawar.
  2. Cika filin mai amfani na hira a shafin mai tambaya tare da Tarihin saƙo a shafin yanar gizon VK Gargavers

  3. Dole ne a cika shafi na "Peer_id" da aka cika da darajar da aka samu a farkon.
  4. Cika filin

  5. Latsa maɓallin "Run" don yin lissafi daidai yadda ya kasance a yanayin tattaunawa na yau da kullun.
  6. Samun adadin saƙonni a cikin tattaunawar akan shafin aiki tare da tarihin post akan shafin yanar gizon VK masu haɓaka

A cikin duka halaye daga lamba "Kidaya" Wajibi ne a rage kashi, tunda tsarin yana la'akari da aiwatar da fara tattaunawar a matsayin ƙarin saƙo.

Wannan zai lissafta saƙonnin ga hanyoyin da suke dasu. Sa'a!

Kara karantawa