Me ake nufi da yin watsi da VKTOTKE

Anonim

Me ake nufi da yin watsi da VKTOTKE

A cikin hanyar sadarwar zamantakewa, VKONKEKE, Baya ga ƙirƙirar sababbin posts, zaku iya buga wasu shigarwar mutane ba tare da irin nau'ikan su da wurin su ba. A yayin wannan labarin, zamu faɗi game da komai mai alaƙa da maɓallin "Share" a cikin albarkatun a ƙarƙashin kulawa.

Fasali na dawo da rikodin VK

Hanya mafi sauki don fahimtar manufar aikin rikodin yana yiwuwa ta hanyar aiwatar da wannan aikin. Don yin wannan, yi amfani da maɓallin Share don hanya ɗaya ko wani kuma zaɓiawa. Muna magana ne game da wannan daki-daki a cikin wani labarin a shafin dangane da hanyar haɗin da ke ƙasa.

Kara karantawa: yadda ake yin repos

  1. Ya danganta da wurin da aka zaɓa, bayyanar sakamako na ƙarshe na iya bambanta. Koyaya, yawan abubuwan so da kaya na asali ba za a nuna su ba.

    Misali rikodin rikodin a shafi VKONKTE

    Idan an yi rikodin rikodin wani a shafin na mutum, a cikin tef ɗin za a nuna shi azaman abin da aka makala zuwa ga madafan wofi a madadinku. A wannan yanayin, ana iya yin rikodin kuma, ban da abun ciki daga asali, ƙara abin da ke cikinku.

    Ikon shirya rikodin VKONTKE Rikodi

    Lokacin ƙirƙirar repost a cikin al'umma, tsarin buɗaɗɗen yana faruwa kusan kamar yadda akan shafin mai amfani. Bambanci kawai anan shine ikon zabar ƙarin alamomi.

  2. Kirkirar repost daga rukunin cikin rukunin VKontakte

  3. Kowane mai amfani, gami da kai, daga baya za a iya danna kan hanyar haɗin tare da lokacin ƙirƙirar post.

    Bude shigarwa na asali bayan repost VK

    Saboda wannan, taga zai buɗe tare da shigarwar da aka zaɓa, wanda zai zama kamar, recosit da tsokaci daga asalin littafin.

  4. Duba shigarwa na asali bayan repost

  5. Idan ka samar da hoto mai cikakken hoto daga taga kallon allo na cikakken allon, jigilar kaya zai faru ba tare da ambaton asalin sanadin ba.

    Ƙirƙirar repost na VKontakte

    Wannan ya dace musamman lokacin daɗa fayiloli zuwa maganganu.

  6. Nasara tara hoto ta VKONKE

  7. Duk ayyukan ku a cikin shigarwar ƙarshe tare da abin da aka makala ba zai shafi ainihin post ba. Bugu da kari, Husky da tsokaci za a kara su zuwa littafinka ba tare da kashe zabin asali ba.
  8. Kamar yin rikodin tare da cika hukunci a shafi vkontakte

  9. Godiya ga Repost, kowane post yana bayyana hanyar haɗi zuwa wurin farko na littafin. Saboda wannan, zaku iya magance yawancin matsalolin karkatacciyar yanayin.
  10. Haɗi zuwa asalin wurin VKONTAKE

  11. Idan za a sami kowane canje-canje a cikin rikodin asalin, kuma su ma suna amfani da post a cikin zaɓaɓɓen wurin da aka zaɓa. Wannan ana iya ganin musamman lokacin cire littafin, a sakamakon abin da toshe babu komai a bango.

    Wannan ya kawo ƙarshen duk abubuwan kirkirar halittar Repost.

    Ƙarshe

    Muna fatan koyarwarmu ya basu damar samun amsa a kan jigon subtleties na reposs vkontakte. Idan ba haka ba, zaku iya tuntuɓar mu kai tsaye a cikin maganganun a ƙarƙashin wannan labarin.

Kara karantawa