Yadda za a shimfiɗa ajiya a Instagram daga wayar

Anonim

Yadda za a shimfiɗa ajiya a Instagram daga wayar

Hanyar 1: Aikace-aikacen hukuma

Don ƙara storstagram daga wayar, hanya mafi sauƙi don amfani da edita na ciki na aikace-aikacen aikace-aikacen, wanda ke ba da isasshen adadin fasali na kyauta. Kuma kodayake abokan ciniki na dandamali daban-daban ba su da bambanci da juna, mun shirya rarrabuwa.

Android

Zaka iya buga tarihin daga na'urar Android ta danna maɓallin "Tarihin ku" a kan babban shafin abokin ciniki na hukuma ko ta hanyar "Share" a ƙarƙashin takaddun a mai sarrafa fayil. Yayin ƙirƙirar hotuna da bidiyo za a sami amfani da kyamara, matattarar duniya da dama, da yawa, suna sauke fayiloli daga cikin wayar salula, sakamakon sakamako da sigogin sirri.

Kara karantawa: kara labaru a Instagram akan Android

Dingara storsis zuwa Instagram a kan na'urar Android

iOS.

A kan na'urorin iOS, canjin zuwa halittar sabon ajiya kuma ana yin su ta amfani da "Tarihin ku" a kan fara allon ko kuma shafi kyamara a saman kusurwar hagu na aikace-aikacen. Lokacin aiki tare da editan, wanda aka yi a cikin karamin salon, zaku iya sarrafawa da bidiyo, sanya abubuwa da kuma lokacin da aka kammala komai, don bugawa ta amfani da maɓallin tare da kibiya.

Kara karantawa: kara labaru a Instagram a kan iOS

Dingara storsis a Instagram akan na'urar iOS

Hanyar 2: Aikace-aikacen Jam'iyya na Uku

Standarda Editan Stedort a cikin abokin ciniki na hukuma yana ba da damar dama kamar yadda zan so, saboda haka zaka iya amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku. Za a ɗauke mu azaman misali guda ɗaya kawai na software na software da nufin aiki tare da labarai da araha da araha nan da nan akan duka tauraron hannu.

Zabi 1: Buga

Wataƙila mafi mashahuri aikace-aikacen yanzu don aiki tare da storsith Instagram na ciki, yana da kyakkyawar ƙimar da tabbataccen ra'ayi. Shirin yana da dubawa mai magana da harshen Rasha, babban lamba, gami da damar kyauta tare da ikon haɓaka gyara, tallafi na tallafi, mai da abun ciki na bidiyo, tace abubuwa da yawa.

Saukewa daga App Store

Zazzagewa daga Google Play Kasuwa

  1. Sanya aikace-aikacen daga kantin sayar da shi dangane da dandamali, bude kuma jira don shiri don aiki. Bayan haka, a kan babban shafin, matsa maɓallin tare da hoton "+" a tsakiyar rubutun, a cikin akwatin. Shigar da sunan aikin kuma danna "Kirkira.
  2. Canji zuwa ƙirƙirar sabon labari a cikin aikace-aikacen da ya gabata

  3. Sau ɗaya a cikin aikin, latsa alamar "+" a kan kwamitin ƙasa don zuwa zaɓi na samfurin. Anan akwai zaɓuɓɓuka iri-iri waɗanda suke cikakke ga yanayi daban-daban kuma shafuka.

    Je zuwa zabin samfuri don sabon labari a cikin aikace-aikacen da ya gabata

    Wasu shaci suna da ƙirar "+" da ke nuna cewa yana yiwuwa don samun dama kawai ta hanyar sayen saiti ne. Hakanan akwai zaɓuɓɓuka tare da alamar Instagram wanda zai kasance idan kun yi rajista zuwa takamaiman shafi.

  4. Misalin iyakance mai iyaka a cikin aikace-aikacen da ya gabata

  5. Bayan canji na atomatik zuwa babban editan, zaku iya ƙara fayilolin mai jarida, iyakance ga adadin da ya dogara da matakin da suka gabata ta amfani da "+" gunkin a cikin ɗayan furannin. Don amfani a cikin ajiya, kusan duk wasu takardu sun dace da wayar hannu da aka adana a cikin ƙwaƙwalwar ajiya kuma an ƙirƙira ta amfani da kyamara.

    Je ka ƙara fayiloli zuwa tarihi a cikin aikace-aikace

    Rataye kuma yana samar da gallery tare da zaɓuɓɓuka da yawa don hoto, wanda za'a iya amfani dashi kawai a ƙarƙashin yarjejeniyar da aka yi. Saboda haka hotunan an ɗora zuwa cikin tarihi, taɓa kowannensu da kuke buƙata kuma danna "Zaɓi" a saman panel.

