Yadda ake sabunta viber akan kwamfuta

Anonim

Yadda ake sabunta viber akan kwamfuta

Ana samun Manzo a dukkanin kayan kwalliya, gami da tsarin aikin Windows. Ana kara inganta shirin a kai a kai, ana kara sabbin abubuwa, ana gyara kurakurai na majalisun da suka gabata. Wasu masu amfani suna da tambaya mai alaƙa da sabunta wannan software a kwamfutar. A cikin wannan labarin za mu yi ƙoƙarin ƙara amsar shi.

Sabunta Viber akan kwamfutarka

Yawancin lokaci, duk fayilolin da ake buƙata an sanya su kuma an sanya su a bango, bayan hakan ya isa ya sake farawa veriber, amma ba ya aiki ga kowane mai amfani. Akwai hanya ɗaya kawai kamar yadda zaku iya sabunta shirin a kanku. Don yin wannan, bi waɗannan matakan:

  1. Run Viber da kan Babban Panel Latsa maɓallin "Taimako".
  2. Canji zuwa Taimakon Viber

  3. A cikin menu mai fa'ida wanda ke buɗe, zaɓi Sashe na "o Viber".
  4. Bayanin shirin Viber

  5. Kwatanta sigar yanzu tare da sabon tsari kuma, idan ya cancanta, shigar da sabon taro, danna kan hanyar haɗi a ƙarƙashin lambar lamba.
  6. Viber viber viber viber

  7. A cikin mai bincike, ta hanyar tsohuwa, shafin mai haɓaka zai buɗe, inda za a danna maballin "ta Viber".
  8. Je don saukar da software ta Viber

  9. Fara saukar da sigar don windows.
  10. Farawa shirin Viber

Kamar yadda zaku iya fahimta, an yi sabuntawa ta hanyar shigar da sabon sigar a saman tsohuwar. Bayanin Shigarwa Karanta a cikin "Hanyar 3" na wani labarin ta hanyar tunani a ƙasa.

Kara karantawa: Yadda za a kafa Viber akan kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka

Kashe sabuntawa ta atomatik Viber

Manzo a ƙarƙashin la'akari yana da hasara guda - Sabuntawar atomatik waɗanda ba koyaushe a sanya su daidai ba. Sabili da haka, wasu masu amfani suna da sha'awar kashe wannan tsari. Koyaya, ba shi yiwuwa a yi wannan ta menu na saitunan, dole ne ku yi ƙarin ƙarin magudi. Bari mu kalli hanyoyi guda uku masu inganci. Don iyakar sakamako, zai fi kyau a yi amfani da su gaba ɗaya.

Hanyar 1: Canjin Saitin rajista

Idan ba a sabunta tsohuwar sigar ba a sabunta ta atomatik, zaku iya canza saitunan rajista da hannu, ta hanyar kashe aikin da ya dace don saukar da fayiloli. Ana yin wannan kamar haka:

  1. Cool hade da Win Win + R maɓallan "Run" inda kuka shiga reshet kuma latsa Shigar.
  2. Bude Edita Edita a Windows 7

  3. Je zuwa hanya ta gaba:

    HKEY_CURrent_user \ software \ viber \ viber \ wixkeypath

  4. Tafi a cikin hanyar a cikin Editan Windows 7 rajista

  5. A cikin babban fayil, nemi fayilolin Reg_dord tare da Updater.exe da Viberpdater.cmd.
  6. Kadarorin sigogi a cikin wurin yin rajista na Windows 7

  7. Danna sau biyu na linzamin kwamfuta na hagu akan kowane sigogi da canza darajar su daga naúrar zuwa sifili.
  8. Canza kwatancen siga a cikin rajista na Windows 7

Bayan kammala waɗannan ayyukan, an bada shawara don sake kunna kwamfutar kuma sake sake kunna Viber don tabbatar da cewa hanyar tana da tasiri.

Hanyar 2: Musaki Izini

Tsarin aiki yana da izini wanda ke ƙayyade matakin samun dama ga manyan fayiloli daban-daban da takardu. Idan an sanya duk manyan izini, manzo zai iya sauƙaƙa shigar da sabbin fayiloli ba tare da wata matsala ba, sakamakon abin da aka sabunta sigar. Yana yiwuwa a haramtawa wannan kamar haka:

  1. Danna kan gunkin Danna Dama-Danna danna Dama Dama na Viber kuma zaɓi "Fayil Wurin".
  2. Wurin fayil a cikin Windows 7

  3. Matsar zuwa cikin directory tare da sunan manzo, danna dama danna danna kuma zaɓi "kaddarorin".
  4. Properret ɗin Fayil a Windows 7

  5. A cikin aminci shafin, zaɓi ƙungiyar mai amfani kuma danna maɓallin "Ci gaba".
  6. Karin Windows 7 Izini

  7. Tabbatar cewa an tabbatar da zabi, bayan wanda ya tafi "canzawa".
  8. Ikon izini a cikin Windows 7

  9. Sanya akwati "ƙirƙirar fayiloli / rubutun rubutu" da "halayen rikodi".
  10. Kafa izini a cikin Windows 7

Kafin fita, kar ku manta don adana canje-canje. Yanzu shirin bashi da damar rubuta, saboda haka ba a shigar da bayanan ba, amma lokaci-lokaci sigogi za a iya fitar dasu ko a'a don ba da tabbacin aiki ɗari cikin wannan hanyar.

Hanyar 3: Canza abubuwan da ke ciki na fayil ɗin rikodin rikodin

Ta canza abubuwan da ke cikin fayil ɗin rikodin fayil a cikin Windows, zaku iya cimma buri. Idan kayi wannan tare da adireshin sabuntawar vaiber, ba zai sami damar shiga Intanet ba kuma ba zai iya sauke sabon taro. Duk abin da ya faru a zahiri a cikin ayyuka da yawa:

  1. Je zuwa hanya ta gaba don zuwa directory ɗin mai karbar bakuncin:

    C: \ Windows \ Sement32 \ direbobi \ da sauransu

  2. Je zuwa rikodin fayiloli a cikin Windows 7

  3. Bude fayil ɗin ta hanyar "Notepad" kuma shigar da shi a ƙasa akan layin kyauta.

    127.0.0.1 sabuntawa.viber.com.

  4. Canza abubuwan da ke ciki na fayil ɗin Windows 7

  5. Kafin fita, adana canje-canje.
  6. Adana canje-canje na fayil ɗin fayil

Yanzu ya isa don sake kunna PC ɗin sabuntawa kuma ya kamata atomatik ya kamata ya dakatar har abada.

A cikin batun lokacin da kake son maido da sabon taro ta atomatik, kawai soke duk canje-canje da aka yi a kowace hanya. Mayar da dukkan dabi'u da suka gabata kuma jira kayan aikin.

Kamar yadda kake gani, sabuntawa viber ba ya haifar da duk wasu matsaloli, amma ƙarin matsaloli suna bayyana lokacin da kullun keɓewa da wannan tsari, masu haɓakawa ba su zo ba tukuna sama.

Duba kuma:

Sanya lambobi don Viber don Android, iOS da Windows

Yadda za a yi rijista a Viber C Android-SmartPhone, iPhone da PC

Kara karantawa