Yadda za a tsabtace Store Search a cikin Yandex

Anonim

Yadda za a tsabtace Store Search a cikin Yandex

Binciken Yandex, kamar yadda aka sani, yana aiki a cikin yanayin "Live" - ​​lokacin shigar da wata tambaya a cikin igiyar bincike, wacce ta bayyana nan da nan "Sadarwa" tare da tsarin. Koyaya, wannan aikin da amfani mai amfani yana da ɗaya, ko da yake ba a bayyane yake ba - injin binciken a kan saiti na buƙatu kuma tare da sababbin abubuwan yanar gizo da aka ziyarta a baya. Yana da kyau, kazalika tarihin bincike, na iya ba da labari mai yawa game da abubuwan da kuke so, wanda ba koyaushe kyawawa bane.

Don haka, kawai wasu lokuta biyu suna bincika girke-girke na wani abu, kamar yadda ambaton da ya dace za a nuna shi, alal misali, wasu nau'ikan bita da gabatar da haruffan farko na wannan kalmar. Da alama mai ban mamaki ne, amma tana da mahimmanci lokacin da mai binciken yana amfani da mutane biyu kuma ɗayansu yana neman babu girke-girke tare da sake dubawa, amma ba zan so in bayyana ba. A ƙasa za mu faɗi yadda ake tsabtace tarihin bincike a cikin layin Yandex.

Misalin tsokaci dangane da tarihin bincike a cikin Yandex

Share Buƙatun a cikin Tsarin Binciken Yandex

Zai zama baƙon abu ne don ɓoye abin da aka gabatar da abin da kuka gabatar a cikin hanyar bincike, ya bar ba shi da kai tsaye ta tarihin ziyarar. Saboda haka, farkon farkon da muke bada shawarar kawar da mafi bayyane "jingina", sa'an nan kuma ci gaba zuwa ga cirewar m.

Shafin Tsabtace Tarihi a Google Chrome

Kara karantawa: Tsabtace Tarihi a cikin mai binciken

SAURARA: Tunda sharewa da tarihin bincike ana yi shi kai tsaye a cikin injin bincike na Yandex, ayyukan da aka bayyana a ƙasa za a yi daidai daidai da abin da mai binciken yanar gizo kuke amfani da shi. Za mu yi la'akari da wannan hanyar akan misalin Ydandex.Bauser, kamfani ɗaya ya kirkireshi azaman injin bincike wanda aka yi amfani da duk ayyukan bincike.

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don warware wani aiki ya ɓaci a cikin batun buƙatun da aka shigar na baya, ƙididdigar asusun ajiyar su kawai ya kashe na ƙarshen, kuma gaba ɗaya kashe na ƙarshen. Yadda ake amfani da shi musamman, warware ku.

Zabi 1: share tarihin bincike

A cikin taron cewa kawai kuna buƙatar shafe tarihin sabbin buƙatun da aka shigar cikin igiyar bincike don ba a nuna su a cikin tsokanar ba, dole ne a nuna su a cikin tsokanar, waɗannan matakan dole ne a yi:

  1. Je zuwa babban shafin Yandex akan wannan hanyar kuma danna maɓallin linzamin kwamfuta na hagu (lkm) akan rubutun "saiti, wanda ke hannun dama na sama.
  2. Bude saitin saitunan a kan babban shafi na Yandex

  3. A cikin karamin digo-saukar menu, zaɓi "Intanet" kuma danna shi don zuwa.
  4. Je zuwa saitunan tashar kan babban shafin Yandex

  5. Za a buɗe shafin bincike, wanda zaku iya yin ainihin "saitunan bincike". Duk abin da ke sha'awar mu a cikin mahallin taken da ake la'akari da shi shine maɓallin Tarihin Tambaya ", wanda ke cikin shirin neman tip ɗin binciken. Dangane da shi, ya zama dole a latsa LKM.
  6. Share Kalmomin Bincike a cikin saitin Binciken Yandex

  7. Don amfani da sigogi masu gyara, kawai danna maɓallin Ajiye ƙasa.
  8. Ajiye saitunan gyara a cikin injin binciken yandex

    Daga wannan gaba, buƙatun da kuka shiga da kuka shiga Yandex ba za a la'akari da Yandex ba lokacin nuna tsokana. Idan ana so, ana iya kashe wannan fasalin gaba ɗaya, wanda zamu gaya mani gaba.

Zabi na 2: Musada Asusun Buƙatar

Idan wani lokaci na share tarihin bincike bai isa ba a gare ku, zaku iya kashe asusun ajiyarsa lokacin da ƙirƙirar da nuna tsokana a cikin Yandex. Ana yin wannan kamar haka.

  1. Je zuwa shafin Binciken Yandex. Don yin wannan, kawai shigar da wani bukatar sabani ga kirtani.
  2. Sakamakon bincike a cikin Yandex

  3. Gungura ta hanyar binciken zuwa ƙasa kuma danna kan lkm a kan "saitunan".
  4. Bude saitin Binciken Yandex

  5. Neman kanmu kan "Search resest saitin saiti", nemo "bincika" "na sirri" kuma cire scas ɗin a gaban abubuwan farko na farko.
  6. Musaki tarihin bincike lokacin da yake haifar da tsokaci a cikin Yandex

  7. Danna maɓallin "Ajiye da Komawa don Binciken" maɓallin "a ƙasa.
  8. Ajiye canje-canje da aka yi don musaki tarihi a cikin binciken Yandex

    Bayan aiwatar da waɗannan ayyuka masu sauƙi, Yandex ba za su sake yin la'akari da buƙatun da aka ba da izini a baya ba, wannan shine, tarihin binciken an dakatar da shi kawai. Yana da wannan ne ke buƙatar yawancin masu amfani waɗanda suke so su ɓoye abubuwan da suka dace na zaman kansu akan Intanet da kuma abubuwan gaba ɗaya gaba ɗaya.

Zabin 3: cikakken shawarwari suna kashe

Kamar yadda muka fada a farkon labarin, alamu sun nuna kai tsaye lokacin shigar da tambayar a cikin kirtani - yana sauƙaƙa, yana sauƙaƙe binciken bayani a cikin Yandex. Koyaya, wannan bincika injin binciken ba a buƙatar duk masu amfani ba, don haka mafi mahimmanci bayani a wannan yanayin zai zama cikakken kashe. Idan ka yi la'akari da alamu ba shi da amfani, ka rikita "fasali" ", karanta kayan akan mahadar da ke ƙasa kuma kawai bi ayyukan da aka bayyana a ciki.

Nasihu a cikin Injin Bincike na Yandex

Kara karantawa: cire tukwici a cikin injin binciken Yandex

Ƙarshe

A kan wannan zamu gama. Yanzu ba ku sani ba kawai yadda za a share labarin a cikin layin bincike na Yandex, amma kuma game da wasu fasalolin binciken na injin binciken da suka buƙaci kwanan nan. Muna fatan wannan kayan yana da amfani a gare ku kuma mun taimaka wajen samo mafita mafi kyawun aikin.

Kara karantawa