Yadda ake Amfani da Factoryirƙira

Anonim

Yadda ake Amfani da Factoryirƙira

Tsarin masana'anta shine shirin da aka tsara don aiki tare da tsarin fayil ɗin multimedia. Yana ba ku damar canza kuma a haɗa bidiyo da sauti, yi sauti a kan rollers, ƙirƙirar gifs da shirye-shiryen bidiyo.

Tsarin fasalin masana'antu

Software, wanda za a tattauna a cikin wannan labarin, yana da zarafi sosai a sauya bidiyo da sauti zuwa tsari daban-daban. Bugu da kari, shirin yana da aiki don aiki tare da cd da dvd fayels, kazalika da ingantaccen kafa editan.

Bidiyo na Union

Wannan fasalin yana ba ku damar yin waƙa guda biyu ko fiye da rollers.

  1. Latsa maɓallin "hada Bidiyo".

    Canja wurin haɗin fayil ɗin bidiyo a cikin tsarin masana'anta na tsari

  2. Varaara fayiloli ta latsa maɓallin mai dacewa.

    Dingara fayilolin bidiyo don haɗuwa a cikin tsarin masana'anta na tsari

  3. A cikin fayil ɗin ƙarshe, waƙar za ta shiga daidai tsari, wanda suke cikin jerin. Don shirya shi, zaku iya amfani da kiban.

    Gyara jerin fayilolin bidiyo a masana'antar tsarin shirin

  4. Zaɓin tsari na tsari da saiti wanda aka yi a cikin "saita" toshe.

    Kafa tsari don bidiyon hade a cikin tsarin masana'anta na tsari

  5. A cikin wannan toshe akwai wani zaɓi wanda aka gabatar a cikin hanyar sauya. Idan zaɓin "kwafin Kwafi an zaɓi, fayil ɗin fitarwa zai zama manne na al'ada na masu rollers biyu. Idan ka zabi "farawa", za a haɗa bidiyon kuma a ba shi zaɓaɓɓen tsarin da inganci.

    Zabi Na Bidiyo Na Bidiyon Bidiyo a cikin Tsarin Fassarar Tsarin Tsarin tsari

  6. A cikin "taken", zaku iya ƙara shaidarka.

    Dingara Hakkin Hakkin Hakkin zuwa bidiyo a masana'antar tsarin shirin

  7. Danna Ok.

    Kammala saitunan Fayil na Bidiyo a cikin Tsarin Fassarar Tsarin Tsarin tsari

  8. Gudun aiwatarwa daga menu na "Aiki".

Bidiyo

Wannan aikin a cikin tsarin tsarin ana kiranta "mahara" kuma yana baka damar aiwatar da duk waƙoƙin sauti akan bidiyo.

  1. Kira aikin yayi daidai da maɓallin.

    Fara m mahara a cikin tsarin masana'anta na tsari

  2. Yawancin saitunan ana yin su a cikin hanyar kamar yadda a haɗe: ƙara fayiloli, zaɓi Tsara, jerin gyare-gyare.

    Saita murfin bidiyo akan bidiyon a cikin shirin masana'antar tsari

  3. A cikin tushen bidiyon, zaku iya kashe hanyar haɗin sauti.

    Kashe sauti a cikin bidiyon tushe a cikin tsarin masana'anta na tsari

  4. Bayan kammala duk rubutattun abubuwa, danna Ok kuma ƙaddamar da tsarin masarufi.

Aiki tare da sauti

Ayyuka don aiki tare da Audio suna a kan shafin shafin iri ɗaya. Anan an gabatar da tallafi da aka tallafa, kazalika da abubuwa biyu don hade da hadawa.

Shafin tare da fasali don aiki tare da sauti a cikin tsarin masana'anta na tsari

Yi hira

Canza fayilolin sauti zuwa wasu tsararrun yana faruwa a cikin hanyar kamar yadda yake a yanayin bidiyo. Bayan zaɓar ɗayan abubuwan, zaɓi na yisti da tsara inganci da kuma wurin ajiyewa an zaɓi. Farawa aiwatar da tsari kamar haka.

