Yadda za a share fayil ɗin da aka share ba daga kwamfuta ba

Anonim

Yadda za a share fayil ɗin da aka share ba daga kwamfuta ba

Sau da yawa, mun fada cikin wani yanayi inda kake son share duk wani fayil, amma ya gaza yin wannan. Dalilan irin waɗannan kurakurai suna kwance a cikin toshe fayiloli ta hanyar shirye-shirye, ko kuma wajen, tafiyar matakai. A cikin wannan labarin, muna ba da hanyoyi da yawa don cire takardu a cikin taron na irin wannan matsalar.

Share fayilolin da aka toshe

Kamar yadda muka yi magana a sama, ba a cire fayilolin saboda aikinsu ta hanyar aiwatarwa ba, gami da tsari. Lokacin da ƙoƙarin motsa irin wannan takaddar a "kwandon" za mu sami wannan gargaɗin:

Ra'ayin waje na kuskuren lokacin share fayil a Windows 7

Akwai hanyoyi da yawa don magance matsalar:

  • Yi amfani da shirin Iobab na musamman na Iobab.
  • Bita da kammala aiwatar da hannu.
  • Yi ƙoƙarin share fayil ɗin a "amintaccen yanayi".
  • Yi amfani da faifan boot tare da ɗayan abubuwan da aka rarraba.

Bayan haka, zamu bincika cikakkiyar hanyoyin, amma da farko kawai sake yi motar. Idan dalilin ya ta'allaka ne a cikin tsarin ya kasa, to wannan matakin zai taimaka mana warware aikin.

Hanyar 1: IObiti Ungler

Wannan shirin yana ba ku damar buše da share fayilolin matsaloli. Yana ɗaukar ko da a cikin lokuta na toshewar hanyoyin, alal misali, "Mai Gudanarwa".

  1. Bayan shigar da software akan PC a cikin menu na mahallin "Explorer" sabon abu zai bayyana. Zaɓi fayil ɗin da ba za mu iya share ba, latsa PKM kuma zaɓi "Yeburin Unollocker".

    Ana buɗe fayil ɗin da aka katange ta hanyar Unlocker

  2. Muna buɗe jerin zaɓi-ƙasa kuma danna kan "buše da share" abu.

    Zaɓi yanayin Buga Fayil a Unlocker

  3. Bayan haka, shirin zai yanke shawarar ko yana yiwuwa a kammala tsarin toshe, sannan samar da aikin da ake buƙata. A wasu halaye, yana iya zama dole a sake yi, wanda za a ruwaito daban.

Hanyar 2: Kafofin watsa labarai

Wannan hanyar, tare da Unlocker, na ɗaya daga cikin mafi inganci lokacin aiki tare da fayilolin da ba su da nasara. Tunda muna ɗaukar yanayi na musamman maimakon gudu Windows, babu matakai da ba mu tsoma baki ba. Za'a iya la'akari da samfurin mafi nasara na ERD. Wannan rarraba takalmin yana ba ku damar yin ayyuka da yawa a cikin tsarin ba tare da fara shi ba.

Sauke Kwamandan Erd.

Domin fara yin amfani da wannan kayan aiki, dole ne a rubuta wa wasu ɗaukar nauyi daga abin da zai faru.

Kara karantawa:

Jagorar halittar Rasa ta hanyar Kwamandan ERD

Yadda za a saita saukarwa daga Flash drive a cikin Bios

Bayan shiri na farko, sake sake kwamfutar kuma shiga cikin menu na farawa.

Abincin Kamubare

A cikin tsarin daban-daban, bayyanar da ke dubawa da kuma cire hanyar suna da bambance bambance-bambance.

Windows 10 da 8

  1. Zaɓi sigar da kuma zubar da tsarin. Idan kuna da "dozin", zaku iya zaɓar abu iri ɗaya kamar "takwas": a cikin yanayinmu ba shi da mahimmanci.

    Zabi na sigar da tsarin bit lokacin da zazzage daga rarraba kwamandan EDR

  2. Bayan haka, za a nemi mu saita hanyar sadarwa a yanayin atomatik. Hakanan ba shi da mahimmanci yadda ake yi, tunda dalilan mu Intanet ko cibiyar sadarwa ta gida ba a buƙata.

    Tsarin saiti na cibiyar sadarwa a bango lokacin da zazzagewa daga kwamandan ERD

  3. Zaɓi Tsarin keyboard.

    Select layout layout lokacin da ake loda daga rarraba kwamandan ED

  4. Muna zuwa sashen "bincike".

    Canja zuwa sashin bincike lokacin da ake loda daga rarraba kwamandan EDR

  5. Danna maɓallin "Microsoft da kuma maɓallin Kulobci" maɓallin ".

    Canji zuwa amfani da kayan aikin a cikin rarraba kwararru

  6. Zaɓi tsarin.

    Zaɓi tsarin aiki don sabuntawa lokacin da ake loda daga rarraba kwamandan EDR

  7. Taggawa zai bayyana da tsarin kayan aikin da muka danna "Explorer".

    Fara shugaba lokacin da ake loda daga rarraba kwamandan EDR

    A cikin taga tare da sunan iri ɗaya, muna neman fayil ɗinmu a kan diski, danna Ta ta PCM kuma zaɓi "Share" abu.

