Yadda za a canza BMP a JPG

Anonim

Canza BMP a JPG

Hotunan tsarin Raster hoto na rpmp an kafa shi ba tare da matsawa ba, kuma saboda haka ku mallaki wani yanayi mai muhimmanci a kan rumbun kwamfutarka. A wannan batun, sau da yawa suna canzawa zuwa morearin tsari, alal misali, a JPG.

Hanyar canji

Akwai manyan hanyoyin guda biyu don canza BMP a JPG: Yin amfani da software akan PC da aikace-aikacen masu sauya kan layi. A cikin wannan labarin, zamuyi la'akari da na musamman hanyoyin da suka danganta ne dangane da shigar da software da aka sanya a kwamfutar. Kammalallaci Aiki na iya shirye-shiryen nau'ikan nau'ikan:
  • Masu sauya;
  • Aikace-aikace don duba hotuna;
  • Editocin zane-zane.

Bari muyi magana game da aikace-aikacen amfani na waɗannan rukunin hanyoyin don canza tsari ɗaya don haɗawa da hotuna zuwa wani.

Hanyar 1: Factirƙirar masana'antar

Bari mu fara bayanin hanyoyin da masu sauya bayanai, wato daga shirin masana'anta na tsari, wanda a Rasha ana kiran shi masana'anta.

  1. Gina tsarin masana'antar. Danna sunan "Hoto".
  2. Bude shinge Tsarin hoto a cikin tsarin masana'anta na tsari

  3. Jerin nau'ikan siye daban-daban za'a bayyana shi. Latsa alamar JPG.
  4. Canji zuwa saitunan Sauyin Hoton a cikin tsarin JPG a cikin tsarin masana'anta na tsari

  5. Titin juyawa a JPG yana farawa. Da farko dai, dole ne ka saka tushen canzawa, wanda danna maɓallin "kara fayil".
  6. Je zuwa taga budewar fayil a cikin tsarin masana'anta na tsari

  7. An kunna taga Selections. Nemo wurin da aka adana tushen BMP, kuma danna "bude". Idan ya cancanta, ta wannan hanyar zaku iya ƙara abubuwa da yawa.
  8. Taga bude fayil a cikin tsarin masana'antar tsari

  9. Sunan da Adireshin da aka zaɓa zai bayyana a cikin zaɓin canji a JPG. Kuna iya yin ƙarin saiti ta danna maɓallin "Sanya maɓallin".
  10. Je zuwa babban saitin saitin saitin saitin hoto a cikin tsarin JPG a cikin shirin masana'anta na tsari

  11. A cikin taga da ke buɗe, zaku iya canza girman hoton, saita kwana na juyawa, ƙara alamomin alamomin. Bayan kammala duk waɗancan maginin da kake ganin ya zama dole don samar, latsa "Ok".
  12. Wurin Sauyawa Hoton Hoto a cikin tsarin JPG a cikin tsarin masana'anta na tsari

  13. Komawa zuwa babban taga na sigogi na zaɓaɓɓen shugabanci na juyawa, kuna buƙatar shigar da directory inda za'a aika hoto mai fita. Danna "Canza".
  14. Je zuwa taga lambar zaɓi zaɓi

  15. Takaitaccen bayanin babban fayil ɗin fayilolin kundin adireshi ya buɗe. Haskaka directory wanda za'a sanya JPG shirye. Danna "Ok".
  16. Fayil Office taga taga

  17. A cikin babbar taga na shugabanci da aka zaɓa a cikin "ƙarshen babban fayil", hanyar da aka ƙayyade za ta bayyana. Yanzu zaku iya rufe saitin saiti ta latsa Ok.
  18. Rufe saitin saitin saitin hoton a cikin tsarin JPG a cikin tsarin masana'anta na tsari

  19. Za'a nuna aikin da aka kirkira a cikin babban taga na masana'antar. Don fara juyawa, zaɓi shi kuma danna "Fara".
  20. Gudun Hoton BMPS na juyawa zuwa tsarin JPG a cikin tsarin masana'anta na tsari