Sanya saitin fayil ɗin Audio a cikin tsarin masana'antar tsari

Hade mai jiwuwa

Wannan fasalin kuma yayi kama da kama da bidiyon da makamancin bidiyon, kawai a wannan yanayin kawai fayilolin da aka hade.

Gudanar da ayyukan hada fayil na sauti a cikin tsarin masana'antar tsari

Saitunan anan suna da sauki: Dingara yawan waƙoƙin da ake buƙata, canza babban fayil ɗin kuma yana gyara jerin abubuwan rikodi.

Kafa Cigaba da Fayil na Audio a cikin tsarin masana'anta na tsari

Hadawa

Ta hanyar haɗawa cikin masana'antar tsari, yana ɗaukar waƙa mai sauti zuwa wani.

Kaddamar da aikin icing waƙoƙin waƙa a cikin tsarin masana'anta na tsari

  1. Gudanar da aikin kuma zaɓi fayilolin sauti biyu ko fiye.

    Dingara fayiloli mai jiwuwa don haɗawa a cikin tsarin masana'anta na tsari

  2. Tsara tsarin fitarwa.

    Kafa tsari na fitarwa lokacin hadawa a cikin tsarin masana'antar tsari

  3. Mun zabi jimlar sautin. Akwai zaɓuɓɓuka uku da suka gabata.
    • Idan an zaɓi abu mafi tsayi ", tsawon lokacin da aka gama zai zama kamar mafi dadewa.
    • Zabi "mafi kankanta" zai yi fitarwa fayil na wannan tsayi kamar yadda mafi ƙarancin waƙa.
    • Lokacin zabar zaɓi "na farko", za a daidaita jimlar tsawon lokaci zuwa tsawon farkon waƙa a cikin jerin.

    Sanya jimlar yankin fayil na sauti a cikin tsarin masana'anta na tsari

  4. Danna Ok kuma gudanar da tsari (duba sama).

Aiki tare da hotuna

Shafin tare da suna "hoto" ya ƙunshi maballin da yawa don kiran ayyukan sauya ayyuka.

Shafin tare da fasali don aiki tare da hotuna a cikin tsarin tsarin shirin

Yi hira

  1. Domin fassara hoton daga tsari zuwa wani danna kan ɗayan gumakan a cikin jerin.

    Canji zuwa Hoton Canza a cikin Tsarin Fassarar Tsarin Tsarin tsari

  2. Na gaba, komai yana faruwa bisa ga sanannun yanayin - kafa da gudanar da juyawa.

    Harthurity Buy Canja wurin tsarin masana'antar tsari

  3. A cikin zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓuka, zaku iya zabar canji a cikin girman girman hoton daga zaɓuɓɓukan saiti ko shigar dashi da hannu.

    Canza girman hoton a cikin tsarin masana'antar tsari

Pasummai

Theancin na tsarin ayyuka a cikin wannan shugabanci yana da hankali: An ƙara hanyar haɗin zuwa dubawa zuwa wani shirin mai gabatarwa - kayan aikin picosmos.

Je don saukar da aikace-aikacen don aiki tare da hotuna a masana'antar tsarin shirin

Shirin yana taimakawa wajen aiwatar da Shafin Shafin, share abubuwan da ba dole ba, ƙara sakamako daban-daban, yin shafukan littafin hoto.

Bayani game da aikace-aikacen don aiki tare da hotuna a cikin gidan yanar gizon hukuma na masana'antar ƙira

Aiki tare da takardu

Ayyukan aiki don sarrafawa don sauya PDF zuwa HTML, da kuma ƙirƙirar fayiloli don e-littattafai.

Sharuɗɗan tab ɗin don aiki tare da takardu a cikin tsarin tsarin shirin

Yi hira

  1. Bari mu ga abin da ke ba da shirin a cikin ɓangaren mai sauyawa na PDF a cikin HTML.

    Canji don sauya takardun PDF zuwa HTML a cikin shirin masana'anta na tsari

  2. Saitin saitunan anan ne kadan - zaɓi babban fayil kuma canza wasu saitunan fayil.

    Saita canjin takardu a cikin tsarin masana'anta na tsari

  3. Anan zaka iya sanin sikelin da izini, da kuma abin da za a gina abubuwan da aka gina cikin takaddun - hotuna, salon da rubutu.

