Ba a aika saƙonni a cikin Skype ba

Anonim

Sako a cikin skype.

Daga cikin matsalolin da mai amfani zai iya haduwa yayin aiki tare da shirin Skype, ya kamata ku kira rashin yiwuwar aika saƙonni. Wannan ba matsala ce ta gama gari, amma, duk da haka, ba ta da daɗi. Bari mu gano, dari don mu yi idan ba a aika saƙonni a cikin shirin Skype.

Hanyar 1: Binciken Haɗin Intanet

Kafin ku zargi cikin rashin iya aika wajan shiga shirin Skypepe, bincika haɗin yanar gizo. Yana yiwuwa ba ya nan, kuma shine sanadin matsalar da ke sama. Haka kuma, wannan shine mafi yawan dalilin da yasa ba za ku iya zaba ba. A wannan yanayin, kuna buƙatar bincika riga tushen wannan matsalar, wanda shine babban batun daban don tattaunawar. Ana iya inganta shi a cikin saitunan Intanit mara kyau a kwamfutar, a cikin kayan aikin kayan aiki (kwamfuta, mai ba da hanya, a ƙarshen biyan kuɗi don mai bada sabis, da sauransu.

Sau da yawa ana magance matsalar yana ba da damar sake kunna yanayin modem.

Hanyar 2: Sabuntawa ko Sake Shigar

Idan bakuyi amfani da sabon sigar Skype ba, to dalilin rashin yiwuwar aika saƙon zai iya zama daidai menene. Kodayake, saboda wannan dalili, ba a aika da haruffa ba sau da yawa, amma ba lallai ba ne don yin watsi da wannan yiwuwa. Sabunta Skype zuwa sigar ƙarshe.

Shigowar Skype

Bugu da kari, koda ka yi amfani da sabuwar sigar shirin, to, ci gaba da aikinta, ciki har da cikin sharuddan aika sakonni tare da sake shigar da Skype, wato, mai sauki kalmomi, mai sauki kalmomi, sake mai sauki kalmomi, sake mai sauki kalmomi, sake mai sauki kalmomi, mai sauki kalmomi, sake mai sauki kalmomi, sake mai sauki kalmomi, mai sauki kalmomi, sake mai sauki kalmomi, mai sauki kalmomi, sake mai da sauki.

Allon shigarwa na Skype

Hanyar 3: Sake saita Saiti

Wani dalili don ikon aika saƙon zuwa Skype, su ne mugunta a cikin saitunan shirin. A wannan yanayin, suna buƙatar sake saitawa. A cikin sigogin manzon Allah, algorithms don yin wannan aikin sun sha bamban.

Sake saita saiti a Skype 8 da sama

Nan da nan la'akari da hanyar don sake saita saitunan a Skype 8.

  1. Da farko dai, ya zama dole don kammala aikin a cikin manzo idan an fara a yanzu. Ka danna maballin Skype a cikin toretpe madaidaici maɓallin linzamin kwamfuta daidai (PCM) kuma zaɓi "Fita Skype" daga jerin abubuwan dakatarwa.
  2. Je zuwa fitarwa daga Skype 8 ta hanyar bayyanar sanarwa

  3. Bayan ficewar Skype, muna da nau'in giya + R hade akan maballin. Mun shiga umurnin zuwa taga da aka nuna:

    % Appdata %% Microsoft \

    Muna yin danna maɓallin "Ok".

  4. Je zuwa ga Microsoft directory Ta hanyar shigar da umarni zuwa taga Run

  5. "Mai bincike" zai bude a cikin Microsoft ɗin Microsoft. Kuna buƙatar nemo wani kundin adireshi a ƙarƙashin sunan "Skype don tebur". Ka danna kan shi ta pkm kuma daga jerin da aka nuna, zaɓi zaɓi "yanke" zaɓi.
  6. Je zuwa matsewa skype don fayil ɗin tebur a cikin Windows Explorer