  21. Tattaunawa da aka samar. Wannan ya tabbatar da bayyanar da matsayin "kashe" a cikin matsayin matsayin.
  22. Canza hoto na BMP zuwa tsarin JPG a cikin shirin masana'antar tsari

  23. Za'a sami ceto a wurin JPOCG a wurin da mai amfani da kansa ya sanya a saitunan. Je zuwa wannan jagorar na iya zama ta hanyar dubawa na tsarin tsari. Don yin wannan, danna danna sunan aiki a cikin taga shirin. A cikin jerin da aka nuna, danna "Buɗe babban fayil ɗin".
  24. Je zuwa babban fayil na ƙarshe na abu mai canzawa a cikin JPG Tsarin ta menu na mahallin masana'anta

  25. Ana kunna "mai binciken" inda aka adana hoton karshe na JPG.

Babban fayil na ƙarshe na abu mai canzawa a cikin JPG Tsarin A Windows Explorer

Wannan hanyar tana da kyau saboda masana'antar masana'anta kuma tana ba ku damar canza daga BMP zuwa adadi mai yawa a lokaci guda.

Hanyar 2: Fatavi Bidiyo

Software mai zuwa don sauya BMP zuwa JPG Movie Bidiyo Blouse, wanda, duk da sunan ta, amma kuma mai sauya bidiyo ne kawai.

  1. Run Movie Motavivip. Don zuwa zuwa taga hoto, danna "itara fayiloli". Daga bude bude, zaɓi "Sanya hotuna ...".
  2. Je zuwa taga bude taga taga a cikin shirin MoTpuster

  3. An ƙaddamar da taga buɗe. Nemo wurin tsarin fayil ɗin inda asalin BMP yake. Haskaka shi, latsa "Buɗe". Kuna iya ƙara abu ɗaya, amma da yawa da yawa.

    Bugun taga fayil a Farko Bidiyo Bidiyo

    Akwai wani zaɓi don ƙara hoton. Ba ya samar da taga bude. Kuna buƙatar jan abu na tushen BMP daga "mai binciken" a Farko Bidiyo Bidiyo Bidiyo.

  4. Zana hoton a cikin hanyar BMP daga Windows Explorer a cikin taga Canja wurin Bidiyo

  5. Za'a ƙara zane zuwa babban shirin shirin. Yanzu kuna buƙatar tantance tsari mai fita. A kasan dubawa, danna kan sunan "hoto" toshe.
  6. Canji zuwa Hoto Tsarin Hoto a Farko Movie Bidiyo

  7. Daga nan daga lissafin, zaɓi "JPEG". Dole ne ya bayyana jerin nau'ikan tsari. A wannan yanayin, zai ƙunshi maki ɗaya kawai "JPEG". Danna shi. Bayan haka, game da "Tsarin fitarwa" ya kamata a nuna sigogi "JPEG".
  8. Zabi tsarin JPEG mai fita a cikin shirin canja wurin bidiyo na Fina

  9. Ta hanyar tsoho, ana yin saƙar a cikin babban fayil na musamman na shirin ɗakin karatu na Movivi. Amma galibi yawancin masu amfani ba su dace da wannan matsayin ba. Suna so su sanya bayanan gyara na ƙarshe da kansu. Don samar da canje-canje masu mahimmanci, kuna buƙatar danna maɓallin "Zaɓi Saiti don adana fayilolin da aka yi.
  10. Canja zuwa taga Babban fayil don adana fayilolin da aka shirya a cikin Fayil na shirye-shiryen bidiyo a cikin Filin Canja wurin Bidiyo

  11. An ƙaddamar da "zaɓi babban fayil". Je zuwa directory inda kake son adana JPG mai shirya. Latsa "Zabi Fayil."
  12. Jaka Saita Zabi Zabi a cikin shirin Movie Movie Bidiyo

  13. Yanzu za a nuna adireshin adireshin da aka ƙayyade a cikin "Tsarin fitarwa" filin babban taga. A mafi yawan lokuta, magungunan da aka yi sun isa sosai don fara aiwatar da canji. Amma waɗancan masu amfani da suke so su sa zurfin gyare-gyare zasu iya yin wannan ta danna maɓallin "Shirya" wanda ke cikin toshe tare da sunan bmp.
  14. Je zuwa taga mai gyara tushe a cikin shirin canja wurin bidiyo na Fina

  15. Shirya kayan aiki yana buɗewa. A nan zai yuwu a yi wadannan ayyuka:
    • Nuna hoton a tsaye ko a kwance;
    • Juya hoton hoto ko a kan shi;
    • Gyara nuni launuka;
    • Yanke zane;
    • Sanya alamun alamun ruwa, da sauransu.