    Saita sigogin daftarin aiki a cikin tsarin masana'anta na tsari

Littattafan lantarki

  1. Don sauya takaddar zuwa ɗaya daga cikin tsarin e-littafin, danna kan gunkin da mai dacewa.

    Canjin zuwa ƙirƙirar littafin e-e-farko a cikin tsarin masana'anta na tsari

  2. Shirin zai ba da shawara don kafa lambar musamman. Mun yarda, saboda ba tare da wannan ba, zai yi wuya a ci gaba da aiki.

    Je zuwa shigarwa na Codec don littafin e-littafi a cikin tsarin masana'anta na tsari

  3. Muna jira har sai da lambar haɓaka haɓaka daga sabar a cikin PC.

    Zazzage Codec don e-littattafai a cikin tsarin masana'anta na tsari

  4. Bayan saukarwa, taga mai sakawa zai buɗe, inda muke matsa maɓallin da aka nuna a cikin hotunan allo.

    Gudun shigarwar codec don e-littattafai a cikin tsarin masana'antar tsari

  5. Muna jiran ...

    Tsarin shigarwa na codec na e-littattafai a cikin tsarin masana'antar tsari

  6. Bayan kammala shigarwa, da zarar sake danna allon iri ɗaya kamar yadda a cikin P 1.
  7. Na gaba, kawai zaɓi fayil da babban fayil don adanawa da gudanar da tsari.

    Sanya saitunan e-littafin littafi a cikin tsarin masana'anta na tsari

Edita

Fara editan ana yin amfani da maɓallin "Clip" a cikin juyawa ko haɗin haɗin haɗin kai (Mix) Audio da bidiyo.

Farawa Editan Dakatarwa a cikin tsarin masana'antar tsari

Don sarrafa bidiyo, akwai kayan aiki masu zuwa:

  • Trimming a cikin girman.

    Bidiyo mai kyau a cikin Adireshin Tsarin Tsarin Tsarin Tsarin Tsarin tsari

  • Yanke wani yanki, tare da saitin farkon sa da ƙarewa.

    Irƙirar guntu daga bidiyon a cikin tsarin tsarin shirin

  • Hakanan anan zaka iya zaɓar tushen tashar tashar sauti da kuma daidaita girman sauti a cikin roller.

    Kafa tushen da kuma girma sauti a cikin Adireshin Tsarin Forangare

Don shirya waƙoƙin sauti, shirin yana ba da ayyuka iri ɗaya, amma ba tare da krop (trimming a cikin girma).

Kayan aikin Edita don aiki mai sauti a cikin tsarin masana'anta na tsari

Tsari na tsari

Tsarin masana'antar yana sa zai yiwu a aiwatar da fayiloli da ke cikin babban fayil. Tabbas, shirin zai zaɓi nau'in abun ciki. Idan, alal misali, muna canza kiɗa, to kawai waƙoƙi ne kawai za a zaɓa.

  1. Latsa maɓallin fayil ɗin "ƙara fayil" a cikin saitin saitin toshe.

    Dingara babban fayil tare da sarrafa fakiti a cikin tsarin masana'anta na tsari

  2. Don bincika danna Danna "zaɓi" kuma neman babban fayil akan faifai, sannan danna Ok.

    Saita babban fayil tare da sarrafa fakiti a cikin tsarin masana'anta na tsari

  3. Duk fayiloli na nau'in da ake buƙata zai bayyana a cikin jerin. Bayan haka, yi saitunan da suka wajaba da kuma juyawa na gudu.

    Gudun sarrafa fayil ɗin tsari a cikin tsarin masana'antar tsari

Bayanan martaba

Bayanan martaba a cikin tsarin tsarin wannan ana ajiye saitin tsarin al'ada.

