Yadda za a ƙirƙirar ɗan karamin layi

Anonim

Yadda za a ƙirƙirar ɗan karamin layi

Don jawo hankalin masu sauraro da aiyuka, irin waɗannan tallace-tallace na samfuran da ake ciki sau da yawa suna amfani da irin waɗannan takarda. Suna daga cikin zanen gado sun tanƙwara kashi biyu, uku ko ma fiye da uniform sassan. A kowane bangare akwai bayani: rubutu, mai hoto ko haɗawa.

Yawanci, an ƙirƙira littattafai ta amfani da software na musamman don aiki tare da samfuran da aka buga kamar samfuran Microsoft Office, magatakar-biƙo, kiwo, tsada, da sauransu. Amma akwai wani madadin da kuma mafi sauki sigar - ana amfani da amfani da ɗayan hanyoyin yanar gizo da aka gabatar a cikin hanyar sadarwa.

Yadda ake yin ɗan littafi akan layi

Tabbas, don tsara littafin, mai tashi ko ɗan ƙaramin ba tare da wata matsala ba, har ma da amfani da Editan Yanar Gizo mai sauƙi. Wani abu kuma shi ne cewa ya fi tsayi kuma ba haka ba ne sosai idan kun yi amfani da masana'antar buga buga labarai akan layi. Shi ne asalin kayan aikin da ya gabata kuma za'a yi la'akari dasu a cikin labarinmu.

Hanyar 1: Cano

Mafi kyawun kayan da ke ba ku damar sauri kuma a sauƙaƙe ƙirƙirar takardu masu hoto don bugawa ko bugawa cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa. Godiya ga Canva, ba za ku buƙaci zana komai daga karce ba: kawai zaɓi layout kuma shirya littattafan hoto da shirye masu hoto.

Sabis na kan layi

  1. Da farko, ƙirƙirar lissafi a shafin. Da farko, zaɓi yankin amfani da kayan aiki. Danna kan "Don kanka (a gida, tare da iyali ko abokai)", idan kuna da niyyar yin aiki tare da sabis da kaina.

    Gidan yanar gizon yanar gizon Canva

  2. Bugu da ari kawai rajista tare da Canva ta amfani da Google Account, facebook ko akwatin gidan waya.

    Yarda da lissafi zuwa hanyoyin sadarwar zamantakewa a cikin Canvay

  3. A cikin majalisar ministocin na "Dukkanin kayan zane", danna maɓallin "More".

    Shafin sirri na sabis na mai amfani na Canva

  4. Bayan haka, a cikin jerin da ke buɗe, nemo na rukuni "kayan talla" kuma zaɓi samfuri da ake so. A cikin musamman, wannan karar "ɗan littafi ne".

    Jerin samfuran takardu a Cangva

  5. Yanzu zaku iya bin dalla-dalla bisa dama akan ɗayan shimfidar zane-zane ko ƙirƙirar sabo. Edita kuma yana da babban ɗakin karatu na hotuna masu inganci, fonts da sauran abubuwan hoto.

    CanvAge Canvace

  6. Don fitar da littafin da aka gama zuwa kwamfuta, da farko danna maɓallin "Download" a cikin saman menu.

    Je don saukar da littafin daga sabis na Cantha akan layi

  7. Zaɓi tsarin fayil ɗin da ake so a cikin taga digo kuma danna "Sauke".

    Littafin fitarwa a kwamfuta daga sabis na Cano

Hadaukakar da ta dace da aiki tare da nau'ikan bugawa kamar fastoci daban-daban, flyers, littattafai, ganye da kuma brochures. Hakanan ya dace da wannan Cava ya wanzu ba kawai gidan yanar gizo ba, har ma a matsayin aikace-aikacen hannu don anroid kuma iOS tare da cikakken aikin aiki tare.

Hanyar 2: Creello

Sabis ɗin yana da kama da yawa ga wanda ya gabata, wannan kawai a cikin Crello Babban mai iya lura da jadawalin, wanda za'a yi amfani da shi akan layi. Abin farin, ban da hotuna don hanyoyin sadarwar zamantakewa da yanar gizo na sirri, zaku iya shirya takaddar buga kamar ɗakunan rubutu ko mai tashi.

Kasuwancin Yanar Gizo na yanar gizo

  1. Da farko zai yi rajista a shafin. Don yin wannan, danna maɓallin "rajista" a kusurwar dama ta shafin.

    Sabis na kan layi

  2. Shiga Amfani da Google, facebook koirƙiri lissafi ta hanyar tantance adireshin gidan akwatin.

    Tsarin rajista a cikin sabis na kan layi

  3. A kan babban shafin Crimlo Cabsta, zaɓi zane wanda zai dace da ku, ko saita girman littafin nan gaba da kanka.

    Ganin Custom Kada Cello shafi

  4. Irƙiri ɗan littafi a cikin editan kan layi na kan layi na kan layi na masu zane-zane ta amfani da abubuwan zane-gwaje. Don saukar da takaddar da aka gama, danna maɓallin "Sauke" a cikin sandar menu daga sama.

    Je don saukar da littafin daga kamfanin Crello na kan layi

  5. Zaɓi tsarin da ake so a cikin taga pop-up kuma bayan gajeriyar shirin fayil, ɗan littafin ku na ƙwaƙwalwar komputa.

    Forangare na fitarwa Daga Creello Online Sabis

Kamar yadda aka riga aka sani, sabis ya yi kama da aikinta da tsarin akan Edita na Cava Ghipics. Amma, sabanin na ƙarshen, grid don ɗan ɗakunan rubutu a cikin Crello dole ne ku zana kanku.

Karanta kuma: Mafi kyawun shirye-shirye don ƙirƙirar ɗakunan littattafai

A sakamakon haka, ya kamata a ƙara cewa kayan aikin da aka gabatar a cikin labarin sune kadai kyakkyawan shimfidar kyauta don takardun buga. Sauran albarkatun, galibi na kusa da sabis na kewayawa, kuma ba da izinin shimfiɗar takarda a kwamfutarka a kwamfutarka ba za a yarda ba.

Kara karantawa