    Ana sauya bambance tsakanin saiti daban-daban ana yin amfani da saman menu. Bayan an gama gyara da ake buƙata, danna "Aiwatar" da "shirye".

  16. Okno-Ryaktirovaniya-Ishobrazheniya-V-Programp Movi-Video-Mai Saurin

  17. Komawa zuwa babban kwasfa na MPPIPIPIPSPIPER BOUPILIPLOPIPSHIPILA, don fara bugawa, dole ne ka latsa ".
  18. Gudun Hoton Hoton BMP a cikin tsarin JPG a cikin shirin canja wurin bidiyo na shirin bidiyo

  19. Za a kashe canji. Bayan karshensa, "Mai binciken" ana kunna shi ta atomatik inda aka adana tsarin canjin.

Hoton da ya canza a cikin tsarin JPG a cikin babban fayil na ƙarshe na abin da aka canza a Windows Explorer

Kamar hanyar da ta gabata, wannan sigar ayyukan ta ƙunshi ikon canza hotuna da yawa a lokaci guda. Sai kawai ya bambanta da masana'antar tsarin, ana biyan buƙatun canja wurin Motoci na Motavi. Ana samun siginar shari'ar kawai 7 kawai tare da sanya alamun alamun ruwa a kan abin da ya ƙare.

Hanyar 3: IrfanVe

Canza BMP a JPG na iya shirye-shirye don duba hotuna masu fa'ida tare da kayan aikin da aka ci gaba wanda Irfan ta kasance.

  1. Gudu irfaniew. Danna maballin "Buɗe" a cikin babban fayil.

    Je zuwa taga bude taga ta amfani da gunkin a kan kayan aiki a cikin shirin IrfanView

    Idan kun fi dacewa a mika hannu ta menu, sannan kayi amfani da "fayil" da "bude" danna. Idan kuka fi son yin aiki tare da taimakon "Hot", to za ku iya danna maɓallin Ongle ɗin a cikin lafazin magana na Ingilishi.

  2. Je zuwa taga bude taga ta amfani da babban menu na kwance a cikin shirin IrfanView

  3. Duk wani daga cikin waɗannan ayyukan uku zai haifar da taga zaɓi hoto. Nemo wurin da ainihin BPM yake kuma danna "Bude" bayan shi.
  4. Gaba da taga fayil a cikin Irfanipiew

  5. An nuna hoton a cikin ƙwayar IrfanView.
  6. Hoton BMP a cikin Irfaniview

  7. Don fitarwa a cikin manufa tsari, danna kan tambarin da ke da hangen nesa.

    Je zuwa taga adana fayil ta hanyar maballin a kan kayan aiki a cikin shirin IrfanView

    Kuna iya amfani da sauyawa zuwa "fayil ɗin" da "Ajiye azaman ..." ko amfani da latsa S.

  8. Je zuwa taga adana fayil ta hanyar babban menu na kwance a cikin shirin IrfanView

  9. Ausan ajiyar fayil ɗin fayil ɗin ya buɗe. Wannan zai buɗe ta atomatik da ƙarin taga, inda za'a nuna ajiyan ajalin. Yi sauyawa a cikin taga taga zuwa inda za ku sanya kashi biyu. A cikin jerin "Nau'in" Zaɓi "JPG - JPG / JPG tsari". A cikin ƙarin taga "Ajiye JPEG da zaɓuɓɓukan GIf" Zaɓuɓɓuka, yana yiwuwa a canza irin waɗannan saitunan:
    • Ingancin hoto;
    • Kafa tsari mai ci gaba;
    • Ajiye Bayanin IPTC, XMP, Exif, da sauransu.

    Bayan yin canje-canje, danna "Ajiye" a cikin taga zaɓi, sannan danna maɓallin tare da sunan wannan taga.

