Yadda za a Sanya Kayan Kayan sauti akan Windows 7

Anonim

Shigar da na'urar sauti akan PC tare da Windows 7

Sau da yawa, sautin kayan sauti ya fara a Windows 7 nan da nan bayan haɗin jikinta zuwa tsarin. Amma abin takaici, akwai irin waɗannan halayen lokacin da aka nuna kuskure cewa ba a shigar da na'urorin sauti ba. Bari mu gano yadda ake saita ƙayyadadden ra'ayi game da na'urorin da ke kan wannan OS bayan haɗin jiki.

Na'urar sauti da hannu a cikin Manajan Na'ura a cikin Windows 7

Amma akwai irin wannan yanayin inda ake nuna kayan aikin da ake so a cikin "na'urorin sauti". Ko dai ƙayyadadden rukuni gaba ɗaya ba ya nan gaba ɗaya. Wannan yana nufin cewa an cire kayan aiki kawai. A wannan yanayin, kuna buƙatar sake jingina shi. Za'a iya yin wannan ta hanyar Bayarwa guda ɗaya ".

Rukunin sauti, na'urorin bidiyo da kayan wasa sun ɓace a cikin Manajan Na'ura a cikin Windows 7

  1. Latsa maɓallin "Action" kuma zaɓi "Sabuntawa da tsarin saiti ...".
  2. Je ka sabunta tsarin kayan aiki a cikin Manajan Na'urar A Windows 7

  3. Bayan aiwatar da wannan hanya, ya kamata a nuna kayan aikin da ake buƙata. Idan ka ga cewa ba ta da hannu, ya zama dole a yi amfani da shi, kamar yadda aka riga aka bayyana a sama.

Rukunin sauti, kayan bidiyo da na'urar caca sun bayyana a cikin na'urar na'urar a cikin Windows 7

Hanyar 2: Sake shigar da direbobi

Ba za a iya shigar da na'urar sauti ba idan direban ba daidai ba ne a kwamfutar ko galibi ba samfurin mahimmancin wannan kayan aikin ba. A wannan yanayin, ya zama dole a sake shigar da su ko maye gurbinsu da madaidaicin zaɓi.

  1. Idan kana da direbobi masu mahimmanci, amma kawai ba daidai ba ne, to, a wannan yanayin za ku iya mai da su ta hanyar magudi mai wuya a cikin Mai sarrafa Na'urar. Je zuwa "na'urorin sauti" kuma zaɓi abin da ake so. Kodayake a wasu lokuta idan direban ba daidai ba yana gano kayan aikin da ake buƙata na iya kasancewa a cikin "wasu na'urorin" sashe. Don haka idan baku same shi ba a farkon kungiyoyin da aka ƙayyade, sannan ku bincika na biyu. Danna kan sunan kayan aikin PCM, sannan ka danna maballin "Share".
  2. Je zuwa cire na'urar sauti a cikin mai sarrafa na'urar a cikin Windows 7

  3. Na gaba zai bayyana cewa karar harsashi, inda ya zama dole don tabbatar da ayyukansa ta latsa Ok.
  4. Tabbatar da gogewar na'urar na sauti a cikin akwatin tattaunawar na'urar na'urar a Windows 7

  5. Za a share kayan aiki. Bayan haka, kuna buƙatar sabunta tsarin sanyi akan yanayin iri ɗaya, wanda aka bayyana shi a cikin hanyar 1.
  6. Gudun Hanya Kanfigareshan A cikin Manajan Na'ura a cikin Windows 7

  7. Bayan haka, za a sabunta kayan aikin, kuma a lokaci guda direba zai faru. Dole ne a shigar da na'urar sauti.

Amma akwai irin wannan yanayin da ba a shigar da tsarin a cikin tsarin ba, direban na'urar daga masana'antar hukuma, da kuma wasu, misali, daidaitaccen tsarin, misali, daidaitaccen tsarin, misali, daidaitaccen tsarin, misali, daidaitaccen tsarin. Wannan na iya yin tsoma baki tare da shigarwa na kayan aiki. A wannan yanayin, hanya za ta kasance mafi rikitarwa fiye da yadda ake bayyana a baya.

Da farko dai, kuna buƙatar kulawa da kasancewar direban da ake so daga masana'antar hukuma. Mafi kyawun zaɓi mai kyau idan yana kan mai ɗaukar kaya (alal misali, CD), wanda aka kawota tare da na'urar da kanta. A wannan yanayin, ya isa sosai a saka irin wannan diski a cikin drive kuma yi duk hanyoyin da ake buƙata don shigar da ƙarin software, bisa ga direbobi da aka nuna akan allo mai kula.

