Zazzage Kunshin sabis don Windows XP S3

Anonim

Zazzage Kunshin sabis don Windows XP S3

Sabunta sabis na sabis don Windows XP wani kunshin dauke da yawa tarawa da gyare-gyare da nufin inganta amincin da aikin tsarin aiki.

Loading da shigar da fakitin sabis 3

Kamar yadda kuka sani, Windows XP da aka goyan baya a cikin 2014, don haka neman da kuma saukar da kunshin daga shafin yanar gizon Microsoft ba zai yiwu ba. Akwai hanyar daga wannan yanayin - Sauke SP3 daga gajimare.

Zazzage ɗaukaka SP3.

Bayan saukarwa, dole ne a shigar da kunshin a kwamfutar, wannan za mu kara.

Bukatun tsarin

Don aiki na al'ada na mai sakawa, zamu buƙaci aƙalla 2 GB na sarari kyauta akan sashen Sashe na diski (mai girma babban fayil ɗin Windows yana). Tsarin aiki na iya ƙunsar ɗaukakawa na SP1 ko SP2. Don Windows XP S3, ba kwa buƙatar shigar da kunshin.

Wani muhimmin batun: Kunshin SP3 na 64-bit ba ya wanzu, don haka sabunta, Windows XP SP2 X64 zuwa sabis na sabis 3 ba zai yiwu ba.

Shiri don kafuwa

  1. Shigar da kunshin zai faru da kuskure idan kun saita a baya sabuntawa masu zuwa:
    • Saitin rabawa.
    • Kunshin mai amfani da mai amfani da yawa don haɗawa zuwa tsarin tebur na nesa 6.0.

    Za a nuna su a cikin daidaitaccen ɓangaren "Shigar da share shirye-shiryen" a cikin "Control Panel".

    Sashin sashi da cire shirye-shirye a cikin Windows XP Control Panel

    Don duba sabuntawar da aka shigar, dole ne ka shigar da "sabbin hanyoyin sabuntawa". Idan kunshin da ke sama suna cikin jerin, dole ne a cire su.

    Share Windows XP Sabuntawa a cikin Gudanarwa

  2. Bayan haka, ya zama dole don kashe duk kariya ta riga-kafi, saboda waɗannan shirye-shiryen na iya hana canji da kwafin fayiloli a cikin manyan fayilolin kayan aikin.

    Kara karantawa: Yadda za a kashe riga-kafi

  3. Airƙiri wani lokaci na dawowa. Ana yin wannan ne domin mu iya "mirgine baya" a cikin taron na kurakurai da gazawa bayan shigar da SP3.

    Kara karantawa: ta yaya za a dawo da tsarin Windows XP

Bayan an yi aikin farawa, zaka iya fara shigar da kunshin sabuntawa. Kuna iya yin wannan ta hanyoyi guda biyu: daga ƙarƙashin Gudun Windows ko amfani da faifan taya.

Dukkanin haka ne, yanzu mun shiga tsarin a cikin hanyar da ta saba kuma muna amfani da Windows XP S3.

Shigarwa daga diski na taya

Wannan nau'in shigarwa zai nisantar wasu kurakurai, alal misali, idan ba shi yiwuwa a kashe gaba ɗaya shirin riga-kafi. Don ƙirƙirar faifan boot, zamu buƙaci shirye-shirye biyu - nliite (nlazzara kunshin sabuntawa don rarraba shigarwa), Uloso (don rikodin hoton a faifai ko filasha.

Sauke Nlite

Loading NLIET shirin daga shafin yanar gizon

Don aiki na yau da kullun na shirin, Microsoft .ness kuma ana buƙatar tsari ba ƙasa da sigar 2.0 ba.

Download Microsoft .ness tsari

  1. Saka diski tare da Windows XP SP1 ko SP2 a cikin drive da kwafe duk fayiloli zuwa babban fayil ɗin da aka riga aka ƙirƙira. Lura cewa hanyar zuwa babban fayil, da kuma sunanta, bai kamata a sanya haruffa masu daidaituwa ba, don haka za a sanya mafita a cikin tushen faifai na tsarin.