  10. Ganin fayil a cikin IRFANVE

  11. An canza zane zuwa JPG kuma ya ajiye inda mai amfani da aka ƙayyade a baya.

A kwatankwacin hanyoyin da aka tattauna, amfani da wannan shirin don wuraren juyawa yana da ɓarna ɗaya wanda za'a iya canzawa abu ɗaya kawai za'a iya canzawa a lokaci guda.

Hanyar 4: Viewstone mai kallo na Haske

Sake fasalin BMP a JPG yana da ikon wasu hotunan kallo - Mai duba Haskin Haske.

  1. Maɗa yawa Azzon Image Vyver. A menu na kwance, danna "fayil" da "bude". Ko dai buga Ctrl + O.

    Je zuwa taga bude taga ta amfani da babban menu na kwance a cikin mai kallo na Haske

    Kuna iya danna tambarin a cikin hanyar kundin adireshi.

  2. Je zuwa taga bude taga ta amfani da gunkin a kan kayan aiki a cikin mai kallo na hoto

  3. An ƙaddamar da taga alamar hoto. Nemo wurin da BMP yake. Zana hoton wannan hoton, latsa "Buɗe".

    Gano fayil a cikin mai kallo na jirgin sama na jirgin sama

    Amma zaku iya zuwa abin da ake so kuma ba tare da ƙaddamar da taga buɗe ba. Don yin wannan, yin canji ta amfani da mai aikawa fayil, wanda aka saka a cikin mai duba hoto. Ana aiwatar da sauyawa ta hanyar Sarakuna ta hanyar kundin adireshi a cikin babban yankin hagu na zanen kwarin gwiwa.

  4. Canja zuwa babban fayilcin hoto na Bump ta amfani da Mai sarrafa fayil a cikin mai kallon hoto na jirgin sama na jirgin sama

  5. Bayan canjin zuwa directory na fayil ɗin an yi shi, a cikin dama yankin harsashi da ake buƙata bmp abu. Sannan danna "Fayiloli" da "Ajiye AS ...". Kuna iya amfani da wani hanyar daban ta amfani da Ctrl + ent.

    Je zuwa taga adana fayil ta hanyar manyan menu a cikin mai kallo na Haske

    Wani zabin wani zaɓi yana samar da danna Latsa ... "Logo a cikin hanyar faifan floppy bayan ƙirar abu.

  6. Canja zuwa taga adana ta ta hanyar maɓallin a kan kayan aiki a cikin mai kallo na hoto na Caststone

  7. An fara ajiye Ajiye. Matsar da inda kake son adana kayan JPG. A cikin jerin "nau'in fayil", Mark "JPEG format". Idan kana buƙatar yin ƙarin bayani dalla-dalla, danna "Zaɓuɓɓuka ...".
  8. Je zuwa zaɓuɓɓukan juyawa daga Window ɗin adana fayil a cikin mai kallo na Haske

  9. "Sabbin sigogi fayil" ana kunna shi. A wannan taga, ta hanyar jan mai tsere, zaku iya daidaita ingancin tsarin da kuma matsayin matsin lamba. Bugu da kari, zaku iya canza saitunan nan da nan:
    • Tsarin launi;
    • Gawar launi;
    • Inganta na Hoffman da sauransu.

    Danna Ok.

  10. Tsarin sigogi na fayil a cikin mai kallo na Haske

  11. Komawa zuwa ga Ajiye taga, don kammala dukkan magidano don sauya hoton, ya rage kawai button.
  12. Ajiye hoto A cikin fayil ɗin Ajiye a cikin mai kallo na jirgin sama na jirgin sama

  13. Hoto ko zane a cikin tsarin da mai amfani da mai amfani zai sa shi.

Hanyar 5: GIMP

Tare da aikin da aka saita a cikin labarin yanzu, editan Edita kyauta zai iya samun nasarar jimrewa.

