Yadda za a Cire Wallet Kiwi Wallet har abada

Anonim

Yadda Ake Cire Wallet Kiwi Wallet

Mutane da yawa sun san cewa tsarin biyan Qiwi walat abu ne mai sauƙin ƙirƙirar lissafi kuma fara amfani da su bayan 'yan mintoci kaɗan daga baya. Cases tare da cire walat ɗin ƙasa kaɗan ne mafi muni, kamar yadda a yawancin tsarin kuɗin lantarki.

Yadda za a Cire Asusun a Kiwi

Idan mai amfani da aka yi rijista a cikin tsarin, sannan kuma saboda wasu dalilai yana so ya cire walat ɗin kiwi, to, duk hanyoyin biyu za su iya yi.

Hanyar 1: Jira

Mafi sauki zaɓi don share asusun a cikin Qiwi tsarin yana jira kawai. Dangane da ka'idodin shafin, duk wuraren wasannin da suka kasance mai ƙarfi na watanni 6 da suka gabata ko ba su gudanar da duk wata ma'amala na watanni 12 ba, don a cire su daga tsarin tare da cikakken asarar duk kudaden a cikin asusun.

Hanyar ba ta buƙatar wani ƙoƙari daga mai amfani, amma wani lokacin yana iya zama matsala, tunda akwai lokuta yayin da sabis ɗin tallafi ya sake fassara duk kuɗin daga gare ta. Kuma dawo da walat din kusan ba zai yiwu ba, don haka yanzu tsarin biyan yana ƙoƙarin kada ku share asusun da akwai tanadi.

Cire walat a cikin Kiwi

Hanyar 2: Tallafin Tallafi

Idan kana buƙatar share lissafi a cikin gajeriyar lokacin, zaku iya amfani da aikin lambar zuwa goyon bayan fasaha na shafin ta hanyar da zaku iya cire walat ɗin da sauri.

  1. Bayan izini a shafin ta amfani da shiga da kalmar sirri, dole ne ka sami maɓallin "Taimako" a menu kuma danna kan shi.
  2. Kokarin Tallafi na Kiwi

  3. A sabon shafin na shafin akwai dama don zaɓar ɗayan goyon bayan fasaha. A cikin lamarinmu, kuna buƙatar danna maɓallin "Adireshin Tallafi na Qiwi".
  4. Canja zuwa Sabis na Tallafi na QIWI

  5. Nan da nan bayan tambaya game da tambaya, kuna buƙatar zaɓi ɓangaren "Visa Qiwi Wallet".
  6. Zabi Daidaita Neman Dokar Neman Kiwi

  7. A ɗan ɗan zubar da shafi na gaba, zaku iya samun abu "Share asusunka". A kansa kuma kuna buƙatar danna.
  8. Zaɓi Cire Cire Asusun Asusun a cikin tsarin walat

  9. Yanzu kuna buƙatar shigar da adireshin imel ɗinku, bayanan asali (cikakken suna) kuma saka dalilin da sha'awar share lissafi a tsarin alamar Qiwi ya taso. Bayan haka, kuna buƙatar danna "Aika".
  10. Shiga bayanai da aika tallafin kiwi

  11. Idan komai ya wuce cikin nasara, saƙo zai bayyana da bayani cewa sanarwar zata zo E-mail nan gaba.
  12. Sako game da nasarar aiwatar da aikin

  13. A zahiri a cikin 'yan mintoci kaɗan, mail zai iya samun wasiƙar da za a nuna cewa za a iya cire wannan, ko kuma za a nemi inganta kuɗi daga asusun da kuma sake zagayawa.

    A wasu halaye, scan scan ko sanya hannu kan asusun asusun za a iya. Wannan aikin ba wajibi ne, tunda ba kowane mai amfani ya wuce irin wannan hanyar yayin aiki tare da wani ƙi a cikin ƙi don samar da waɗannan bayanan. Gaskiya ne, dole ne ka jira ɗan lokaci kaɗan don share walat.

Karanta kuma: yadda ake samun kuɗi tare da QIWI

A zahiri, babu sauran hanyoyin sauran hanyoyin cire walat a cikin tsarin biyan kuɗin QIWI. Idan ba zato ba tsammani, tallafin na fasaha baya son share wani asusun, to ya cancanci kiran lambar da aka nuna akan shafin kuma tattauna ainihin matsalar tare da mai aiki. Idan wasu tambayoyi suka kasance, tambaye su a cikin maganganun.

Kara karantawa