Babu lasisin Abokin Ciniki mai nisa

Anonim

Babu lasisin Abokin Ciniki mai nisa

Lokacin amfani da RDP a kan kwamfuta tsarin aiki Windows don wasu dalilai na iya faruwa game da rashin abokin ciniki mai nisa lasisi. Bugu da ari a cikin labarin Zamuyi magana game da abubuwan da ke haifar da hanyoyin kawar da irin wannan saƙo.

Hanyoyi don kawar da kuskuren

Kuskuren da aka tambaya yana faruwa, ba tare da la'akari da sigar OS saboda rashin lasisi akan kwamfutar abokin ciniki ba. Wani lokaci ana iya ganin saƙo iri ɗaya saboda rashin yiwuwar samun sabuwar lasisi, tunda aka fara ɗaukar kaya.

Misali na haɗin kuskure zuwa komputa mai nisa

Hanyar 1: cire rassan rajista

Hanya ta farko ita ce share wasu maɓallan rajista da ke hade da lasisin RDP. Godiya ga wannan hanyar, yana yiwuwa a sabunta lasisi na ɗan lokaci kuma a lokaci guda kawar da matsaloli dangane da rikodin caching outed.

  1. A maballin maɓallin, yi amfani da "Win + R" Haɗin Key kuma shigar da buƙata mai zuwa.

    regedit.

  2. Shigar da tambayar regedit a cikin taga run

  3. A cikin yin rajista, fadada Hkey_loal_Machine reshe kuma canzawa zuwa sashen software.
  4. Je zuwa Software na software a cikin rajista na Windows

  5. A kan OS 32-bit OS, je zuwa babban fayil ɗin Microsoft kuma gungura shi ƙasa zuwa maɓallin "Mslicensing".
  6. Je zuwa Microsoft reshen a cikin rajista na Windows

  7. Danna-dama akan layi tare da babban fayil ɗin da aka ƙayyade kuma zaɓi Share.

    SAURARA: kar a manta da yin kwafin maɓallan canjin.

  8. Share maɓallin Mslicing a cikin rajista na Windows

  9. Za'a tabbatar da tsarin cirewa da hannu.
  10. Tabbatar da maɓallin Rijistar Windows Cire

  11. Game da os na 64-bit OS, kawai bambanci shi ne cewa bayan sauyawa zuwa maɓallin "software", kuna buƙatar haɗuwa da "Wow6332de". Sauran ayyukan sun yi kama da abin da aka ambata a sama.
  12. Je zuwa reshe wow6432Node reshe a cikin rajista na Windows

  13. Kafin ci gaba don ƙaddamar, sake kunna kwamfutar.

    Idan an yi duk an yi daidai, za a sake dawo da aikin RDP. In ba haka ba, je zuwa sashe na gaba na labarin.

    Hanyar 2: Kwafa Rurorin rajista

    Hanya ta farko don gyara matsalar game da rashin lasisin abokin ciniki na tebur na nesa ba shi da tasiri a duk sigogin Windows, wanda musamman ya shafi goma. Kuna iya gyara kuskuren ta hanyar canja wurin rassan rajista daga Windows 7 ko 8 inji zuwa kwamfutarka.

    SAURARA: Duk da bambance-bambancen a cikin OS iri-iri, maɓallan rajista suna aiki yadda yakamata.

    Bayan aiwatar da kuskuren da aka bayyana a cikin wannan bayani, ya kamata kuskuren ya ɓace.

    Ƙarshe

    Hanyoyin da aka yi la'akari da ku don kawar da kuskuren ƙarancin lasisi a yawancin lokuta, amma ba koyaushe ba. Idan wannan labarin bai taimake ku da warware matsalar ba, ku bar tambayoyinku gare mu cikin ra'ayoyin.

Kara karantawa