  1. Run GIMP. Don ƙara abu, danna "fayil" da "buɗe".
  2. Je zuwa taga bude taga ta amfani da babban menu na kwance a cikin tsarin Gimp

  3. An fara taga alamar hoto. Nemo yankin BMP da danna "Buɗe" bayan an zaɓi.
  4. Gaba da taga fayil a Gimp

  5. Za'a nuna zane a cikin keɓaɓɓiyar dubawa.
  6. An buɗe hoton BMP a cikin shirin Gimp

  7. Don yin canji, danna "fayil", sannan matsar da "fitarwa kamar ...".
  8. Canja zuwa Window Hoton Hoto a cikin Tsarin Gimp

  9. Hotunan "hotunan fitarwa" an fara. Wajibi ne ta amfani da kayan aikin kewayawa don zuwa inda kuka shirya sanya hoton da aka sauya. Bayan haka, danna kan "Zaɓi Fayil ɗin".
  10. Je zuwa zabin nau'in fayil ɗin a cikin Window Window ɗin a cikin shirin Gimp

  11. Jerin nau'ikan tsarin zane-zane daban-daban. Nemo da tsara sashin "JPEG Imme" a ciki. Sannan danna "Fitar".
  12. Zaɓi nau'in fayil a cikin Window Window a cikin shirin Gimp

  13. "Hoton fitarwa kamar JPEG" ya fara. Idan kana buƙatar saita fayil mai fita, sannan danna Saitunan "Na Ci gaba" taga ".
  14. Je zuwa sigogi na zaɓi a cikin Window ta Window kamar JPEG a cikin shirin Gimp

  15. Tufafin yana fadada sosai. Ya bayyana da kayan aikin gyara daban-daban. Anan zaka iya shigar ko canza saitunan masu zuwa:
    • Jawo inganci;
    • Ingantawa;
    • Smoothing;
    • Hanyar DCT;
    • Bincike;
    • Adana zane da sauransu.

    Bayan shirya sigogi, latsa Fitar.

  16. Parmetersarin sigogi a cikin Window ta fitarwa azaman JPEG a cikin shirin Gimp

  17. Bayan an aiwatar da aikin aikin BMP na ƙarshe zuwa JPG. Kuna iya gano hoto a wurin da ya nuna a baya a cikin Window Hoton Hoto.

Hanyar 6: Adobe Photoshop

Wani editan zane na zane-zane, wanda ya magance aikin shine shahararren aikace-aikacen Adobe Photoshop.

  1. Bude Photoshop. Latsa "fayil" kuma danna "Buɗe". Hakanan zaka iya amfani da Ctrl + O.
  2. Je zuwa taga taga taga a cikin Adobe Photoshop

  3. Kayan buɗewa ya bayyana. Nemo wurin da BMP da ake so ke ciki. Bayan zabinta, latsa "Buɗe".
  4. Gano fayil ɗin fayil a cikin Adobe Photoshop

  5. Tagar za ta fara, inda ake sanar da cewa takaddun fayil ɗin ne fayil ɗin da baya goyan bayan bayanan launi. Ba kwa buƙatar ƙarin ƙarin ayyuka, amma kawai danna Ok.
  6. Sako game da rashin tallafi na bayanan fayiloli a cikin fayil ɗin buɗe a cikin Adobe Photoshop

  7. Zane zai bude a cikin Photoshop.
  8. Bayar da hoton BMP a cikin Adobe Photoshop

  9. Yanzu kuna buƙatar sake tsara. Latsa "fayil ɗin" kuma danna "Ajiye azaman ..." ko amfani da Ctrl + Canje-canje + S.
  10. Je zuwa taga kiyaye fayil a Adobe Photoshop

  11. An fara ajiye Ajiye. Matsar da inda fayil mai canzawa ya yi niyya a wuri. A cikin jerin "nau'in fayil" zaɓi "JPEG". Danna "Ajiye".
  12. Gyaran fayil a cikin Adobe Photoshop

  13. Kayan aikin Kayan JPEG zai fara. Zai zama ƙasa da saiti da muhimmanci irin wannan kayan aiki Gimp. A nan zai yuwu shirya matakin ingancin hoton ta hanyar jan mai tsere ko saukin kai da hannu cikin lambobi 0 zuwa 12. Hakanan zaka iya zaɓar ɗaya daga cikin nau'ikan tsari uku ta hanyar canza radioconbs. Ana iya canza ƙarin a cikin wannan taga. Ko da kuwa ko kun samar da canji a wannan taga ko hagu komai ta tsohuwa, latsa Ok.
  14. JPEG ZUCIYA A CIKIN ALAMEH