  7. Je zuwa ga "Mai bincike" zuwa kowane directory kwamfyuta, danna kan wurin babu komai na taga PCM kuma zaɓi zaɓi "Saka".
  8. Je ka saka skype don fayil ɗin tebur a cikin Windows Explorer

  9. Bayan babban fayil tare da bayanan martaba aka yanke daga asalin wurin sa, gudu Skype. Ko da a farkon an yi shiga ta atomatik, wannan lokacin dole ne ka shigar da izini bayanai, tunda duk saiti an sake saitawa. Danna kan "Bari mu tafi".
  10. Je zuwa ƙofar Skype 8

  11. Next Latsa "Shiga ko ƙirƙirar".
  12. Shiga Skype 8

  13. A cikin taga da ke buɗe, muna shigar da shiga kuma danna "Gaba".
  14. Shigar da izini don izini a Skype 8

  15. A taga ta gaba, shigar da kalmar wucewa zuwa asusunka kuma danna "Shiga".
  16. Shigar da kalmar wucewa don izini a Skype 8

  17. Bayan an fara shirin, bincika idan aka aiko da sakonni. Idan komai yayi kyau, ba mu canza wani abu ba. Gaskiya ne, zaku buƙaci canja wurin wasu bayanai da hannu (Misali, saƙonni ko lambobin sadarwa) daga babban fayil ɗin tsoffin fayil, wanda muka koma. Amma a mafi yawan lokuta ba za a buƙace shi ba, tunda duk bayanan za a tsaida su daga sabar kuma suyi a cikin sabon directory, wanda za a kafa ta atomatik bayan fara skype.

    Dubawa aika sako a cikin Skype 8

    Idan ba a gano canje-canje masu kyau ba kuma ba za a aika saƙonni ba, wannan yana nufin cewa sanadin matsalar ta ta'allaka ne a wani factor. Bayan haka zaku iya fita daga shirin don share sabon adireshin bayanin martaba, kuma don dawo da wanda aka baya ya koma.

Dawo da tsohon skype don fayil ɗin tebur a cikin tsohon tsohon ka a Windows Explorer

Maimakon motsi, Hakanan zaka iya amfani da sake. Sannan babban fayil din zai kasance cikin tsarin guda, amma za a sanya shi wani suna. Idan magidanan ba su bayar da kyakkyawan sakamako ba, to, kawai share sabon tsarin bayanin martaba, kuma mafi tsufa ana mayar da sunan.

Ku je ku sake amfani da Skype don Jariri na tebur a Windows Explorer

Sake saita saiti a Skype 7 kuma a ƙasa

Idan har yanzu kuna amfani da Skype 7 ko farkon sigogin wannan shirin, dole ne ku yi kama da ayyukan da aka bayyana a sama, amma a cikin wasu adireshi.

  1. Rufe shirin Skype. Bayan haka, danna Haɗin + R hade. A cikin "Run" taga, shigar da darajar "% Appdata%" ba tare da kwatancen ba, kuma danna maɓallin "Ok" maɓallin.
  2. Je zuwa babban fayil ɗin Appdata

  3. A cikin directory ya buɗe, muna samun babban fayil ɗin Skype. Akwai zaɓuɓɓuka uku waɗanda zaku iya sa shi don sake saita saitunan:
    • Share;
    • Sake suna;
    • Matsa zuwa wani directory.

    Gaskiyar ita ce lokacin cire babban fayil ɗin Skype, za a hallaka ku gaba ɗaya, kuma a halaka wasu bayanai. Sabili da haka, don samun damar mayar da wannan bayanin, dole ne ya zama dole a kori babban fayil ko motsawa zuwa wani jagorar a kan faifai mai wuya. Muna yin hakan.

  4. Sake sunan babban fayil ɗin Skype

  5. Yanzu ƙaddamar da shirin Skype. Idan babu abin da ya faru, kuma ba a aika saƙonnin ba, wannan yana nuna cewa ba a cikin saiti ba, amma a wani abu. A wannan yanayin, kawai zamu mayar da babban fayil ɗin "Skype" a wuri, ko sake suna ta dawo.

