Zazzage Instagram kyauta akan iPhone da ipad

Anonim

Aikace-aikacen Instagram na iOS

A zamanin yau, lokacin da kusan kowane wayoyin salula zai iya yin hotuna masu inganci, masu amfani da waɗannan na'urori waɗannan na'urori sun sami damar jin kamar masu ɗaukar hoto na ainihi, suna yin su da ƙananan ƙwayoyin su a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa da kuma buga su akan hanyoyin sadarwar zamantakewa da kuma buga su akan hanyoyin sadarwar zamantakewa da kuma buga su akan hanyoyin sadarwar zamantakewa. Instagram iri ɗaya ne na zamantakewa iri ɗaya wanda ke da kyau ga buga dukkan hotunansa.

Instagram ne sanannen sabis na zamantakewa duniya, wanda fasalin shi ne cewa an buga masu amfani da hoto ta wayar salula da bidiyo. Da farko, aikace-aikacen ya kasance keɓaɓɓu ga iPhone na dogon lokaci, amma sama da lokacin da'irar masu sauraro ya karu sau da yawa ta hanyar aiwatar da sigogin Android da Windows.

Bayyana hotunan hoto da bidiyo

Babban aikin instagram ya ta'allaka ne a cikin ikon sanya hotuna da bidiyo. Ta hanyar tsohuwa, tsarin hoto da bidiyo 1: 1, amma, idan ya cancanta, za a iya buga fayil ɗin daidai tare da tsarin karatun wanda aka ajiye ku a cikin ɗakin karatun naúrar.

Yana da mahimmanci a lura cewa ba da daɗewa ba damar karɓar hoto na hoto da kashi bayan bidiyo, wanda ke ba da damar a cikin post guda ɗaya don riƙe har zuwa goma rollers. Tsawon lokacin bidiyon da aka buga zai iya zama ba fiye da minti ɗaya ba.

Labaran hotunan hoto da bidiyo a Instagram na IOS

Editocin hoto a cikin hoto

Instagram na yau da kullun Edita na yau da kullun wanda zai ba ka damar yin duk abubuwan da ake buƙata a cikin hotuna: Creop, daidaita launi, shafa tasirin, blur abubuwa da ƙari. Tare da irin wannan saiti na fasali, masu amfani ba su da buƙatar amfani da aikace-aikacen sayen hoto na ɓangare na uku.

Editocin hoto a Instagram na iOS

Bayanin mai amfani da Instagram a cikin hotuna

A wannan yanayin, idan kun buga hoto, masu amfani suna da masu amfani da Instagram, ana iya lura dasu. Idan mai amfani ya tabbatar da kasancewarta a cikin hoto, ana nuna hotunan a shafinta a sashi na musamman tare da alamomi a cikin hoto.

Tallace kan masu amfani da Instagram a cikin hotuna a Instagram na IOS

Bayanin kula

Yawancin masu amfani suna amfani da su ta hanyar Geotegas, waɗanda ke ba ka damar nuna inda aikin ya faru a kan hoto. A daidai lokacin, ta hanyar aikace-aikacen Instagram, zaku iya sauƙaƙa data kasance Geatury, amma, idan kuna so, ana iya ƙirƙirar sababbi.

Kara karantawa: yadda ake ƙara wuri a Instagram

Bayanin kula a cikin Instagram na iOS

Dingara wallafe-wallafen shafi alamun shafi

Mafi kyawun littattafan da ke ban sha'awa a gare ku, wanda zai iya zama da amfani a nan gaba, zaku iya ajiyewa akan alamun shafi. Mai amfani, wanda hoton hoto ko bidiyo da kuka ce, ba zai sani ba game da shi.

Dingara wallafe-wallafe ga alamun shafi a Instagram na iOS

Ginin-in

Tare da taimakon raba sashi wanda aka keɓe ga binciken a Instagram, za ku iya samun sabon littattafai masu ban sha'awa, buɗe hotuna da alama da alamomi ko kawai kallon jerin mafi kyawun wallafe-katse da Aikace-aikacen musamman a gare ku.

Ginin-in in Instagram na iOS

Labaru

Hanyar da za a santa don raba abubuwan da kuka nuna cewa saboda kowane dalili ba su dace da babban tef ɗinku Instagram ba. Layin ƙasa shine cewa zaku iya buga hotuna da ƙananan bidiyo waɗanda za a adana su a cikin bayanan martaba daidai. Bayan an cire awanni 24 na littafin ba tare da alama ba.

Labarun a Instagram na iOS

M

Kuna son raba tare da masu biyan kuɗi Me zai same ku a wannan minti? Gudu watsa shirye-shiryen da ke da hankali kuma ka raba abubuwan ka. Bayan fara Instagram zai sanar da masu biyan kuɗin ku ta atomatik game da ether.

Kai tsaye ether a Instagram na iOS

Rubutun baya

Yanzu yi wani roller mai ban dariya ya zama kamar ba kawai - rubuta bidiyon da ya haɗa kuma buga shi a cikin labarinku ko kai tsaye a cikin bayanin ku.

Juso na Instagram na iOS

Masks

Tare da sabuntawar kwanan nan, masu amfani da iPhone sun sami damar amfani da maskks da yawa waɗanda aka sabunta kullun, yana haifar da zaɓuɓɓukan nishaɗi.

Masks a Instagram na iOS

Belin labarai

Bi abokanka, dangi, gumaka da sauran masu amfani masu ban sha'awa daga jerin biyan kuɗinka ta hanyar ciyar da labarai. Idan tef ɗin ya riga ya nuna hotuna da bidiyo a baya na raguwarsu, daga lokacin bugawa, yanzu aikace-aikacen da aka bincika, yana nuna waɗannan wallafe-wallafen da zasu zama mai ban sha'awa a gare ku.