  15. Za'a iya sake fasalin hoton a JPG kuma za a samo inda mai amfani ya tambaye ta ta same ta.

Hoton yana canzawa zuwa tsarin JPG a Adobe Photoshop

Hanyar 7: fenti

Don cika hanyoyin da kuke sha'awar, ba lallai ba ne don shigar da software na ɓangare na uku, kuma zaku iya amfani da Editan Windows na Windows - fenti.

  1. Gudun fenti. A cikin nau'ikan windows daban-daban na Windows, ana yin wannan ta hanyoyi daban-daban, amma mafi yawan lokuta ana iya samun wannan aikace-aikacen a cikin "daidaitaccen" sashen "duk menu".
  2. Fara shirin fenti a cikin babban fayil duk shirye-shirye fara menu a Windows 7

  3. Latsa alamar don buɗe menu ta hanyar alwatika zuwa hagu na shafin shafin.
  4. Je zuwa menu na fenti

  5. A cikin jerin da ke buɗe, danna "Buɗe" ko nau'in Ctrl + O.
  6. Je zuwa taga taga taga a cikin shirin fenti

  7. An fara kayan aikin zaɓi. Nemo wurin sanya wuriyar da ake so, zaɓi abu sai danna "Buɗe".
  8. Gaba taga fayil a cikin shirin fenti

  9. An shigar da adadi a cikin edita mai hoto. Don canza shi cikin tsarin da ake so, danna alamar kunna menu.
  10. Hoton BMP a bude yake a cikin shirin fenti

  11. Danna "Ajiye azaman" da "Hoto".
  12. Sauyawa zuwa taga mai ceton taga a tsarin JPEG a cikin aikace-aikacen fenti

  13. Ajiye taga ya fara. Matsar da inda kuka yi niyyar sanya abin da aka canza. Ba a buƙatar nau'in fayil ɗin don takamaiman takamaiman takamaiman ba, kamar yadda aka sanya a cikin matakin da ya gabata. Ikon canza sigogi na hoton, kamar yadda yake a cikin editocin da suka gabata, fenti ba ya samarwa. Don haka ya rage kawai don danna "Ajiye".
  14. Hoto Ajiye hoto a cikin JPEG Tsarin shirin

  15. Hoton zai sami ceto ta hanyar fadada JPG kuma ka tafi kundin adireshin da mai amfani ya sa a baya.

Halin da aka ajiye a tsarin JPG a cikin shirin fenti

Hanyar 8: almakashi (ko kowane hoto)

Ta amfani da duk kowane mai sigarwa a kwamfutarka, zaku iya kama hotunan BMP, sannan adana sakamakon komputa a matsayin fayil ɗin JPG. Yi la'akari da ƙarin tsari akan misalin daidaitaccen kayan aikin SCissors.

  1. Gudanar da kayan aikin Scissors. Kuna iya samun sauƙin samun su ta amfani da binciken Windows.
  2. Bude kayan aikin Scissors

  3. Bi hoton BRMP tare da kowane mai kallo. Don mayar da hankali ga aiki, bai kamata a warware hoton ba don wuce allon kwamfutarka, in ba haka ba ingancin fayil ɗin canjin zai zama ƙasa.
  4. Komawa ga kayan aiki na SCissors, danna maɓallin "Eritister", sannan kuma kewaya cikin wani hoto hoto na rectangle.
  5. Irƙirar Screenshot a almakashi

  6. Da zaran ka saki maɓallin linzamin kwamfuta, sakamakon allo zai buɗe a cikin karamin editan. Anan ne kawai Mikai don Ajiye: Don yin wannan, zaɓi maɓallin "fayil" kuma tafi "ajiye".
  7. Ajiye wani allo a cikin ayyukan almakashi

  8. Idan ya cancanta, saita hoton zuwa sunan da ake so kuma canza fayil ɗin don adanawa. Bugu da kari, zaku buƙaci tantance tsarin hoto - fayil ɗin JPEG. Cikakken ceto.