    Idan aka aiko da sakonni, sannan kuma muna rufe shirin, kuma daga babban fayil ɗin da aka kora, kuma ya kwafa fayil ɗin babban fayil ɗin Skype. Amma, gaskiyar ita ce a cikin babban fayil ɗin, ana adana kayan haɗin ku, kuma yana cikin wannan fayil ɗin da za a iya kammala matsala. Sabili da haka, idan an sake lura da kwaro, to, muna maimaita dukkanin wannan hanyar da aka bayyana a wani lokaci. Amma, yanzu an dawo da fayil ɗin .Db ba a dawo da baya ba. Abin baƙin ciki, a wannan yanayin, dole ne ku zabi ɗayan biyu: ikon aika saƙonni, ko adana tsohon wasikar. A mafi yawan lokuta, ya fi dacewa a zabi zaɓi na farko.

Kwafe babban fayil ɗin don magance matsalar shigar da Skype

Nau'in wayar hannu na Skype.

A cikin salon salon Skype akwai a kan Android da na'urori na iOS, zaku iya haɗuwa da rashin iya aika saƙonni. Duk da haka kawar da Algorithm don wannan matsalar tana da akasin wannan matsalar ta kasance iri ɗaya ne game da kwamfuta, amma har yanzu akwai bambance-bambance da siffofin tsarin sarrafawa.

SAURARA: Yawancin ayyukan da aka bayyana a ƙasa an kashe su daidai akan Iphone, kuma a kan Android. A matsayin misali, mafi yawan ɓangare, za a yi amfani da mu na biyu, amma za a nuna bambance-bambance na farko a farkon.

Sabuntawa a Android

Kafin ci gaba da magance matsalar, ya kamata ka tabbatar cewa an haɗa na'urar da wayar hannu a cikin wayar hannu, cibiyar sadarwa ko mara waya ta hanyar sadarwa ba ta da mahimmanci. Hakanan, sabon sigar Skype dole ne a shigar a kan sabon sigar kuma, mai matukar kyawawa, sigar yanzu ta tsarin aiki. Idan wannan ba haka bane, kuka fara sabunta aikace-aikacen da OS (Tabbas, in ya yiwu), kuma bayan haka bayan haka ke zuwa ga hukuncin da aka bayyana a ƙasa. A kan na'urorin da aka yi, ana ba da tabbacin manzo kawai.

Duba sabunta Android

Hanyar 2: Tsabtace Cache da bayanai

Idan aikin aiki na tilasta bai sake dawo da aikin saƙon ba don aika saƙonni, ya kamata a nemi dalilin matsalar a cikin Skype kanta. A lokacin amfani da lokaci na dogon lokaci, wannan aikace-aikacen, kamar kowane, zai iya juya bayanan datti daga abin da muke da shi don kawar da shi. Ana yin wannan kamar haka:

Android

SAURARA: A kan na'urorin Android, don inganta ingancin aikin, Hakanan kuna buƙatar share cache da Google Play Marin bayanai na kasuwa.

  1. Bude saitunan "Saiti" na na'urar kuma je zuwa sashin "Aikace-aikace da sanarwa".
  2. Je zuwa jerin duk aikace-aikacen da aka shigar a cikin saitunan Android

  3. Bude jerin duk aikace-aikacen da aka shigar ta hanyar gano abin menu da ya dace, nemo kasuwar wasa a ciki ka matsa shi zuwa sunan da ya kamata.
  4. Nemo kasuwar Google Play a cikin jerin duk aikace-aikacen da aka shigar akan Android

  5. Zaɓi abu "ajiya, sannan danna kan" cache bayyane "da" share bayanan "Buttons.

    Share cache kuma share bayanan aikace-aikacen Google Play akan Android

    A cikin magana ta biyu, aikin zai buƙaci tabbatar da latsa "Ee" a cikin taga pop-up.

    Tabbatarwa na Share bayanan na Google Play Kasuwancin Kasuwanci a Android

  6. "Sadiyo na" Store ɗin, yi iri ɗaya da Skype.

