Fiye da bude img.

Anonim

Fiye da bude img.

Daga cikin nau'ikan fayilolin IMG watakila ne mafi yawan. Kuma ba abin mamaki bane, saboda akwai da yawa 7 na nau'ikan ta! Sabili da haka, da ya ci karo da fayil tare da irin wannan tsawaita, mai amfani ba zai iya fahimtar abin da ya wakilta ba: hoto, hoto, fayil, fayil daga wasu mashahurin bayanai. Dangane da bude kowane nau'in fayilolin IMG, akwai software na daban. Bari muyi kokarin tantance shi daki-daki a cikin wannan mai yawa.

Hoton diski

A mafi yawan lokuta, lokacin da mai amfani ya fuskanci fayil na IMG, yana da hoton faifai. Yi irin waɗannan hotuna don madadin ko don ƙarin amsa mai dacewa. Dangane da haka, zaku iya buɗe irin fayil ɗin ta amfani da shirye-shirye don CDs ƙona CDs, ko sanya su cikin hanyar kwalliya. A saboda wannan akwai shirye-shirye da yawa daban-daban. Yi la'akari da wasu hanyoyi don buɗe wannan tsarin.

Hanyar 1: CLONECD

Yin amfani da wannan samfurin samfurin, ba za ku iya buɗe fayilolin IMG kawai ba, har ila yau ana iya ƙirƙirar su ta hanyar cire hoton daga CD, ko yin rikodin hoton da aka kirkira kafin drive na gani.

Zazzage Clonecd.

Zazzage Clonedvd.

A cikin ke dubawa na shirin yana da sauki a gano ko da wadanda suka fara fahimtar abubuwan yau da kullun na ilimin kwamfuta.

Babban shirin CLONECD

Ba ya haifar da kwastomomi masu amfani, don haka ba za ku iya duba abubuwan da ke cikin fayil ɗin IMG tare da taimakonta ba. Don yin wannan, yi amfani da wani shirin ko rubuta hoto ga faifai. Tare da hoton, img Clonecd yana ƙirƙirar fayilolin sabis guda biyu tare da CCD da sub kari. Domin a buɗe hoton faifai don a buɗe daidai, yakamata ya kasance cikin jagorar iri ɗaya tare da su. Akwai shirye-shirye iri iri iri da ake kira clonedvd don ƙirƙirar hotunan DVD.

Ana biyan amfani da amfani da clonecd, amma an gayyaci mai amfani don sanin gwajin ranar 21.

Hanyar 2: Kayan aikin Daemon Likita

Kayan aiki daemon yana nufin ɗayan shahararrun kayan aikin don aiki tare da hotunan diski. Ba za a iya ƙirƙirar fayilolin Img a ciki ba, amma suna da sauƙi tare da taimakon sa.

A lokacin shigarwa na shirin, an ƙirƙiri wani mashigar drive, inda zaka iya hawa hotuna. Bayan kammalawa, shirin ya ba da shawarar bincika kuma nemo duk fayilolin. Tsarin IMG yana tallafawa ta tsohuwa.

Kayan aiki daemon

A nan gaba, zai kasance cikin tire.

Kayan aiki daemon kayan aiki icon

Don hawa hoton, kuna buƙatar:

  1. Danna alamar shirin tare da maɓallin linzamin kwamfuta na dama kuma zaɓi abu mai kyau.

    Haɗa hoton diski a cikin shirin daemon kayan aiki Lite

  2. A cikin wanda aka kunna, saka hanyar zuwa fayil ɗin hoto.

    Bude fayil ɗin hoton a cikin kayan aikin daemon Lite

Bayan haka, hoton zai hau kansa a cikin abin da ya dace a matsayin CD na talakawa.

Hanyar 3: Uliyaro

Ululiso wani shahararren shirin ne ya yi aiki tare da hotuna. Tare da taimakonta, an shigar da fayil ɗin IMG, wanda aka sanya a cikin wani salo drive, rubuta zuwa CD, maida zuwa wani nau'in. Don yin wannan, a cikin shirin taga, ya isa ya danna gunkin Misalin Explorer ko amfani da menu na Fayil.

Taga na Ulloiso

Za'a nuna abubuwan da ke buɗe fayil ɗin buɗewar a saman shirin a cikin gargajiya na shugaba.

IMG Open Fayil a cikin shirin Uliso

Bayan haka, yana yiwuwa a samar da duk abubuwan da aka bayyana a sama.

RWOWRER CHATTERP

Za'a iya canzawa zuwa diskette.

Hoton rasti

Ra'ayin mai wuya na fayil ɗin IMG, a lokaci guda ci gaba ta Novell. Hoton tsari ne. A cikin tsarin aiki na zamani, ba a sake amfani da wannan nau'in fayil ɗin ba, amma idan mai amfani ya same shi wani wuri a kan wannan rarity, yana yiwuwa a buɗe shi ta amfani da editocin hoto.

Hanyar 1: Coreldraw

Tunda irin fayil ɗin IMG shine kwakwalwar Nuwamba, abu ne mai mahimmanci wanda zaka iya buɗe shi ta amfani da mai mai samarwa guda - corel zana. Amma wannan ba a yi kai tsaye ba, amma ta hanyar shigo da kaya. Don yin wannan, yi waɗannan:

  1. A cikin menu na fayil, zaɓi aikin "shigo da" aikin aiki.

    Shigo da fayil ɗin Img a Coreeldraw

  2. Saka nau'in fayil ɗin da aka shigo da shi azaman "img".

    Zabi fayil don shigo da kaya a cikin coreldonraw

A sakamakon ayyuka, za a saukar da abin da ke cikin fayil a cikin corel.

IMG IMG a cikin Coreldon

Don adana canje-canje a cikin tsari iri ɗaya, kuna buƙatar fitarwa hotuna.

Hanyar 2: Adobe Photoshop

Mafi shahararren edita mai hoto a duniya kuma ya san yadda za a buɗe fayilolin IMG. Ana iya yin wannan daga menu na "fayil" ko amfani da zane mai sau biyu tare da linzamin kwamfuta akan hotunan filin aiki.

Bude fayil ɗin IMG ta amfani da Photoshop

Fayil ɗin yana shirye don gyara ko juyawa.

Image image img a cikin Photoshop

Ajiye baya ga hoton iri ɗaya na iya amfani da "Ajiye azaman" aiki.

Ana kuma amfani da Tsarin IMG don adana abubuwan zane-zane na wasanni daban-daban, musamman, GTA, da na na'urorin GPS, inda aka nuna kayan GPS a ciki, kuma a wasu lokuta. Amma duk waɗannan kunkuntar aikace-aikacen ne waɗanda suke da ban sha'awa ga masu haɓaka wannan samfurin.

Kara karantawa