Fassarar rubutu akan layi: sabis na ma'aikata 2

Anonim

Fassarar rubutu akan layi

Wani lokacin masu amfani suna buƙatar fassara rubutun daga hoto. Ba koyaushe bai dace da shigar da rubutun gaba ɗaya a cikin mai fassara da hannu, don haka ya kamata kuyi wa wani zaɓi na zaɓi ba. Kuna iya amfani da sabis na musamman waɗanda ke san rubutun a kan hotunan kuma fassara su. A yau za mu yi magana game da albarkatun kan layi biyu.

Canja wurin rubutu ta hoto akan layi

Tabbas, idan ingancin hoton yana da ban tsoro, rubutun ba ya cikin mayar da hankali ko ba shi yiwuwa a bincika wasu cikakkun bayanai da kansu, babu wuraren da za su iya fassara shi. Koyaya, a gaban hotuna masu inganci, canja wuri ba zai zama da wahala ba.

Hanyar 1: Yandex. Canja wurin

Kamfanin sanannen kamfanin Yandex ya daɗe yana haɓaka sabis na fassarar rubutu rubutu. Akwai kayan aiki wanda zai ba ku damar sanin hoto ta hanyar hoto da aka saƙa da fassara bayanan da aka saƙa. Ana yin wannan aikin a zahiri a cikin dannawa da yawa:

Je zuwa Yandex. Mai ilimin halaka

  1. Bude babban shafin Yandex. Mai ilimin halaka ya koma zuwa sashin "hoto" ta danna maɓallin da ya dace.
  2. Je zuwa fassarar hoto akan Yandex. Mai ilimin halaka

  3. Zaɓi yaren daga abin da kuke so fassara. Idan ba a sani ba a gare ku, ku bar kaska kusa da "tsarin yanke hukunci".
  4. Zaɓi yaren da aka sani akan Yandex. Canja wurin

  5. Na gaba, saka yaren da kuke son samun bayanai.
  6. Zabi Harshen Fassara zuwa Yandex. Mai koyar da kai

  7. Danna maɓallin "Zaɓi fayil ɗin" ko ja hoton zuwa yankin da aka ƙayyade.
  8. Je don ɗaukar hoton don canja wuri zuwa yankin Yanddex.casts

  9. Kuna buƙatar haskaka hoton a cikin mai binciken kuma danna maɓallin "Open".
  10. Zaɓi fayil don canja wuri zuwa Yandex. Canja wurin aiki

  11. Rawaya za a iya alama ta waɗancan wuraren hotunan da ya sami damar fassara sabis ɗin.
  12. Zaɓi yankin da aka fassara Yandex. Far

  13. Latsa ɗayansu don ganin sakamakon sakamakon.
  14. Karanta fassarar a kan Yandex. Mai ilimin halaka

  15. Idan kana son ci gaba da aiki tare da wannan rubutun, danna maɓallin "buɗe a cikin fassarar".
  16. Je zuwa Yandex. Canja wurin

  17. A hannun hagu, an nuna rubutun, wanda ya sami damar fahimtar Yandex. Arzaniya, kuma sakamakon sakamakon zai nuna a hannun dama. Yanzu zaku iya amfani da duk ayyukan da ake samarwa na wannan sabis - gyarawa, kamus, kamus ɗin kuma yana da kamus da ƙari.
  18. Aiki a cikin Yandex. Canja wurin

Kawai 'yan mintoci kaɗan ya ɗauka domin fassara rubutu zuwa hoto ta amfani da arzikin yanar gizo a ƙarƙashin. Kamar yadda kake gani, babu wani abu da rikitarwa a cikin wannan har ma da mai amfani da ba makawa zai iya jimre wa aikin.

A kan wannan, labarinmu yana zuwa zuwa ga ma'anarsa mai ma'ana. A yau munyi ƙoƙarin ƙara bayyana game da shahararrun sabis biyu na kyauta don fassarar rubutun daga hoto. Muna fatan bayanin da aka bayar ba wai kawai mai ban sha'awa ne a gare ku, har ma da amfani.

Karanta kuma: shirye-shiryen fassarar rubutu

Kara karantawa