Yadda za a cire wurin a cikin hoto VKontakte

Anonim

Yadda za a cire wurin a cikin hoto VKontakte

Hanyar sadarwar sada zumunta na VKONTKE, kamar albarkatu masu kama da, yana ba masu amfani tare da ikon tantance wuri don wasu hotuna. Koyaya, yawanci zai yiwu ne a taso ainihin kararraki don cire alamun saiti a kan taswirar duniya.

Cire wuri a cikin hoto

Kuna iya cire wurin kawai tare da hotunan sirri. A lokaci guda, dangane da hanyar da aka zaɓa, zaka iya share bayanai ga duk masu amfani da kuma fadin wani da kuma wasu mutane.

A cikin salon wayar VKontakte, wurin daga hotunan ba za a iya cire su ba. Zai yuwu kawai don kashe bayanan atomatik game da ƙirƙirar hoto a cikin saitunan kyamarar na'ura.

Hanyar 1: Saitunan hoto

Tsarin cire bayani game da wurin hoto na hoto VK yana da alaƙa kai tsaye ga ayyukan ta ƙara shi. Don haka, sanin game da hanyoyin nuna wuraren harbi a ƙarƙashin takamaiman hotuna, wataƙila ba za ku sami matsaloli tare da fahimtar abubuwan da ake buƙata ba.

  1. A bangon bayanin martaba, nemo "Hotuna" kuma danna kan hanyar haɗin "Nuna akan taswira".
  2. Toshe suna bincika hotunana a bango na VK

  3. A kasan taga wanda ke buɗe, danna hoton da ake so ko zaɓi hoton a taswira. Kuna iya zuwa nan kawai ta danna kan toshe tare da misalin a bango ko a cikin "hotuna" sashe.
  4. Zabi na hotuna akan taswirar duniya vkontakte

  5. Sau ɗaya a cikin yanayin kallon allon, a ɓoye linzamin kwamfuta akan hanyar "ƙarin" a ƙasan taga mai aiki. Koyaya, lura cewa a gefen dama na hoto dole ne ya zama sa hannu a kan wurin.
  6. Baraɗa Tsarin Menu na Hoto Vkontakte

  7. Daga cikin jerin da aka gabatar, zaɓi "Saka wurin".
  8. Je zuwa Hotunan Matsayi na taga VK

  9. Ba tare da canza komai ba akan taswira da kanta, danna maɓallin "Share wurin" maɓallin "a kan ƙungiyar kulawa ta ƙasa.
  10. Cire wurin hoto a taswirar Vkontakte

  11. Bayan haka, taga "Taswirar" zai rufe ta atomatik, kuma an ƙara wuri da zarar an saka wuri ya ɓace daga toshe.
  12. Samun nasarar Matsakaicin Matsayi a Hotunan

  13. A nan gaba, zaku iya ƙara wani wuri gwargwadon wannan shawarwari ta hanyar canza wurin da alama akan taswira da amfani da maɓallin "Ajiye".
  14. Ikon ƙara sabon wurin zuwa hotunan VK

Idan kana da bukatar cire alamun a kan taswirar tare da adadi mai yawa na hotuna, dukkanin ayyuka zasuyi maimaita adadin lokuta masu dacewa. Koyaya, kamar yadda yakamata ku lura, cire alamun a taswira daga hotunan sosai mai sauƙi.

Hanyar 2: Saitunan Sirri

Sau da yawa wajibi ne don adana bayanai game da wurin hoto kawai don kanku da kuma wasu masu amfani da sadarwar jama'a. Wannan mai yiwuwa ne saboda saitunan tsare sirri na shafin da muka fada cikin ɗayan labaran shafin yanar gizon mu.

Duk saitunan ana ajiye ta atomatik, babu yiwuwar dubawa. Koyaya, idan har yanzu kuna shakkar sigogi da aka saita, zaku iya fita daga asusun ku tafi shafinku, kasancewa baƙon gaske.

Duba kuma: Yadda za a kewaye sunan baƙar fata na VK

Hanyar 3: Cire hoto

Wannan hanyar kawai ba ta da ƙari ga ayyukan da aka riga aka bayyana kuma shine cire hotuna suna da alama a taswira. Irin wannan hanyar tana da kyau ga waɗancan lokuta yayin da shafin yake da hotuna da yawa tare da takamaiman wurin.

Babban fa'idar hanyar shine yiwuwar sharewa da hotuna.

Samun cikakken hoto mai nisa tare da wurin VKONTOKE

Kara karantawa: Yadda ake Share Photo VK

A yayin wannan labarin, mun rushe hanyoyin da duk hanyoyin cire alamun wuri daga hotunan VKONKE. A cikin taron na kowane wahala, tuntuɓo mu a cikin maganganun.

Kara karantawa