Yadda Ake kunna Binciken Murya a cikin Browser na Yandex

Anonim

Yadda ake kunna Binciken Murya a Yandex.browser

Duk ana amfani da mu don neman bayanin da ake buƙata a cikin mai binciken, shigar da buƙatu daga keyboard, kodayake akwai mafi dacewa. Kusan kowane injin bincike, ba tare da la'akari da mai binciken gidan yanar gizo ba, ana ba shi da irin wannan kyakkyawan fasalin azaman binciken murya. Faɗa yadda ake kunna shi kuma yi amfani da shi a cikin Yandex.browser.

Bincika ta hanyar murya a cikin Yandex.browser

Ba asirin ba ne cewa mafi mashahuri injunan bincike, idan muna magana game da sashin cikin gida, Google da Yandex. Dukansu suna samar da binciken murya, da Rashanci da gungant yana ba ka damar yin wannan a zaɓuɓɓuka uku daban-daban. Amma da farko abubuwa da farko.

SAURARA: Kafin a ci gaba da aiwatar da ayyukan da aka bayyana a ƙasa, tabbatar cewa an haɗa makforin aiki da kwamfutar tafi-da-gidanka kuma an daidaita shi daidai.

Juya makircin makircin da aka cire a baya zuwa murya a cikin binciken Yandex

Idan an haɗa makirufo fiye da ɗaya zuwa kwamfutar, za a iya zaɓar na'urar tsohuwa kamar haka:

  1. Danna kan alamar makirufo a cikin kirtani na sama.
  2. A cikin "Yi amfani da makirufo", danna maɓallin "saita".
  3. Sau ɗaya a cikin saitunan sashi, daga jerin zaɓi akasin kayan makirufo, zaɓi maɓallin kayan aiki, sannan kaɗa maɓallin "gama" don amfani da canje-canje.
  4. Tsoffin makirufo na amfani da sigogi a cikin binciken da aka yi amfani da shi

    Wannan shine yadda sauki yana yiwuwa a kunna binciken murya a cikin Yandex.browser, kai tsaye a cikin tsarin bincike a gare shi. Yanzu, maimakon buga buƙata daga maɓallin keyboard, zaku iya muryashe shi cikin makirufo. Gaskiya ne, don kunna wannan aikin, har yanzu kun danna maɓallin linzamin kwamfuta na hagu (lkm) akan icon Microphone. Amma an iya kiran Alice da aka ambata a baya, ba sa ƙarin ƙoƙari.

Hanyar 4: Binciken Muryar Google

A zahiri, da yiwuwar bincika binciken yana nan a Arsenal na injin bincike na jagorar. Ana iya amfani dashi kamar haka:

  1. Je zuwa babban shafin Google kuma danna kan alamar makirufo a ƙarshen kirtani.
  2. Ba da Binciken Binciken Google a cikin Browser

  3. A cikin taga-sama tare da buƙata don samun damar zuwa makirufo, danna "Bada".
  4. Bayar da damar amfani da amfani da makirufo don binciken muryar Google a cikin Bincike mai bincike a cikin Yandex Browser

  5. Danna lkm sake kan alamar bincike na muryar kuma lokacin da kalmar "magana da makirufo tana bayyana akan allon, roƙonka.
  6. Sanar da Binciken Muryar Google a cikin Binciken Yandex

  7. Sakamakon binciken ba zai jira jira ba kuma za'a nuna shi a cikin hanyar da aka saba don wannan injin binciken.
  8. Sakamakon Muryar a Google a Yandex Browser

    Sanya binciken Muryar a Google, kamar yadda zaku lura, har ɗan sauki fiye da Yandex. Gaskiya ne, rashin amfani yana kama da - aikin kowane lokaci dole ne ku kunna da hannu, danna kan alamar makirufo.

Ƙarshe

A cikin wannan ƙaramin labarin mun yi magana game da yadda za a haɗa binciken murya a cikin Yandex.browser, yayi nazari kan duk zaɓuɓɓuka masu yiwuwa. Wanne ya zaɓi shine zai magance ku. Don sauƙi da sauri bincike don bayani, zaku dace da Google da Yandex duka biyu, duk yana dogara da wanda kuka saba da wanda kuka saba da wanda kuka saba wa wanda kuka saba wa wanda kuka saba wa wanda kuka saba wa wanda kuka saba wa wanda kuka saba wa wanda kuka saba wa wanda kuka saba da shi. Bi da bi, tare da Alice, zaku iya sadarwa tare da manufofin ƙira, nemi wani abu da aka cire shi, wannan kawai aikin bai shafi Yandex.buzer ba.

Kara karantawa