Yadda ake rubutu a cikin keɓaɓɓen YouTube

Anonim

Yadda ake rubutu a cikin keɓaɓɓen YouTube

Bidiyo na YouTube yana da fasalin da zai ba masu amfani damar raba saƙonnin na sirri. Bugu da kari, mutane suna barin abokan sadarwar su a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa da nuna imel. Duk wannan yana ba ku damar tuntuɓar ku fara tattaunawa da mutumin da ya wajaba. A cikin wannan labarin, zamu bincika wasu hanyoyi kaɗan don sadarwa tare da marubucin tashar.

Aika saƙonnin YouTube akan kwamfuta

Kafin aika saƙonni ga mai amfani, ya zama dole a nemo bayanan sa kuma suna zuwa can. Kuna iya amfani da wannan hanyoyi da yawa:

  1. Je zuwa YouTube, shigar da sunan tashar kuma je wurinsa.
  2. Binciken tashar a Youtube

  3. Bude sashin "Biyan kuɗi" ko, akan babban shafin yanar gizon, a kusa da bidiyon, danna kan sunan mai amfani don zuwa shafin sa.

Je zuwa tashar ta hanyar biyan kuɗi ta YouTube

Yanzu da kuke kan shafin mai amfani, zaku iya rubutu zuwa saƙonnin ku ko kuma nemo hanyar sadarwar zamantakewa don sadarwa.

Hanyar 1: Saƙonnin Masu zaman kansu YouTube

Ba duk masu amfani ba su bar bayanan tuntuɓar su akan hanyoyin sadarwar zamantakewa ko nuna imel. Koyaya, wannan baya nuna cewa ba shi yiwuwa a tuntuɓar su. Aika saƙonni masu zaman kansu akan YouTube yana samuwa ga kowa, saboda wannan kuna buƙatar aiwatar da wasu abubuwa kaɗan.

  1. Kasancewa a tashar ɗan adam, je zuwa shafin "akan tashar" akan tashar "danna kan" alamar saƙon ".
  2. Aika wani sakon da YouTube

  3. Shigar da rubutun kuma tabbatar da aikawa.
  4. Tabbatar aika youtube post

  5. Ba sanarwar game da amsar ta zo ba koyaushe, don haka ya zama dole a duba wasiƙar zuwa "Specio Studio". Don yin wannan, danna kan avatar ku kuma zaɓi kirtani da ta dace a cikin menu.
  6. Creative studio youtube.

  7. Na gaba, fadada sashen "al'umma" kuma je zuwa "sakonni". Dukkanin wakilai da masu amfani za a nuna su a nan.
  8. Bude YouTube Posts sashe

Koyaya, koyaushe ba masu mallakar tashoshi suna karɓar sanarwar saƙonni ko suna yin hakan da yawa waɗanda ba su da lokacin amsa su. Idan kun riga kun jira amsa na dogon lokaci, muna ba da shawarar amfani da wata hanyar sadarwa tare da mutum.

Hanyar 2: Hanyoyin sadarwar zamantakewa

Mafi mashahuri youtbes a cikin lambobin sadarwa suna nuna hanyoyin haɗi zuwa shafukan yanar gizon su daban-daban. Kasancewa a babban shafin martaba na bayanin martaba, zaɓi gunkin da ya dace daga sama, je zuwa wurin da ya dace don ku kuma tuntuɓi mai amfani. Yawancin lokaci kowa yana amfani da Instagram da VKontakte. Kara karantawa game da aika saƙonni a cikin waɗannan hanyoyin sadarwar zamantakewa a cikin labaranmu.

Hanyoyin sadarwar zamantakewa don sadarwa tare da YouTube

Kara karantawa:

Yadda ake Rubuta saƙo VKTOTKE

Yadda ake aika saƙo zuwa Instagram daga kwamfuta

Yadda ake rubutu a Instagram kai tsaye

Hanyar 3: Email

Sau da yawa, ana tambayar masu suna na tashoshin da zasu kula da tallace-tallace a kan imel ɗin manajan ko kai tsaye. Nemo adireshin yana da sauƙi. Kuna iya yin wannan a cikin hanyoyi guda biyu:

  1. Kasancewa akan Shafin mai amfani, je zuwa shafin "akan tashar" a kan alama "Ci gaba" alama a cikin bayanin. Yawanci, adireshin imel ɗin don ƙayyade bayarwa na kasuwanci.
  2. Imel don sadarwa tare da YouTube

  3. A cikin batun lokacin da babu abin da aka ƙayyade akan shafin tashar ta tashar, kunna ɗaya daga cikin bidiyo na ƙarshe na wannan marubucin kuma faɗaɗa "bayanin". Anan kuma sau da yawa suna nuna adireshin lamba.
  4. Hanyoyi don sadarwa tare da mai amfani a cikin bayanin bidiyon youtube

Kara karantawa game da yadda ake aika saƙonni zuwa imel, karanta a cikin labarinmu. Ka'idar aiki tare da duk mashahuran imel ɗin da aka bayyana.

Kara karantawa: Yadda ake aika imel imel

Aika saƙonni ga masu amfani ta hanyar wayar hannu ta Youtube

A cikin Aikace-aikacen YouTube, babu wani aiki wanda zai ba ka damar aika sakonnin mutum zuwa mai amfani kai tsaye, amma har yanzu kuna iya tuntuɓar hanyoyin sadarwar zamantakewa ko imel. Wannan bayanin yana cikin wurare iri ɗaya, inda akan shafin, amma ƙa'idar miƙa wuya ta ɗan bambanta. Bari mu bincika daki-daki da yawa zabin zaɓuɓɓuka don gano bayanan lamba na marubucin marubucin ko mai sarrafa.

Hanyar 1: Bayanin Channel

Kowane mai amfani da aka yi a Yutnom da fasaha yana da fasaha a koyaushe don tashar ta, inda ya bar nassoshin hanyoyin sadarwar zamantakewar ta ko imel. Nemo wannan bayanin yana da sauki:

  1. Bude aikace-aikacen wayar ka YouTube da kuma a cikin mashaya binciken, shigar da sunan mai amfani ko sunan tashar. Na gaba, bi miƙa mulki zuwa shafin sa.
  2. Matsar cikin shafin "tashar" inda za a sami hanyoyin haɗi.
  3. Bayani game da aikace-aikacen Wurin Tashawa YouTube

  4. Idan an yiwa alama a cikin shuɗi, to suna iya yiwuwa kuma zaku iya ci gaba don ƙarin sadarwa tare da mai amfani.

Koyaya, wasu marubutan sun gwammace ba don bayyana bayanin lamba a cikin wannan shafin ba, don haka idan ba a can ba, to, a gwada bincike a hanya ta biyu.

Hanyar 2: Bayanin bidiyo

Shahararrun Julls an kara su zuwa bayanin kwatancin. Akwai bayanai masu amfani, hanyoyin sadarwa zuwa hanyoyin sadarwar zamantakewa da adireshin imel don sadarwa. Kuna iya gano su ta hanyar kammala ayyukan uku:

  1. Kewaya zuwa tashar mai amfani kuma buɗe ɗayan bidiyon kwanan nan, tunda ana iya nuna wasu bayanan.
  2. A hannun dama sunan shine kibiya da aka ja. Danna shi don tura bayanin.
  3. Bayyana bayanin bidiyon a aikace-aikacen YouTube ta YouTube

  4. A hankali bincika bayanan yanzu, sannan kuma koma zuwa marubucin tare da tambayar ku ko tayinku.

Ina so in jawo hankalinku ga abin da ba kwa buƙatar rubuta wa adireshin "don shawarwarin Kasuwanci", tambayoyin sirri ko godiya ga kerawa. Mashahuri blogogers sau da yawa amfani da ayyukan manajoji waɗanda ke jagorantar wannan post din. A mafi yawan lokuta, za su kawai toshe ku idan saƙon ba ya taɓa taken da aka ƙayyade.

Duba kuma: Aika saƙonni akan Facebook

A yau munyi masu bijirar da hanyoyi da yawa don sadarwa tare da masu tashoshin tashoshin a YouTube. Muna son jawo hankalinku ga cewa idan kuna shirin rubuta saƙo na sirri akan Yammo, to, don wannan kuna buƙatar ƙirƙirar tashar ku.

Duba kuma: Kirkirar tashar a YouTube

Kara karantawa