    Share fayil daga faifai mai wuya lokacin da aka ɗora daga rarraba kwamandan ERD

  8. Kashe kwamfutar, mayar da saitunan saukarwa a cikin Bios (duba sama), sake yi. Shirye, an share fayil.

Windows 7.

  1. A cikin farkon menu, zaɓi zaɓi "bakwai" na bit.

    Zabi Windows 7 don booting daga Rarrabawar Kamfanin ERD

  2. Bayan daidaita cibiyar sadarwa ta ERD, zai ba da damar canza haruffan diski. Danna "Ee."

    Yana sake sauya bayanai yayin sauke daga rarraba kwamandan EDR

  3. Sanya layout layout kuma danna "Gaba".

    Saita layin keyboard a cikin Windows 7 Lokacin da Loading daga Rarrabawar Kamfanin ERD

  4. Bayan bincika tsarin da aka sanya, muna danna maɓallin "na gaba".

    Je zuwa zabi na kayan aiki na dawowa lokacin da ake loda daga rarraba kwamandan EDR

  5. A kasan kasa, neman hanyar haɗin "Microsoft na Microsoft da kuma Gidan Wuta" kuma ka bi ta.

    Zabin Microsoft

  6. Bayan haka, zaɓi "ExplerVer".

    Bude mai binciken lokacin da zazzagewa daga rarraba kwamandan EDR

    Muna neman fayil kuma goge shi ta amfani da menu na mahallin wanda ke buɗe latsa PCM.

    Share fayil ɗin da aka kulle lokacin da booting daga rarraba kwamandan EDR

  7. Kashe injin da kaya daga diski mai wuya, canza sigogi a cikin Bios.

Windows XP.

  1. Don saukarwa daga kwamandan Erd a Windows XP, zaɓi matsayin da ya dace a cikin menu na farawa.

    Zabi Windows XP lokacin da Sauke daga Rarrabawar Kamfanin ERD

  2. Na gaba, zaɓi tsarin da aka shigar kuma danna Ok.

    Gudun kayan aiki lokacin da ake loda daga rarraba kwamandan ED

  3. Bude "mai binciken", danna kan "kwamfutata" gunkin sau biyu, yana neman fayil kuma share shi.

    Share fayil a Windows XP lokacin da Sauke daga Rarrabawar Kamfanin ERD

  4. Sake kunna motar.

Hanyar 3: "Aiki Manager"

Anan komai mai sauki ne: A cikin taga dauke da gargadi, ana nuna wane shiri ne aiki fayil. Dangane da wannan bayanan, zaku iya samu da dakatar da aiwatarwa.

Tantance shirin toshe a cikin taga kuskure a Windows 7

  1. Gudu "Aiki Manager" daga layin "Run" layin (Win + R)

    Taskmgr.exe.

    Gudanar da aiki mai sarrafa daga menu na gudu a cikin Windows 7

  2. Muna neman a cikin jerin abubuwan da aka ƙayyade a cikin shirin gargaɗin, zaɓi shi kuma danna Share Share. Tsarin zai tambaye mu idan muna da karfin gwiwa. Danna "cikakken tsari".

    Kammala fayil ɗin toshe a cikin Windows 7

  3. Muna ƙoƙarin share fayil ɗin.

Hanyar 4: "Halin amintacce"

Yana faruwa sau da yawa cewa takardun suna aiki tare da tsarin tsarin da ba za a iya kashe shi ba tare da ruɗar da tsarin aikin ba. A irin waɗannan yanayi, kwamfutar tana iya taimakawa "kyakkyawan yanayin". Ofaya daga cikin sifofin wannan yanayin shine lokacin amfani da shi, OS baya ɗaukar direbobi da shirye-shirye da shirye-shirye. Bayan an ɗora kwamfyuta, zaku iya ƙoƙarin share takaddar.

Kara karantawa: Yadda za a je "Haɗa Haɗa" akan Windows 10, Windows 8, Windows 7, Windows XP

Ƙarshe

Kamar yadda kake gani, akwai wasu hanyoyi kaɗan don share fayilolin da aka katange. Dukkansu ma'aikata ne, amma a cikin kowane takamaiman yanayin za a iya taimaka kawai. Mafi inganci da kuma ma'ana suna haifar da rashin tsaro da kwamandan kwamandan, amma ba koyaushe zai yiwu a yi amfani da su ba. A irin waɗannan halayen, dole ne a koma kan kayan aikin tsarin.

Kara karantawa