Idan har yanzu ba ku da misalin misalin a hannunku, to zaku iya yin bincike kan Intanet ta ID.

Darasi: Direba Search ta ID

Hakanan zaka iya amfani da shirye-shirye na musamman don shigar da direbobi akan injin, kamar direba.

Shigar da direbobi a cikin Kayayyakin Kayayyaki a cikin Tsarin Direban Direban a Windows 7

Darasi: Shigar da direbobi ta amfani da mafita

Idan kun riga kun sami direban da ake so a hannunku, to kuna buƙatar yin ayyukan da ke ƙasa.

  1. Danna a cikin mai sarrafa na'urar don sunan kayan aiki, wanda ke buƙatar sabuntawa.
  2. Bude bude kayan aikin sauti a cikin Manajan Na'ura a Windows 7

  3. Abubuwan kayan aiki suna buɗe. Matsa zuwa Sashe na "direba".
  4. Je zuwa sub ɗin direba a cikin taga kayan sauti a Windows 7

  5. Next latsa "warts ...".
  6. Je zuwa sabunta direba a cikin taga kayan sauti a Windows 7

  7. A cikin sabbin zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓuka wanda ke buɗe, danna "Search Search ...".
  8. Canji zuwa Neman Direbobi a wannan kwamfutar a cikin taga sabunta taga a Windows 7

  9. Na gaba, kuna buƙatar tantance hanya zuwa ga kundin adireshin da ke ɗauke da buƙata. Don yin wannan, danna "Bita ...".
  10. Je zuwa zabin babban fayil wanda yake da sabuntawar direba a taga sabunta direba a Windows 7

  11. A cikin taga da aka bayyana a cikin wani itace, duk kundin kundin faifan diski da kuma haɗakar na'urorin faifai za a gabatar. Kawai kuna buƙatar nemo kuma zaɓi babban fayil ɗin da ya ƙunshi misalin tuƙin da ake buƙata, kuma bayan aiwatar da ayyukanta, danna "Ok".
  12. Zaɓi shugabanci wanda ya kunshe da sabunta direba a cikin babban fayil a Window a Windows 7

  13. Bayan adireshin babban fayil ɗin da aka zaɓa ya bayyana a fagen taga da baya, danna Next.
  14. Sabunta direba a cikin taga sabunta taga a Windows 7

  15. Hanyar sabunta direban kayan aiki da aka zaɓa za a ƙaddamar, wanda ba zai ɗauki lokaci da yawa ba.
  16. Hanyar sabunta Direba a cikin taga sabunta Direba a Windows 7

  17. Bayan kammala shi, domin direba ya fara aiki daidai, an bada shawara don sake kunna kwamfutar. Ta wannan hanyar, zaku iya cimma gaskiyar cewa za a sanya na'urar sauti daidai, wanda ke nufin zai fara aiki cikin nasara.

Hanyar 3: kawar da barazanar ko da sauri

Wani dalili kuma ba za a iya shigar da na'urar sauti ba na iya zama kasancewar ƙwayoyin cuta a cikin tsarin. A wannan yanayin, ya zama dole don sanin barazanar da kawar da shi da wuri.

Muna ba da shawarar bincika ƙwayoyin cuta ba sa amfani da daidaitaccen kayan riga-kafi, amma ta amfani da abubuwan amfani na riga-kafi na riga kenan da ba sa bukatar shigarwa. Ofayan waɗannan aikace-aikacen shine maganin Dr.Web. Idan wannan ko sauran kayan aiki iri ɗaya ya sami barazana, to, a wannan yanayin bayanin game da za a nuna shi harsasa da shawarwarin da aka bayar akan ƙarin ayyuka za a bayar. Kawai sai a bi su, kuma cutar za a tazara.

Ana duba komputa don ƙwayoyin cuta ta amfani da amfani na Dr.WEB Curiit mai amfani a Windows 7

Darasi: Bincika Cutar cuta don ƙwayoyin cuta

Wani lokacin cutar tana da lokacin lalata fayilolin tsarin. A wannan yanayin, bayan kawarta, ana buƙatar tabbatar da OS don kasancewar wannan matsalar kuma don dawo da idan ya cancanta.

Darasi: Maido da fayilolin tsarin a Windows 7

A mafi yawan lokuta, shigarwa na'urorin sauti a cikin PC tare da Windows 7 ana samar da kayan aiki ta atomatik lokacin da kayan haɗin ke da alaƙa da kwamfutar. Amma wani lokacin har yanzu ya zama dole don samar da ƙarin matakai don taimakawa ta hanyar "Manajan Na'urar", shigar da mahimman direbobi ko kawar da barazanar ko da sauri.

Kara karantawa