Yadda ake kashe rawar jiki akan iPhone

Anonim

Yadda zaka musanya rawar jiki a kan iPhone

Sigina na yara - wani ɓangare ɓangare na kowane waya. A matsayinka na mai mulkin, rawar jiki tare da kira mai shigowa da sanarwar, da siginar ƙararrawa. A yau muna gaya yadda zaku iya kashe sigina na faɗakarwa zuwa Iphone.

Kashe rawar jiki a kan iPhone

Kuna iya kashe aikin siginar ta Tsakiya ga duk kira da sanarwar, zaɓaɓɓen lambobin ƙarfafawa da agogo ƙararrawa. La'akari da duk zaɓuɓɓuka cikin ƙarin daki-daki.

Zabi 1: Saiti

Saitunan da za a yi amfani da shi zuwa duk kira mai shigowa da sanarwar.

  1. Bude saiti. Je zuwa sashen "Sauti".
  2. Saitunan sauti akan iPhone

  3. Idan kana son rawar da za a rasa kawai lokacin da wayar ba ta yanayin shiru, kashe "siga. Zuwa alamar mara gari, babu kuma sannan lokacin da sauti yake kashe ta wayar, matsar da slarfin kewaye da abu "a cikin yanayin shiru" zuwa gaban matsayin. Rufe taga saiti.

Kashe jijiyoyin a kan iPhone

Zabi na 2: Menu Categarru Menu

Kashe ƙaƙƙarfan rawar jiki yana yiwuwa ga wasu lambobin sadarwa daga littafin wayarka.

  1. Bude daidaiton aikace-aikacen wayar. A cikin taga da ke buɗe, je zuwa shafin Lambobin sadarwa kuma zaɓi mai amfani da abin da za a yi ƙarin aiki.
  2. Tuntuɓi iPhone

  3. A cikin kusurwar dama ta sama, taɓa maɓallin "Shirya".
  4. Gyara lamba akan iPhone

  5. Zaɓi "Sautin ringi", sannan kuma buɗe "rawar jiki".
  6. Kafa rawar jiki don hulɗa akan iPhone

  7. Don kashe siginar rawar jiki don tuntuɓar, duba akwati kusa da abu "ba zaɓaɓɓu" sannan dawo da baya. Ajiye canje-canje ta latsa maɓallin "Gama".
  8. Kashe vibration don lamba akan iPhone

  9. Irin wannan saiti zai iya yin ba kawai don kira mai shigowa ba, har ma saƙonni. Don yin wannan, matsa A kan "Saƙon Sauti". Kuma kashe rawar jiki daidai.

Musaki rawar jiki ga saƙonni daga wani lamba akan iPhone

Zabi na 3: Clockararrawa

Wani lokacin don farkawa tare da ta'aziya, ya isa ya kashe rawar jiki, barin kawai m giya mai laushi.

  1. Bude aikace-aikacen Clock Clock. A kasan taga, zaɓi Clock Clock "tab, sannan matsa a cikin kusurwar dama ta sama akan icon Plus Plus.
  2. Ingirƙiri Sabuwar lasaɗa a kan iPhone

  3. Za a kai ka zuwa menu ɗin Sabuwar listabi. Latsa maɓallin "Melodody".
  4. Gyara ƙararrawa a kan iPhone

  5. Zaɓi "rawar jiki", sannan kuma duba akwatin kusa da siga "ba zaɓaɓɓu". Dawo da taga na gyara ƙararrawa.
  6. Kashe girgizawa don agarar ƙararrawa a kan iPhone

  7. Saita lokacin da ake buƙata. Don kammala, matsa maɓallin "Ajiye".

Ajiye sabon ƙararrawa a kan iPhone

Zabi 4: "Kada ku rikitar da yanayin"

Idan kana buƙatar kashe siginar rawar jiki don sanarwar na ɗan lokaci, kamar yadda lokacin bacci, sa'annan amfani da "kada ku ta da hankali".

  1. Ku ciyar da yatsanku daga ƙasa har zuwa Nuna wurin sarrafawa.
  2. Kira Kira akan iPhone

  3. Matsa gunkin sau ɗaya akan gunkin. "Ba a tabbatar da aikin" aikin ba. Bayan haka, yana yiwuwa a dawo da rawar jiki idan kun matsa a kan alamar guda ɗaya.
  4. Kunna tsarin mulki

  5. Haka kuma, zaku iya saita kunnawa ta atomatik na wannan aikin wanda zai yi aiki a wani lokaci. Don yin wannan, buɗe saitunan kuma zaɓi "Kada ku rikita" sashin.
  6. Yanayin Saiti

  7. Kunna "sigogi" siga. Kuma a ƙasa, saka lokacin da ya kamata a kunna aiki da Hagawa.

Kafa yanayin atomatik

Daidaita iPhone kamar yadda ya dace a gare ku. Idan kuna da wasu tambayoyi game da cire haɗin, bar maganganu a ƙarshen labarin.

Kara karantawa