Yadda Ake Musaki Yanayin Adadin Ikon Iphone akan iPhone

Anonim

Yadda Ake Musaki Yanayin Adadin Ikon Iphone akan iPhone

Tare da sakin iOS 9 masu amfani da masu amfani da su sun karɓi sabon fasali - yanayin ceton wutar lantarki. Asalinta shine cire haɗin wasu kayan aikin Iphone, wanda zai ba ku damar haɓaka rayuwar batir daga caji ɗaya. A yau za mu kalli yadda za'a iya kashe wannan zaɓi.

Kashe yanayin ceton iphone

A yayin aiwatar da aikin ceton kuzari akan IPhone, ana katange wasu wurare, sauke saƙonnin imel, sabunta saƙonnin imel, an dakatar da shi da sauran aikace-aikace. Idan kuna da mahimmanci don samun damar zuwa duk waɗannan kayan wayar, wannan kayan aiki yana da amfani da ikon cire haɗin.

Hanyar 1: Saitunan iPhone

  1. Bude saitunan wayar. Zaɓi sashin "baturi".
  2. Saitunan batir akan iPhone

  3. Nemo sigar hanyar adana wutar lantarki. Fassara kusa da shi mai siyarwa cikin m matsayi.
  4. Musaki yanayin adana wutar lantarki akan iPhone

  5. Hakanan, kashe tanadin tanadin wuta na iya kasancewa ta hanyar kwamiti. Don yin wannan, sa swipe daga ƙasa zuwa sama. Wani taga zai bayyana tare da saitunan asali na iPhone wanda kuke buƙatar matsawa sau ɗaya akan gunkin baturin.
  6. Musaki yanayin adana wutar lantarki ta hanyar kwamitin sarrafawa a kan iPhone

  7. Gaskiyar cewa an ceci adanawa, za ku ce alamar cajin baturi a kusurwar dama ta sama, wanda zai canza launi daga rawaya zuwa rawaya fari ko baki (dangane da bango).

Musaki yanayin ceton mai makamashi akan iPhone

Hanyar 2: Cajin Baturin

Wata hanya mai sauƙi don raba ceton kuzari shine cajin wayar. Da zaran matakin baturin ya isa kashi 80%, aikin zai kashe ta atomatik, kuma iPhone zai yi aiki kamar yadda aka saba.

Caji iphone.

Idan wayar tana da caji gaba ɗaya, kuma har yanzu kuna da aiki tare da shi, ba mu bada shawarar kashe yanayin ceton ku ba, tunda zai iya tsawaita rayuwar baturin.

Kara karantawa