Download direbobi don Logoch Momo Racing

Anonim

Download direbobi don Logoch Momo Racing

Logitech shine ɗayan shahararrun masana'antun na'urorin caca. Hankali na musamman ya cancanci masu kula da su don tseren simulators da Arcades. Sun gabatar da jerin sunayen 'yan wasa, a cikin wadanda Racing ke nan. A yadda aka saba, irin wannan na'urar zata yi hulɗa tare da PC kawai batun kasancewa da wadatar direbobi. A cikin wannan labarin za mu bincika wannan batun daki-daki.

Zazzage direba don logite raco

A cikin duka akwai zaɓuɓɓuka huɗu waɗanda aka bincika da kuma sauke fayiloli zuwa na'urar. Sun banbanta ba kawai akan inganci ba, har ma bisa ga dukiyar Algorithm da ake buƙata na aikin mai amfani. Kuna iya sanin kanku da duk hanyoyin, zaɓi zaɓi da kanku mafi dacewa sannan ku je wurin kanta, bin umarnin da aka bayar.

Hanyar 1: Yanar Gizo Lositech

Kamfanin da aka ambata a baya yana da yawa, don dole ne ya zama dole ne a samar da samfuran yanar gizo, amma kuma ba kawai ya nuna samfuransa ba, har ma ana tallafawa masu amfani. A kan wannan albarkatun yanar gizo akwai ɗakin karatu tare da sabbin kayan aikin software. Loading shine kamar haka:

Je zuwa shafin yanar gizon Logitech

  1. A shafin gida na shafin, danna maballin "Tallafa" don nuna menu na pop-sama. Yakamata ya hau zuwa "Sabis na tallafi: Shafin Gida."
  2. Je don tallafawa Logitech Momo Racing

  3. A cikin shafin da ya buɗe, zaku iya bincika nau'in na'urar, duk da haka yana ɗaukar lokaci mai yawa. Zai fi kyau buga sunan nan da nan samfurin a cikin layi na musamman kuma zaɓi sakamakon da ya dace don zuwa shafin samfurin.
  4. Shigar da sunan samfurin don logitech Momo Raco Racing

  5. Don samun bayanan da aka tura game da wasan kwaikwayon wasan, danna "More".
  6. Kara karantawa game da Logitech Momo Racing Na'urar

  7. Daga cikin dukkan fale-falen buraka, nemi "fayiloli don saukewa" kuma danna shi.
  8. Fayiloli don ɗaukar layin da ke tattare da moto

  9. Daga Jerin Pop-up, zaɓi fasalin da ya dace na tsarin aiki.
  10. Zaɓin tsarin aiki don logitech Racing

  11. Yanzu faɗi fitarwar.
  12. Zabi na zubar da tsarin aiki Logitech Momo Racing

  13. Mataki na ƙarshe shine tsarin boot kanta, wanda zai fara bayan danna maɓallin da ya dace.
  14. Download direbobi don Logoch Momo Racing

  15. Gudanar da mai sakawa da aka sauke, zaɓi yaren da kuka fi so ka ci gaba.
  16. Fara shirin don logitech Momo Raco Racing

  17. Auki sharuɗɗan Yarjejeniyar lasisi bayan karanta.
  18. Yarjejeniyar lasisi a cikin shirin don Logitech Momo Racing

  19. Kar a sake kunna kwamfutar kuma kar a rufe mai sakawa har sai an kammala aikin.
  20. Shigar da wani shiri don logitech Momo Racing

  21. Haɗa na'ura idan ba a yi wannan ba, kuma a cikin taga da ke bayyana, danna "Gaba".
  22. Farawa Logitech Momo Racing a cikin shirin

  23. Idan an buƙata, kashe sau-lokaci nan da nan. Kuna iya rufe taga kuma ku koma don gwada kowane irin batun.
  24. Logitech Momo Racing Calibration a cikin shirin

Bayan haka, na'urar ta wasan ba tare da matsaloli za a ƙaddara a duk wasannin ba, mabiya da sauya dole ne suyi aiki daidai.

Hanyar 2: ƙarin software

Wasu masu amfani, hanyar farko na iya zama kamar hadaddun, tsawon lokaci ko incrick. Muna ba da shawarar komawa zuwa taimakon software na musamman. Irin wannan sopp ɗin zai sauƙaƙa tsarin bincike da kuma saukar da direban kuma zai samar da kusan ayyukan da kansu. Haɗu da mafi kyawun wakilai a cikin wani kayan mu da kuka samo akan hanyar haɗin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Mafi kyawun shirye-shirye don shigar da direbobi

Irin waɗannan shirye-shirye suna aiki kamar yadda wannan ƙa'idar, don haka ya fi dacewa a karanta umarnin don mafita da kuma ɗaukar kowane irin software mai kama da haka.

Shigar da direbobi ta hanyar direbobi

Kara karantawa: Yadda ake sabunta direbobi a kwamfuta ta amfani da Direba

Hanyar 3: Logitech Momo Racing mai ganowa

A cikin batun lokacin da aka haɗa na'urar zuwa PC ɗin kuma an nuna shi a cikin sarrafa na'urar, ba zai yi wuya a gane lambar ta musamman wanda ake buƙata ba kawai a lokacin hulɗa tare da tsarin aiki tare da tsarin aiki. Ya dogara ne akan bincika fayiloli don kayan aiki ta hanyar yanar gizo ta yanar gizo. Logitech Momo Racing ID Racing ID yana da tsari mai zuwa:

USB \ VID_046D & PID_CA03

Search direba don logitech Momo Racing

Idan kuna sha'awar wannan hanyar, muna ba ku shawara ku san labarin labarin daga wani marubucin a cikin hanyar haɗin da ke ƙasa. Akwai wani maniko-mataki-mataki akan wannan batun.

Kara karantawa: Neman Direbobin Hardware

Hanyar 4: Sanya kayan aiki a cikin Windows

Zaɓin sabon zaɓi, ta yaya zan iya samun kuma shigar da direbobi, shine amfani da aikin Windows ɗin a cikin aikin Windows. An ƙayyade na'urar ta hanyar, an tsara tashar jiragen ruwa da aka haɗa, ana yin sauyawa da Fayiloli ta hanyar Sabunta Windows. Bayan kammala dukkan matakan, kayan aiki zasu kasance a shirye don aiki.

Manajan Na'ura a Windows 7

Kara karantawa: Shigar da Direbobi tare da Standardan Kayan Windows Stand

Kamar yadda kake gani, babu wani abu mai wahala a cikin nema da kuma shigar da direba a ɗayan zaɓuɓɓuka masu yawa. Duk hanyoyin da suke isasshen haske, kar a bukaci masu amfani tare da ƙarin ilimi ko fasaha. Muna fatan cewa koyarwarmu ta taimaka muku da mahimmin motocin daidai.

Duba kuma: Haɗa motocin da aka yi wa kwamfutar

Kara karantawa