Ribbon kintinkiri a Instagram na iOS

Haɗa hanyoyin sadarwar zamantakewa

Hoto ko bidiyo da aka buga a Instagram na iya zama nan da nan a wasu cibiyoyin sadarwar zamantakewa da aka haɗa.

Haɗa hanyoyin sadarwar zamantakewa a Instagram na iOS

Neman abokai

Mutanen da suke amfani da Instagram za a iya samun ba kawai kan sunan mai amfani ko sunan mai amfani, amma kuma ta hanyar sadarwar sada zumunta. Idan mutumin da yake da abokanka a cikin vkontakte, ya fara bayanin martaba a Instagram, to, zaku iya koya game da shi ta hanyar sanarwar aikace-aikace.

Neman abokai a cikin Insyagram ga iOS

Saitin Sirri

Akwai kaɗan daga cikinsu anan, kuma babban abin da zai rufe bayanin don haka kawai masu biyan kuɗi zasu iya ganin littattafanku. Ta kunna wannan siga, mutum na iya zama mai biyan kuɗi kawai bayan kun tabbatar da aikace-aikacen.

Saitunan Sirri a Instagram na IOS

Gaskiyar farko-mataki

Yin la'akari da shaharar Instagram, bayyanar wannan aikin ba makawa ne. Gaskiyar mataki biyu shine ƙarin ƙarin rajistan ayyukan ku. Tare da shi, bayan shigar da kalmar wucewa zuwa lambar wayarku, za a sauya saƙon SMS zuwa lambar, ba tare da wanda ba za ku iya shiga cikin bayanin martaba ba. Don haka, asusunka zai karbar kariya ta musamman daga kokarin hacking.

Gaskiyar Matsayi a Instagram na IOS

Hoto na hoto

Wadancan hotunan, kasancewar da ba a sake buɗewa a cikin bayananka ba, amma don share su na halitta mai juyayi, zaka iya sa a cikin kayan tarihin da za a samu kawai a gare ku.

Musaki sharhi a aikace-aikacen Instagram na iOS

Musaki sharhi

Idan kun buga wasiƙar da za ta iya tattara bita da yawa, cire haɗin damar da za a bar sharhi a gaba.

Musaki sharhi a aikace-aikacen Instagram na iOS

Haɗa ƙarin asusun

Idan kuna da bayanan martaba na Instagram da yawa da kuke son amfani da su a lokaci guda, aikace-aikacen iOS suna da damar haɗa bayanan martaba biyu ko fiye.

Haɗa ƙarin asusun a Instagram na iOS

Taron zirga-zirga yayin amfani da hanyoyin sadarwa

Ba asirin da yake duba kaset a Instagram na iya ɗaukar babban adadin zirga-zirgar Intanet wanda, ba wanda ba a ke so ne ga masu samar da kuɗin haraji da iyakantaccen adadin gigabytes.

Kuna iya magance matsalar ta hanyar yin aikin ceton zirga-zirga yayin amfani da hanyoyin sadarwa na salula, wanda zai datsa hotuna a cikin aikace-aikacen. Koyaya, masu haɓakawa sun nuna cewa saboda wannan aikin, hoto da lokacin saiti na bidiyo na iya ƙaruwa. A zahiri, babu wani muhimmin bambanci.

Adana zirga-zirga yayin amfani da hanyoyin sadarwa na salula a Instagram na iOS

Bayanan Kasuwanci

Instagram ana amfani da Insting Ba wai kawai don buga lokutan rayuwa daga rayuwar mutum ba, har ma don ci gaban kasuwanci. Don haka kuna da damar bincika ƙididdigar halartar bayanan ku, ƙirƙirar tallace-tallace, sanya maɓallin "lamba", kuna buƙatar rajistar asusun kasuwanci.

Kara karantawa: yadda ake yin asusun kasuwanci a Instagram

Bayanan Kasuwanci a Instagram na iOS

Na kai tsaye

Idan da farko duk sadarwa a cikin Instagram ya faru a cikin maganganun, yanzu akwai cikakken saƙonnin sirri da ke cike da cikakkun sakonni. Wannan sashin da ake kira "kai tsaye".

Kai tsaye a Instagram na iOS

Martaba

  • Raha, mai sauƙi da sauƙi-amfani dubawa;
  • Babban damar damar da ke ci gaba da girma kullum;
  • Sabuntawa na yau da kullun daga masu haɓakawa waɗanda suke kawar da matsaloli na yanzu kuma suna ƙara sabon fasali mai ban sha'awa;
  • Ana samun aikace-aikacen don amfani da gaba ɗaya kyauta.

Aibi

  • Babu damar cire cache. A tsawon lokaci, girman aikace-aikacen 76 MB na iya ƙaruwa da dama.
  • Aikace-aikacen yana da matukar tsari - mai ƙarfi, wanda shine dalilin da yasa durkuyar da ruwa sau da yawa ke rikicewa;
  • Babu wani sigar aikace-aikacen ipad.
Instagram sabis ne wanda ya hada miliyoyin mutane. Tare da shi, zaku iya samun nasarar kiyaye dangi da dangi da masu ƙauna, suna bin gumaka har ma su sami samfuran samfurori da sabis na amfani da ku.

Zazzage Instagram kyauta

Load sabon sigar aikace-aikacen Store Store

Kara karantawa