Baya karbar lambar tabbatar da VKONTOKE

Anonim

Baya karbar lambar tabbatar da VKONTOKE

Lambobin tabbatar da ayyukan akan gidan yanar gizon sada zumunta Vkontonakte sune ma'aunin asusun tsaro da bayanan mai amfani, amma ba kawai hana samun izini ba a kowane lokaci don izini a kowane lokaci. A cikin wannan labarin, zamu faɗi abin da za mu yi a yanayi inda ƙa'idar tabbatarwa ga kowane dalili baya zo.

Warware matsaloli tare da lambar tabbatarwa na VC

Rashin lambar tabbatarwa lokacin da aka aiko yayin shiga cibiyar sadarwar zamantakewa ko yin wasu canje-canje masu mahimmanci ga tambayoyin da ke iya zama na musamman ga kowane hali ɗaya. A wannan batun, muna kara jerin ayyukan da yakamata ayi kokarin yin lokacin da akwai irin wannan wahala.

  1. Da farko dai, yana da mahimmanci bincika hoton matsayin saƙo tare da lambar tabbatarwa ga lambar wayar da aka ɗaura. A cikin yankin a ƙarƙashin filin "Tabbatar" filin, dole ne ka sami "Indeve" maɓallin da kuma maimaitawa maimaitawa.
  2. Aika lambar tabbatarwa akan wayar VKontakte

  3. Ba tare da la'akari da matsayin lokaci ba, jira 'yan lokuta, a matsakaita har zuwa minti biyar. Wasu lokuta hanyoyin sadarwa na ma'aikaci ko VKontakte sabobin za a iya overed saboda yawan buƙatu.
  4. Idan na dogon lokaci daga lokacin aika lambar atomatik lambar code, saƙon da ake so bai zo ba, danna maɓallin "Aika Reute". A wannan yanayin, da lambar lokacin da farkon lambar za a sabunta.

    SAURARA: Lokacin da kuka karɓa da ƙoƙarin yin amfani da lambar farko bayan aika na biyu, kuskure zai faru. Dole ne ya zama dole don watsi da shigar da saiti na zaɓi daga zaɓin SMS na ƙarshe.

  5. Yin amfani da lambar tabbatarwa da ba daidai ba a cikin vkontakte

  6. Lokacin da SMS baya zo bayan amfani da hanyar haɗin da ke sama a cikin "Saƙon da aka aiko" da aka aika "don yin odar kira daga robot. Don yin wannan, yi amfani da maɓallin "Ee, bari kiran robot." Wannan zabin shine mafi inganci kuma yana taimaka don kawar da matsaloli har ma da matsalolin fasaha na VC.
  7. Ikon neman kira na robot vkontakte

  8. Duk wani matsaloli masu zuwa tare da samun lambar tabbatarwa za a iya yin tarayya ta musamman tare da lambar wayarku da kuma aiki. Na farko, tabbatar cewa kuna amfani da daidai adadin da aka ɗaure da shafin akan mai gudana.
  9. Bayan dubawa, buɗe saƙonni tare da saƙonni akan na'urarka ta hannu kuma tsaftace katin SIM ko ƙwaƙwalwar ajiyar wayar. Sau da yawa dalilin rashin saƙonni shine kammala ajiyar ajiya a ƙarƙashin SMS.
  10. Tsarin Share saƙonni akan wayarku ta hannu

  11. Wani dalilin matsalar na iya zama karancin cibiyar sadarwa mai samar da hanyar sadarwa, wanda yake mai sauƙin bincika amfani da mai nuna alama a cikin bayanan bayanan bayanan na'urar.
  12. Duba matakin cibiyar sadarwar mai ba da kyauta akan wayar

  13. Hakanan akwai lokuta na toshe lambobi, saboda abin da rasit ɗin da aika saƙon ke da iyaka. Tabbatar cewa kana da wadatar asusunka kuma, in ya yiwu, aika SMS gwaji daga kowane adireshin don bincika abubuwan da aka ambata a baya.

Kusan kowane zaɓi da aka bayyana na iya taimakawa wajen warware matsala ta fitowar. Koyaya, idan bayan wannan, lambar tabbatarwa ba zata yiwu ba, tana da mahimmanci don tuntuɓar tallafin fasaha VKONKEKTE don ɗayan dokokinmu, kwatanta yanayinta daki-daki.

Kara karantawa: Yadda ake rubutu cikin tallafin fasaha

Ƙarshe

A yau munyi ƙoƙarin yin la'akari da duk mafita ga matsalar tabbatarwa, jere daga lokacin jira da ƙare tare da tallafin fasaha. Idan kuna da shawarwarinku game da kawar da wannan wahala ko tambayoyi kan batun da basu dace da daidaitaccen bayanin halin da ake ciki ba, tuntuɓi mu cikin maganganun.

Kara karantawa