Yadda za a canza DjVu zuwa Fayil PDF akan layi

Anonim

Yadda za a canza DjVu zuwa Fayil PDF akan layi

Fayilolin DjVu suna da yawan fa'idodi da yawa akan sauran haɓakawa, amma ba koyaushe yake da sauƙi a yi amfani da su ba. A wannan yanayin, zaku iya canza irin wannan takaddar zuwa wani, ba ƙarancin sanannen PDF.

Sauya DjVu zuwa PDF akan layi

Don sauya fayil ɗin DJVU zuwa PDF, zaku iya tafiya zuwa sabis na kan layi da yawa akan layi waɗanda ke da bambance-bambance cikin dacewa.

Hanyar 1: Resheni

Mafi dacewa kuma a lokaci guda sanannen sabis na kan layi don canza takardu ne, wanda ke ba da damar sarrafa fayiloli a cikin tsari daban-daban, ciki har da DjVU da PDF. Ayyukan wannan kayan aiki cikakke ne kyauta kuma ba sa buƙatar rajista mai kyau.

Je zuwa shafin yanar gizon Alpuse

  1. Kasancewa a cikin babban shafin, buɗe "sauya" a saman kwamitin kulawa.
  2. Bayyana Menu Menu Menu na Yanar Gizo

  3. Daga cikin jerin da aka gabatar, zaɓi ɓangaren "takaddun takardu".
  4. Yi amfani da sauya menu akan shafin yanar gizo na juyawa

  5. Ja bayanan DjVu da ake so zuwa yankin tsakiyar shafin. Haka za a iya yin amfani da ɗayan maɓallin Buttons, bayan zaɓin mafi dacewa na Loading.

    SAURARA: Idan kun yi rijistar lissafi, samun ƙarin fa'idodi, gami da rashin talla da kuma faɗaɗa fayilolin da aka sauke.

    Je don saukar da fayil ɗin akan gidan yanar gizo na juyawa

    Kuna iya canza wasu takardu da yawa ta danna maɓallin "ara ƙarin fayiloli "ƙara ƙarin fayil.

  6. Ikwara don ƙara fayiloli a shafin yanar gizo na juyawa

  7. Ta hanyar menu da ya dace, zaɓi PDF idan ba a saita ta da tsohuwa ba.
  8. Zabi wani tsari don juyawa akan gidan yanar gizo na Canjai

  9. Latsa maɓallin "Mai canza" kuma jira aikin don kammala.
  10. Canji don yin rubutu a shafin yanar gizo na juyawa

  11. Idan ya cancanta, zaku iya matsi sakamakon fayil ɗin PDF zuwa ƙarar da ake so.

    Ikon damfara fayil ɗin PDF akan gidan yanar gizo na juyawa

    Don saukar da daftarin aiki, danna maɓallin "Sauke" ko adana sakamako a cikin ɗayan wuraren girgije.

  12. Tsarin adana fayil ɗin PDF akan gidan yanar gizo na juyawa

A cikin yanayi kyauta, sabis na kan layi ya dace da canza fayilolin da girman fayil ɗin wanda ƙarar wacce ƙarar wacce karar wacce karar wacce kararta ta kai fiye da 100 Mb. Idan baku dace da irin wannan ƙuntatawa ba, zaku iya amfani da wani kayan aiki iri ɗaya.

Hanyar 2: DjVu zuwa PDF

Kamar Alpassio, sabis na kan layi a cikin tambaya yana ba ka damar canza takardu daga tsarin DjVU zuwa PDF. Koyaya, wannan kayan aikin ba ya tura ƙuntatawa akan girman fayilolin da aka sarrafa.

Je zuwa shafin yanar gizon DjVu zuwa PDF

  1. A shafin yanar gizon, ja ɗaya ko sama da DjVU na DjVU zuwa yankin saukarwa. Hakanan zaka iya amfani da maɓallin "Download" kuma zaɓi fayil ɗin a kwamfutar.
  2. Tsarin ƙara fayil a kan shafin yanar gizon DjVu zuwa gidan yanar gizon PDF

  3. Bayan haka, aiwatar da saukar da saukarwa da canza takaddun zai fara atomatik.
  4. Saukewa da Fayil na Canja Kan DjVU zuwa PDF

  5. Latsa maɓallin "Sa saukarwa a ƙarƙashin fayilolin da aka canza don ɗaukar shi a kwamfutarka.

    Tsarin saukar da fayil ɗin PDF a kan yanar gizo na DjVu zuwa gidan yanar gizon PDF

    Idan an canza takardu da yawa, danna maɓallin "Saukewa Duk", don sauke fayilolin ƙarshen fayil ɗin da aka shirya a cikin kayan tarihin zip Archive.

  6. Tsarin saukar da fayilolin PDF a kan yanar gizo DjVu zuwa gidan yanar gizo PDF

Idan kun gamu da matsaloli yayin aiwatar da fayil, kuyi rahoton shi a cikin maganganun. Za mu yi kokarin taimakawa da shawarar.

Karanta kuma: Sauya DjVU zuwa PDF.

Ƙarshe

Abin da ya fi dacewa a yi amfani da sauya DjVU zuwa PDF, dole ne ku yanke hukunci akan bukatun kanku. A kowane hali, kowane wakilta sabis na kan layi yana da fa'ida da rashin amfaninsu.

Kara karantawa