Yadda zaka fita daga Instagram a kan kwamfuta

Anonim

Yadda Ake Wadanne daga Instagram kan kwamfuta

Lokacin da kuka yanke shawarar kammala aikin a cikin asusun Transtagram na yanzu akan kwamfutarka, zaku iya fita daga asusun. Game da yadda za a iya yin wannan aikin, kuma za a tattauna a cikin labarin.

Mun tafi daga Instagram a kan kwamfuta

Hanyar fita daga bayanin martaba na zamantakewa zai dogara da inda kake amfani da Instagram a kwamfutar.

Hanyar 1: sigar gidan yanar gizo

Sarrafa sabis ɗin yana da sigar yanar gizo, wacce, da rashin alheri, baya alfahari da aikin iri ɗaya kamar aikace-aikacen. Amma har yanzu tare da ayyuka da yawa, shafin Instagram na iya jimre, alal misali, gabatar da bayanan martaba kuma ku tallafa musu.

Je zuwa gidan yanar gizo na Instagram

  1. Idan ka shiga cikin asusun, to lokacin da ka je shafin yanar gizon Instagram, tef na labarai zai nuna akan allon. Je zuwa bayanin martabar ka ta danna a kusurwar dama ta sama akan gunkin da ya dace.
  2. Menu Menu a sigar shafin yanar gizo

  3. A cikin taga na gaba, kusa da shiga, danna kan icon Gear. Ana nuna ƙarin menu akan allon da kawai kawai kuke buƙatar zaɓar maɓallin "Fita".

Fita da bayanin martaba a cikin sigar gidan yanar gizo na Instagram

Na gaba, nan take, fitarwa daga asusun za a kashe.

Hanyar 2: Aikace-aikace don Windows

Masu amfani da Windows 8 da sama suna da damar zuwa shagon aikace-aikacen da aka saka Expedded, inda za a iya sauke Instagram daga. A kan misalin wannan bayani kuma la'akari da fitarwa daga asusun.

  1. Gudanar da Instagram. A kasan taga, buɗe shafin gefen dama. Sau ɗaya a shafi shafi ɗin, danna cikin kusurwar dama ta sama akan icon Gear.
  2. Saitunan bayanin martaba a cikin aikace-aikacen Instagram na Windows

  3. A gefen hagu na taga wanda ya buɗe Windows zuwa mafi sauƙi na jerin. Idan aka haɗa asusun guda ɗaya da aikace-aikacen, zaɓi maɓallin "Fita".
  4. Fita da bayanin martaba a cikin aikace-aikacen Instagram na Windows

  5. A cikin wannan halin da kuke amfani da asusun guda biyu ko fiye, za ku sami kusurwoyin biyu:
    • Cikakken zama [mai amfani da mai amfani]. Wannan abun zai baka damar fita kawai don shafin na yanzu.
    • Fita duk asusun. Dangane da haka, za'a aiwatar da fitarwa don duk bayanan martaba a cikin aikace-aikacen.
  6. Fita daga asusun da yawa a cikin aikace-aikacen Instagram na Windows

  7. Zaɓi kayan da ya dace kuma tabbatar da niyyar fita.

Hanyar 3: Android Emulator

A wannan yanayin, lokacin da Windows 7 an sanya shi a kwamfutar, an sanya ƙaramin tsarin aikin, kawai zaɓi don amfani da aikace-aikacen Cibiyar Instarod shine shigar da emulator na Instroid. Yi la'akari da ƙarin tsari akan misalin shirin Andy.

  1. Gudanar da Android emulator, kuma a ciki da Instagram. A kasan yankin, buɗe shafin gefen dama. Sau ɗaya a cikin bayanin martabar, zaɓi gunkin tsaye a kusurwar dama ta sama.
  2. Je zuwa saitunan asusun a cikin aikace-aikacen Instagram akan kwamfuta

  3. Za ku fada cikin saitunan shafi. Ka sauka zuwa ƙarshen wannan jerin. Kamar yadda a hanya ta biyu, idan kuna da lissafi guda ɗaya, zaɓi maɓallin "Fita" kuma tabbatar da wannan matakin.
  4. Fitarwa daga asusun Instagram akan kwamfuta

  5. A cikin wannan halin, lokacin da aka haɗa guda biyu ko fiye ko fiye da "cikakken zaɓi don fita shafin yanar gizo", wanda, daidai yake, zai bar duk asusun da aka haɗa.

Fita da yawa ta hanyar asusun ajiya akan kwamfutarka

Don ranar yau, waɗannan hanyoyin duk hanyoyin da zasu ba ku damar fita daga bayanin martaba na Instagram a kwamfutarka. Muna fatan wannan labarin yana da amfani a gare ku.

Kara karantawa