Yadda za a yi rijista a cikin abokan aji a karon farko

Anonim

Yadda za a yi rijista a cikin abokan aji

Hanyoyin sadarwar zamantakewa da tabbaci sun shiga rayuwar masu amfani da intanet, don haka yanzu ana iya samun su a cikinsu. Odnoklassniki ya sami masu sauraronsu, wanda baya ƙi don ciyar da maraice, sadarwa tare da abokansu a cikin hanyar sadarwar zamantakewa. Kuma wani lokacin mutane suna mamakin yadda za a kirkiri shafi a shafin da sauri kuma ba tare da matsala ba.

Yadda za a yi rijista a cikin abokan aji

Kwanan nan, aiwatar da rajistar sabon mai amfani a cikin hanyar sadarwar zamantakewa ba ta da ɗan ƙima da ƙarin aikin yanar gizo na magana - VKONKEKE. Yanzu masu amfani ba sa buƙatar yin rajista tare da wasiƙar, lambar kawai ta isa. Za mu bincika tsarin da kansa ya fi.

Mataki na 1: Je zuwa tsarin rajista

Da farko dai, kuna buƙatar zuwa shafin yanar gizon hukuma na hanyar sadarwar zamantakewa da kuma gefen dama don nemo taga hanyar shiga cikin asusun. Dole ne mu danna maballin "rajista", wanda ke cikin taga iri ɗaya a saman, bayan wanda zaku iya ci gaba da aiwatar da ƙirƙirar shafin sirri akan shafin.

Canja wurin rajista a cikin abokan karatun

Mataki na 2: Shigar da lambar

Yanzu zai zama dole don tantance ƙasar masauki daga jeri da aka gabatar kuma shigar da lambar wayar a kan abin da shafin ya yi rajista. Nan da nan bayan shigar da wannan bayanan, zaku iya danna maɓallin "na gaba".

Shigar da lambar waya a cikin abokan karatun

Kafin ci gaba da yin rijista, an bada shawara don sanin kanku da dokokin da suka ƙunshi duk ka'idodi na asali da fasali na masu amfani.

Mataki na 3: Shigar da lambar daga SMS

Nan da nan bayan danna maballin a lokacin da ya gabata, saƙo dole ne ya zo wayar da lambar tabbatar da adadin za ta ƙunshi. Dole ne a shigar da wannan lambar a shafin da ya dace. Danna "Gaba".

Shigar da lambar tabbatarwa daga SMS a cikin Ok

Mataki na 4: Createirƙiri kalmar sirri

Yanzu dole ne ka zo da kalmar sirri, wanda zai ci gaba da amfani da shi don shigar da aikin da aiki na yau da kullun tare da duk damar sadarwar zamantakewa. Nan da nan bayan ƙirƙirar kalmar sirri, zaku iya sake danna maɓallin "Gaba".

Kirkirar kalmar sirri don abokan karatun

Kalmar wucewa akasari har yanzu dole ne ya cika wasu buƙatu kuma ka zama abin dogara, tsiri zai ba da labarin a ƙarƙashin filin shigarwar da ke tabbatar da amincin kariya.

Mataki na 5: Cika tambayata

Da zaran an ƙirƙiri shafin, mai amfani zai nemi ka shigar da wasu bayanai game da kanka a cikin tambayoyin da aka sabunta ta shafi.

Cike gurbin tambayoyin da kyau

Na fara gabatar da suna na karshe da sunan ku, sannan ranar haihuwar da ta nuna bene. Idan duk wannan ana yi, zaka iya latsa maɓallin "Ajiye" cikin aminci don ci gaba da yin rajista.

Mataki na 6: Yin amfani da Shafi

A kan wannan, rajistar nasa shafin a cikin hanyar sadarwar zamantakewa Odnoklassniki ya matso kusa da ƙarshen. Yanzu mai amfani zai iya ƙara hotuna, nemi abokai, haɗuwa da ƙungiyoyi, saurari kiɗa da ƙari. Sadarwa yana farawa a nan kuma yanzu.

Shafin sirri a cikin abokan aiki

Rajista a cikin Ok yakan faru da sauri. Bayan 'yan mintoci kaɗan, mai amfani zai iya jin daɗin dukkan kiba da fa'idar shafin, saboda yana kan wannan rukunin yanar gizon da zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai kuma zaku iya samun sabbin abokai da kuma kulawa da sadarwa da tsofaffi.

Kara karantawa