    Je zuwa aikace-aikacen ajiya na Skype akan Android

    Bude shafinka, je zuwa "ajiya", "Tsaftace cache" kuma "share bayanan" ta danna kan maballin da suka dace.

    Share cache da bayanai don aikace-aikacen Skype akan Android

  7. iOS.

    1. Bude saitunan "Saiti", gungura ta jerin abubuwan da aka gabatar suna da kadan ƙasa kuma zaɓi "asali".
    2. Bude babban saiti sashin akan iPhone

    3. Na gaba, je zuwa ɓangaren "iPhone ajiya" kuma gungura ƙasa da wannan shafin ƙasa har zuwa aikace-aikacen Skype, da sunan da kuke so matsa.
    4. Nemo app Skype a cikin jerin waɗanda aka shigar a kan iPhone

    5. Sau ɗaya a shafin sa, danna maɓallin "Zazzage shirin" kuma tabbatar da niyyar ku a cikin taga pop-up.
    6. Sauke aikace-aikacen Skype Ward a Saitunan iPhone

    7. Yanzu matsa a kan canjin "sake kunna shirin" kuma jira wannan hanyar.
    8. Sake shigar da aikace-aikacen Skype ta Skype ta amfani da saitunan iPhone

      Hanyar 3: Sake shigar da aikace-aikacen

      Mafi sau da yawa, matsalar a cikin aikin yawancin aikace-aikacen ana magance daidai ta hanyar tsabtace cache da bayanai, amma wani lokacin ma ya zama bai isa ba. Akwai damar da "tsabta" Skype Yi amfani da na'urar.

      Hanyoyi don share aikace-aikace ta allon gida akan android

      SAURARA: A kan wayoyin hannu da Allunan tare da Android, da farko kuna buƙatar "sake saita ƙasashen Google Play, wato, maimaita ayyukan da aka bayyana (ɓangare "Android" ). Kawai sai a ci gaba da sake shigar da skype.

      Share aikace-aikacen Skype akan iPhone

      Kara karantawa:

      Share aikace-aikace akan Android

      Ana cire aikace-aikacen iSos

      Sake shigar da Skype, Shiga ciki a ƙarƙashin sunan mai amfani da kalmar wucewa da gwada aika saƙon. Idan wannan lokacin ba a kawar da matsalar ba, yana nufin dalilin hakan ya ta'allaka ne a cikin asusun kanta, game da aiki tare da wanda zamu gaya min gaba.

      Hanyar 4: ƙara sabon shiga

      Godiya ga aiwatar da dukkan (ko, zan so in yi imani, da sassan su kawai) na shawarwarin da aka bayyana na dindindin, aƙalla a mafi yawan lokuta. Amma wani lokacin ya faru, kuma a cikin irin wannan yanayin da dole ne ya tono mai zurfi, wato, canza babban imel, wanda ake amfani dashi azaman izini a cikin manzon. Game da yadda ake yin wannan, mun riga mun rubuta a da, don haka ba za mu tsaya daki-daki a kan wannan batun ba. Duba labarin akan mahadar ƙasa kuma yi duk abin da aka bayar.

      Bayanin mutum yana buɗewa a cikin mai binciken don canza shiga cikin kayan haɗin yanar gizo na aikace-aikacen Skype

      Kara karantawa: Canza Shiga cikin Skype

      Ƙarshe

      Kamar yadda zai yiwu a fahimta daga labarin, dalilan da ba zai yiwu a aika saƙo a Skype, wataƙila da yawa. A mafi yawan lokuta, komai ya sauko ga wani banbancin sadarwa, aƙalla, idan muna magana game da sigar aikace-aikacen PC. A kan na'urorin hannu, abubuwa suna da ɗan bambanci kuma da yawa ya kamata a yi ƙoƙarin kawar da wasu dalilai. Kuma duk da haka muna fatan cewa wannan kayan yana da amfani a gare ku kuma ya taimaka wajen dawo da aikin babban aikin manzo.

Kara karantawa