    Kwafi Fayilolin shigar Windows XP

  2. Gudun shirin NLITE kuma a cikin fara taga canza harshen.

    Zabin harshe a cikin shirin NLITE

  3. Bayan haka, danna maɓallin "Theasasshen" kuma zaɓi babban fayil ɗinmu tare da fayiloli.

    Zabi babban fayil tare da fayilolin shigar Windows XP a cikin shirin NLITE

  4. Shirin zai bincika fayiloli a babban fayil kuma yana ba da bayani game da sigar da kunshin SP.

    Bayani game da sigar da kuma shigar SP SPEP A cikin shirin NLITE

  5. Mun tsallake taga tare da comets ta latsa "na gaba".

    Taga saiti a cikin shirin NLITE

  6. Zaɓi ayyuka. A cikin lamarinmu, wannan shine hadewar shirya sabis da kuma samar da hoton taya.

    Zaɓi Hadawar shirya sabis kuma ƙirƙirar hoton taya don nLite

  7. A cikin taga na gaba, danna maɓallin "Zaɓi" kuma yarda da gogewar sabuntawa ta baya daga rarraba.

    Ana cire tsoffin sabuntawa daga rarraba a cikin shirin NLITE

  8. Danna Ok.

    Je zuwa zabin fayil ɗin SP3 a cikin shirin NLITE

  9. Mun sami windowsxp-kb9336929-x86-Rus.exe fayil a kan Hard faif kuma danna "bude".

    Zaɓi fayil ɗin kunshin SP3 a cikin shirin NLITE

  10. Na gaba, fayiloli daga mai sakawa

    Fitar da fayilolin SP3 daga kunshin shigarwa a cikin shirin NLITE

    da haɗin kai.

    Haɗin SP3 a cikin rarraba Windows XP a cikin shirin NLITE

  11. Bayan kammala aikin, danna Ok a akwatin maganganu,

    Kammala hadewar fayilolin SP3 zuwa Rarraba Windows XP a cikin shirin NLITE

    Sannan "Gaba".

    Canji zuwa ƙirƙirar kafofin watsa labarai na bootable a cikin shirin NLITE

  12. Mun bar dukkan kyawawan dabi'u, danna maɓallin "Kirkirar ISO" kuma zaɓi hoton da suna don hoton.

    Zabi wuri da suna don hoton SP3 a cikin shirin NLITE

  13. Lokacin da aka gama aiwatar da ingirƙirar hoto, za ka iya rufe shirin kawai.

    Tsarin ƙirƙirar hoto SP3 a cikin shirin NLITE

  14. Don yin rikodin hoton a CD, buɗe uliso kuma danna gunkin tare da diski mai ƙonawa a saman kayan aiki.

    Je zuwa hoton hoton a kan CD a cikin shirin Ult Ato

  15. Select za a yi "ƙona", saita mafi karancin sauraron sauri, mun sami hoton da aka kirkirar kuma bude shi.

    Rikodin rikodin da Loading SP3 a cikin uliso

  16. Latsa maɓallin rikodin ka jira shi.

    Tsarin rikodin hoton SP3 akan faifai a cikin shirin Uliso

Idan kun dace don amfani da Flash drive, zaku iya yin rikodi da kuma irin wannan mai ɗaukar kaya.

Kara karantawa: Yadda ake ƙirƙirar Drive Flash Fitl

Yanzu kuna buƙatar ɗauka daga wannan faifan kuma shigar da shigarwa tare da bayanan al'ada (karanta tsarin don dawo da tsarin, ambaton wanda aka gabatar a sama a cikin labarin).

Ƙarshe

Ana ɗaukaka tsarin aikin Windows XP ta amfani da fakitin sabis 3 Kunshin zai ba ka damar inganta tsaro na kwamfuta, da kuma amfani da albarkatun tsarin yadda zai yiwu. Shawarwarin da aka bayar a wannan labarin zai taimaka wajen sanya shi da sauri kuma mai sauki.

Kara karantawa