Canza BMP a JPG ta amfani da almakashi na aikace-aikace

Hanyar 9: Canji na Yanar gizo

Za'a iya yin tsarin canjin kan layi, ba tare da amfani da duk wasu shirye-shirye ba, saboda don juyawa, zamuyi amfani da sabis ɗin kan layi.

  1. Je zuwa shafin sabis na canja wurin kan layi. Da farko kuna buƙatar ƙara hoton bmp. Don yin wannan, danna maɓallin "daga maɓallin kwamfuta", bayan da Windows Explorer aka nuna akan allon, wanda kuke so zaɓi hoto da ake so.
  2. Zabi na hoto a cikin Canjaabar kan layi

  3. Lokacin da aka ɗora fayil ɗin, tabbatar cewa za a canza shi zuwa JPG (ta tsohuwa yana cikin wannan tsarin da yake bayarwa don sake dawo da hoton ta latsa maɓallin "Mai Sauya".
  4. Gudun Canjin BMP a cikin JPG a cikin sabis na kan layi

  5. Tsarin juyawa zai fara, wanda zai ɗauki ɗan lokaci.
  6. Tsarin juyawa na BMP a cikin JPG a cikin sabis na kan layi

  7. Da zaran an kammala aikin sabis na kan layi, kawai ka zauna kawai sakamakon sakamakon komputa - don wannan, danna maɓallin "Download". Shirya!

Ajiye sakamako akan kwamfuta a cikin Canjin sabis na kan layi

Hanyar 10: Gidan Sabis na kan layi

Wata sabis na kan layi wanda ke sanannenmu yana yin tubalin tsari, wato, hotuna da yawa na BMP lokaci guda.

  1. Je zuwa shafi na yanar gizo na Zamzar. A cikin "Mataki na 1" Toshe, danna kan maɓallin "Zaɓi fayiloli", bayan wanda ka zaɓi fayiloli ɗaya ko fiye waɗanda za a yi.
  2. Zaɓi fayil a cikin Gidan Yanar Gizo Zamzar

  3. A cikin "Mataki na 2" Toshe, zaɓi tsarin da za a canza shi - JPG.
  4. Zabi wani tsari don juyawa a cikin sabis na yanar gizo Zamzar

  5. A cikin "Mataki na 3" Block, saka adireshin imel inda za'a aiko da hotunan da aka miƙa.
  6. Saka adiresoshin imel a cikin gidan yanar gizo na Zamzar

  7. Gudanar da aiwatar da fayiloli ta danna maballin "Mai Sauya".
  8. Gudun juyawa a cikin gidan yanar gizo na Zamzar

  9. Tsarin juyawa zai fara, tsawon lokacin da zai dogara da lamba da girman fayil ɗin BPP, da kuma, saurin haɗin intanet ɗinku.
  10. BMP COXTing tsari a JPG a cikin sabis na yanar gizo Zamzar

  11. Lokacin da aka kammala subban, fayilolin da aka canza wurin za a aika zuwa adireshin imel ɗin da aka ƙayyade a baya. Haruffa mai shigowa zai ƙunshi hanyar haɗi da kuke buƙatar wucewa.
  12. Lura cewa kowane hoto zai karɓi wani harafi daban da tunani.

    Loading fayil zuwa kwamfuta a cikin sabis na yanar gizo Zamzar

  13. Latsa maɓallin "Saukewa Yanzu" don saukar da fayil ɗin da aka canza.

Loading sakamakon a kwamfutar a cikin sabis na yanar gizo Zamzar

Akwai wasu 'yan shirye-shirye waɗanda ke ba ka damar sauya hotunan BMM. Waɗannan sun haɗa da masu sauya, adanawa da masu kallo na hoto. Kungiyar ta farko ta software ita ce mafi kyauala don amfani da babban abu na kayan canji lokacin da dole ne ku canza tsarin zane. Amma rukuni na karshe na shirye-shirye, kodayake suna ba da izinin canji ɗaya don sake zagayowar aikin, amma a lokaci guda, tare da taimakonsu, zaku iya saita saitunan canzawa.

Kara karantawa