  1. Bayan an canza sigogi, danna "Ajiye AS".

    Canji zuwa adana bayanan martaba a cikin tsarin masana'anta na tsari

  2. Bari sunan sabon bayanin martaba, zabi gunkin don shi kuma danna Ok.

    Saita sunan da kuma alamar don sabon bayanin martaba a cikin shirin masana'anta na tsari

  3. Tabon tare da ayyuka za su bayyana sabon abu tare da sunan "gwaninta" da lamba.

    Icon bayanin martaba akan shafin tare da ayyuka a cikin shirin masana'anta na tsari

  4. Lokacin da ka danna gunkin da buɗe taga saitunan, zamu ga sunan da aka ƙirƙira a sakin layi na 2.

    Sunan sabon bayanin martaba a cikin shirin masana'anta

  5. Idan ka je saitunan tsari, anan zaka iya sake suna, share ko aje sabon sigogin bayanan martaba.

    Ayyuka don aiki tare da bayanin martaba a cikin tsarin masana'anta na tsari

Aiki tare da disks da hotuna

Shirin yana ba ku damar dawo da bayanai daga blu-ray, DVD da kuma sauti na sauti (Grabbing), da kuma ƙirƙirar hotuna a cikin ISO da CSO foratsu da kuma sauya ɗayan zuwa wani.

Shafin tare da fasali don aiki tare da disks da hotuna a cikin tsarin masana'anta na tsari

Grabbing

Yi la'akari da aiwatar da cire waƙoƙi akan misalin Audio-CD.

  1. Gudanar da aikin.

    Gudun Gudun Desarin Grit

  2. Zaɓi drive ɗin da aka saka faifai da ake so.

    Zabi trive tare da wani yanki don grabbing a cikin tsarin masana'antar tsari

  3. Tsara tsari da inganci.

    Kafa tsari da inganci yayin da ake yin falloin a cikin shirin masana'antar tsari

  4. Sake suna waƙoƙi idan an buƙata.

    Raxawa waƙoƙi lokacin da ake yin disks disks a cikin tsarin masana'anta na tsari

  5. Danna "Fara".

    Kammalawa daga cikin saitin da aka yi amfani da tsarin tsarin tsarin

  6. Gudanar da aikin hakar.

    Tsarin grabbing diski a cikin tsarin masana'antar tsari

Ksawai

Aiki na jira ne wanda muke gudana daga menu mai dacewa.

Gudanar da aiki a cikin tsarin masana'antar tsari

Ayyuka za su sami ceto, kuma idan ya cancanta, zazzage wa shirin don hanzarta aiki tare da ayyukan guda ɗaya.

Adana da saukar da ayyuka a cikin tsarin masana'anta na tsari

Lokacin da adana shirin ya ƙirƙiri fayil ɗin tsarin aiki, lokacin da duk sigogi ke ƙunshe a ciki ana shigar dasu ta atomatik.

Ajiye fayil ɗin aiki a cikin tsarin masana'anta na tsari

Layin umarni

Wannan fasalin tsarin yana ba ka damar amfani da wasu ayyuka ba tare da gudanar da neman neman karamin hoto ba.

Yin amfani da layin umarni a cikin tsarin masana'anta na tsari

Bayan danna kan gunkin, zamu ga taga tare da umarnin da umarni don wannan aikin. Ana iya kwafa layin zuwa allon rubutu don shigarwar mai zuwa cikin lambar ko fayil ɗin rubutun. Lura cewa hanyar, sunan fayil da wurin babban fayil za a wajabta hannu da hannu.

Kwafa zaren tare da umarni a cikin allo a cikin shirin masana'anta na tsari

Ƙarshe

A yau mun hadu da yiwuwar shirin samar da tsarin tsari. Ana iya kiranta da haɗuwa da tsari, saboda yana iya tsari kusan kowane fayilolin bidiyo da fayiloli daga waƙoƙi akan kafofin watsa labarai na pictical. Masu haɓakawa sun kula da yiwuwar kiran ayyukan software daga wasu aikace-aikacen ta amfani da "layin umarni". Tsarin tsari ya dace da masu amfani da masu amfani waɗanda galibi suna sauya fayilolin mulimedia iri-iri, kuma suna aiki akan dijitization.

Kara karantawa