  6. Misali na daidaitaccen ɗakin karatu a cikin aikace-aikacen da aka buɗe

  7. Idan kana son canza tsari, danna fayil ɗin kuma ja zuwa wani yanki na samfuri. Hakanan za'a iya hada shi tsakanin tsarin yankin da aka raba, kafin wannan tafa ta kan hoton.
  8. Gudanar da Hoto a cikin tarihi a cikin aikace-aikacen da ya buɗe

  9. Lokacin zabar takamaiman katin, zaka iya amfani da maɓallin a kusurwar dama ta sama. Sakamakon haka, gallery tottel zai buɗe, wanda ya kunshi shafuka da yawa.

    Canji don ƙara matattarar zuwa hotuna a cikin aikace-aikacen da ya buɗe

    Abin takaici, yana yiwuwa a yi tasiri guda ɗaya kawai daga kowane yanki. Baya ga wannan, ana samun wasu masu tace matakai ne bayan sayen.

  10. Dingara matattara zuwa hotuna a cikin tarihi a cikin aikace-aikace

  11. Bayan kammala aikin tare da gyara launi, a bangarorin kasan ta shafi gumakan fensir. Kowane abu da aka gabatar anan anan za'a iya kara shi a kan matse.

    Duba kayan aikin gyara tarihin a ciki

    Game da rubutu, font, girman, launuka da wuri akwai. Ana amfani da tasirin gaske ga Layer, kuma ba ga kowane haruffa ba.

    Dingara da daidaita rubutu a cikin tarihi a cikin aikace-aikace

    A kan Page Page Akwai laburare mai ban sha'awa na masarauta daban-daban, masu zane, zane da sauran abubuwa. Nan da nan, a lura cewa ƙara abubuwa masu rai zuwa tarihin na iya haifar da matsaloli yayin bugawa.

    Dingara da daidaita lambobi a cikin tarihi a cikin aikace-aikace

    Idan baku gamsu da daidaitaccen launi na samfuri ba, wanda aka gabatar a cikin hanyar allon da'irar, zaku iya amfani da "bango". Zabi daga nan tabarau daban-daban, na rubutu da kuma zaɓin biya.

    Canza tushen tarihi a cikin aikace-aikacen da ya gabata

    Yin amfani da sabon maballin don "Kwafi" akan gyaran gyarawa, an kwafa dukkan abubuwan da ke cikin matsakaita zuwa sabon allo a cikin aikin. Don share, kuna buƙatar taɓa gunki tare da hoton kwandon.

  12. Kwafin shafin labarin a cikin aikace-aikacen da ya gabata

  13. Bayan fahimtar aiwatar da halitta, a gefen dama na Babban Panel, danna maɓallin tare da icon Saukar. Bi da bi, a cikin pop-up taga, je zuwa "shafukan" kuma zaɓi "Instagram".

    Canji don adana tarihi a aikace-aikacen da ya gabata

    Jira har sai an ajiye aikin a ƙwaƙwalwar ajiya da kuma buɗe abokin ciniki na Instagram. Bayan haka, za a tura shi ta atomatik azaman fayil ɗin kafofin watsa labarai, inda za'a iya inganta shi sosai.

  14. Tsarin buga tarihin daga shafewa a cikin bayanan Instagram

Idan akwai shafuka da yawa a cikin aikin, kowannensu ya bayyana a cikin editan, kodayake, tare da abubuwa da yawa, kurakurai na iya faruwa. Sakamakon ƙarshe an buga shi a cikin irin wannan hanya, kamar kowane labarin.

Zabi na 2: Hoto da Edita da Bidiyon Bidiyo

Wani ambaton ambaci ya cancanci hotuna da bidiyo, da nufin ba kawai don ƙirƙirar ajiya ba, har ma da aiki na abun ciki don wasu kayan aiki ta amfani da babban adadin kayan aiki. Lokacin aiki tare da irin wannan shirye-shirye, hanya don buga ayyukan a Instanet ba ta da bambanci da abin da aka nuna akan abin da aka nuna akan abin da ya gabata na aikace-aikacen da ya gabata, sabili da haka ba za a yi la'akari da cikakken bayani ba.

Kara karantawa:

Aikace-aikace don Gyara Bidiyo a Android Kuma iOS

Hoto da bidiyo na iOS

Hoto na gyaran android

Misalin umarni na bidiyo tare da yiwuwar ƙirƙirar ajiya don Instagram

Kara karantawa