Yadda za a ga saurin Intanet a Windows 10

Anonim

Yadda za a ga saurin Intanet a Windows 10

Saurin haɗin intanet shine babban mai nuna alama ga kowace komputa ko kwamfutar tafi-da-gidanka, ko kuma, ga mai amfani da kansa. A cikin tsari na gaba ɗaya, waɗannan halaye suna ba da sabis mai ba da sabis (mai ba da izini), su ma sun ƙunshi kwangilar tare da shi. Abin baƙin ciki, ta wannan hanyar, zaku iya gano iyakar matsakaicin, ƙwarewar ƙwallan, kuma ba "yau da kullun". Don samun lambobi na ainihi, dole ne ku auna wannan mai nuna alama, kuma a yau zamu faɗi game da yadda ake yin ta a Windows 10.

Auna saurin intanet a cikin Windows 10

Akwai 'ya'yan zaɓin qwarai kaɗan don bincika saurin haɗin Intanet a kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka a ƙarƙashin sigar goma na Windows. Za mu bincika kawai daidai daidai da su da waɗanda suka tabbatar da kansu da kyau na dogon lokaci na amfani. Don haka, ci gaba.

SAURARA: Don samun ingantaccen sakamako kafin yin kowane hanyoyi da ke ƙasa, rufe duk shirye-shiryen da ke buƙatar haɗin cibiyar sadarwa. Kawai mai binciken ya kamata ya kasance yana gudana, kuma yana da matuƙar kyawawa cewa mafi yawan shafuka a ciki.

Duba kuma: yadda za a ƙara saurin intanet a cikin Windows 10

Hanyar 1: Gwajin sauri akan Lurazar.ru

Tun da kun karanta wannan labarin, hanya mafi sauki don bincika saurin haɗin Intanet zai zama amfani da sabis ɗin da aka haɗa cikin rukunin yanar gizon mu. Ya dogara ne da sanannun kalmar sirri daga Ookla, wanda a wannan yanki shine mafita.

Gwajin saurin Intanet akan Lurazar.ru

  1. Don yin gwaji, yi amfani da hanyoyin haɗin ƙasa ko "Ayyukanmu", wanda kake so zaɓi gwajin da Intanet.
  2. Canji zuwa Gwajin Intanet akan Lubanni.ru Yanar Gizo a Windows 10

  3. Danna maɓallin Fara kuma jira bincika.

    Gudun gwajin gudun Intanet a kan Yanar gizo Lurpics.com a Windows 10

    Gwada a wannan lokacin ba don damun mai bincikenku ko kwamfuta ba.

  4. Jiran da binciken Sport na Intanet akan Lubanni.ru Yanar Gizo a Windows 10

  5. Ka san kai da sakamakon da ainihin hanzarin haɗin intanet ɗinka lokacin da zazzagewa da saukar da bayanai, kazalika da ping tare da rawar jiki. Bugu da kari, sabis ɗin yana ba da bayani game da IP, yanki da mai ba da sabis na cibiyar sadarwa.
  6. Sakamakon nasarar bincika saurin haɗin Intanet a kan Sit Site Account.ru a Windows 10

Hanyar 2: Yandax Metter Internet

Tun da akwai ƙananan bambance-bambance a cikin ayyukan algorithm na ayyuka daban-daban don auna saurin Intanet, don samun sakamakon a matsayin mai yiwuwa, sannan a yi amfani da sakamakon da yawa. Saboda haka, muna ba ku ƙari yana iya komawa zuwa ɗayan samfuran Yanddex da yawa.

Je zuwa Ydandex Metter Metter

  1. Nan da nan bayan canjin zuwa mahadar da aka gabatar a sama, danna maballin "auna".
  2. Auna saurin haɗin intanet akan sabis na INTEX Intanet a Windows 10

  3. Jira bincike.
  4. Ana duba saurin Intanet akan sabis na INTEX Intanet a Windows 10

  5. Duba sakamakon da aka samu.
  6. Sakamakon Binciken Sauri a kan Mita na Yandex Intanet a Windows 10

    Mita na Intanit daga Yandex ya fi nazarin gwajin gwajinmu, aƙalla, idan muna magana game da ayyukan kai tsaye. Bayan bincika, zaku iya gano saurin fili mai shigowa da masu fita, amma ƙari ɗaya da aka yarda da Mbps a ciki kuma za'a iya nuna shi a cikin ƙarin fahimtar Megabytes a sakan. Informationarin bayani, wanda aka gabatar da shi sosai a wannan shafin, ba shi da alaƙa da Intanet kuma yana magana kawai game da Yidaɓi da yawa Yandex ya san ku.

