Yadda ake Haɗa Canon LBP 2900 zuwa kwamfuta

Anonim

Yadda za a Sanya Canon LBP2900

Mutane da yawa a wurin aiki ko nazarin suna buƙatar samun damar zuwa buga takardu. Zai iya zama duka ƙananan fayilolin rubutu da kuma babban aiki. Duk da haka dai ba a buƙatar ɗab'in mai haɓaka sosai ba, ƙaddamar da keɓaɓɓiyar samfurin Canon LBP2900.

Haɗa Canon LBP2900 zuwa kwamfuta

Mai sauƙin amfani da na'urar amfani da shi ba a duk garantin da mai amfani bai kamata ya yi ƙoƙarin shigar da shi ba. Abin da ya sa muke ba da shawara cewa ka karanta wannan labarin don fahimtar yadda ake yin amfani da hanyar don haɗawa da shigar da direba.

Mafi m fayiltta na al'ada ba su da ikon haɗi zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi, don haka zaku iya haɗa su kawai zuwa kwamfuta ta hanyar kebul na USB na musamman. Amma ba abu mai sauƙi ba ne, saboda kuna buƙatar lura da jerin abubuwan da suka dace.

  1. A farkon, ya zama dole a haɗa na'urar fitarwa ta waje zuwa bututun lantarki. Kuna buƙatar amfani da igiyar ta musamman da aka haɗa. Abu ne mai sauki don gano shi, saboda a gefe guda yana da cokali mai yatsa wanda yake haɗi zuwa mafita.
  2. Canon LBP2900 Haɗin Way

  3. Nan da nan bayan cewa kuna buƙatar haɗa haɗi zuwa kwamfuta ta amfani da waya ta USB. Hakanan ana samun shi ta hanyar masu amfani da masu amfani, saboda a hannu ɗaya yana da mai haɗawa da kanta, kuma tare da wani daidaiton USB. Yana da, bi da bi, yana haɗe zuwa ɓangare na baya na kwamfutar ko kwamfutar tafi-da-gidanka.
  4. Igiyar igiyar ciki na canon lbp2900

  5. Sau da yawa, bayan wannan, bincika direbobi a kwamfutar zata fara. Ba za su taɓa samun su ba, kuma mai amfani yana da zaɓi: Sanya matsayin amfani da tsarin aiki na Windows ko amfani da diski wanda ya cika. Muhimmin fifiko shine zaɓi na biyu, don haka saka kafofin watsa labarai a cikin drive kuma aiwatar da dukkan umarnin maye.
  6. Shigar direba Canon LBP 2900

  7. Koyaya, shigarwa na canon lbp2900 firinta ba za a iya yi nan da nan bayan siye, amma bayan ɗan lokaci. A wannan yanayin, yiwuwar asarar mai ɗaukar nauyi yana da girma kuma, a sakamakon haka, asarar damar zuwa injin. A wannan yanayin, mai amfani zai iya amfani da zaɓuɓɓukan bincike iri ɗaya don ko saukar da shi daga shafin yanar gizon Ma'aikata na masana'anta. Yadda ake yin wannan - ana la'akari da shi a cikin labarin akan gidan yanar gizon mu.
  8. Kara karantawa: Shigar da direban don canon lbp2900 firinta

  9. Ya rage kawai don zuwa "Fara" inda sashen "na'urori da firintocin" is located, yin maɓallin linzamin kwamfuta da ya haɗa shi da shigar da shi azaman na'urar tsoho. Wajibi ne ga kowane rubutu ko edita mai hoto don aika daftarin aiki don buga daidai inda kuke buƙata.

A wannan matakin, ana iya kammala nazarin firintar. Kamar yadda kake gani, babu wani abin da rikitarwa a cikin wannan, kusan kowane mai amfani zai iya jimre wa wannan aikin da kansa ko da direba.

Kara karantawa