    Informationarin bayani akan sabis na Mita na Internet Intanet a Windows 10

Hanyar 3: App

Ana iya amfani da ayyukan yanar gizo a sama don bincika gudu na haɗin Intanet a kowane nau'in Windows. Idan zamuyi magana takamaiman game da "dozin", a gare ta, masu haɓaka sabis na Ookla da aka ambata a sama sun kuma kirkirar aikace-aikacen musamman. Kuna iya shigar da shi daga Microsoft Brand Store.

Zazzage App mai Sauƙi a cikin Shagon Microsoft

  1. Idan, bayan sauya hanyar haɗi da ke sama, ba za a ƙaddamar da Shagon ta atomatik ba, danna shafinta a cikin mai binciken ta "samu".

    Sami Appsetest Apps by Ookla daga Store Store a cikin mai binciken a Windows 10

    A cikin karamin taga taga, wanda zai gudana, danna maɓallin "Bude Microsoft Store". Idan kuna so, a nan gaba, buɗewa yana faruwa ta atomatik, duba akwatin a cikin akwati alama alama a cikin sikirin.

  2. Je zuwa shigarwa mafi sauri daga Ookla daga Store Store a Windows 10

  3. A cikin shagon shagon, yi amfani da maɓallin "Sami",

    Shigar da saurin Ookla App daga Shagon Microsoft a Windows 10

    Sannan "shigar."

  4. Tabbatar da shigarwa na aikace-aikacen Ookla daga Store Store a Windows 10

  5. Jira don sauke don sauke mafi sauri, bayan wanda zaku iya sarrafa shi.

    Jiran don saukar da sauri ta Ookla daga Store Store a Windows 10

    Don yin wannan, danna maɓallin "Lange", wanda zai bayyana kai tsaye bayan an gama shigarwa.

  6. Run da sauri ta Ookla app daga Microsoft Store a Windows 10

  7. Bayar da hanyar aikace-aikacen zuwa ainihin wurinku, danna "Ee" a cikin taga tare da buƙatar da ya dace.
  8. Bada izinin samun dama ga madaidaicin wuri a Windows 10

  9. Da zaran fisstest ta Ookla yana gudana, zaka iya bincika saurin haɗin kan layi. Don yin wannan, danna kan rubutun "farawa".
  10. Fara gwajin gudu a cikin sauri ta Ookla don Windows 10

  11. Jira har sai shirin ya kammala gwajin,

    Binciken Saurin Intanet a cikin Aikace-aikacen Ookla don Windows 10

    Da kuma sanin kanka game da sakamakon sa wanda zai nuna Ping, Sauke Sauke da Zazzagewa, har yanzu ana ƙaddara shi game da mai ba da gwaji.

  12. Binciken Saurin Intanet a cikin sauri ta aikace-aikacen Ookla don Windows 10

Duba saurin na yanzu

Idan kana son gani, a wane irin sauri da tsarin ku, ana cinye Intanet a lokacin amfani da shi ko lokacin lokacin banza, zai zama dole don tuntuɓar ɗayan daidaitattun abubuwan haɗin Windows.

  1. Latsa maɓallin "Ctrl + Shift + Ecc" Keys in kira aikin mai sarrafa.
  2. Kira Manajan Aiki don duba saurin intanet na yanzu a Windows 10

  3. Je zuwa shafin "aiki" danna a ciki ta bangare tare da suna "Ethernet".
  4. Je don duba saurin Intanet a cikin Windows 10 Task Manager

  5. Idan bakuyi amfani da abokin ciniki na VPN don PC ba, zaku sami abu ɗaya kawai da ake kira "Ethernet". Hakanan za'a iya samun shi a wace gudu ake saukar da sauri da saukar da bayanai ta hanyar shigar da adaftar cibiyar sadarwar da aka saba da tsarin da / ko a lokacin banza.

    Amfani na intanet na yanzu a kan Windows 10

    Misali na biyu na wannan suna, wanda yake a cikin misalinmu, aikin cibiyar sadarwa mai zaman kansa ne.

  6. Saurin intanet ta amfani da VPN a Windows 10

    Ƙarshe

    Yanzu kun sani game da hanyoyi da yawa don bincika gudu na haɗin Intanet a Windows 10. Biyu daga cikinsu biyu sun haɗa da samun dama ga ayyukan yanar gizo, ɗaya - yi amfani da aikace-aikacen. Yanke kan abin da ya yi amfani da, amma don samun ingantaccen sakamako, yana da mahimmanci a gwada kowane lokaci, sannan kuma ƙididdige ƙimar da aka samu da kuma raba su akan adadin gwaje-gwajen da aka gudanar.

Kara karantawa