Yadda ake yanke abu daga hoto akan layi: ma'aikata 2

Anonim

Yadda za a yanke abu daga hoto akan layi

Yana faruwa sau da yawa cewa hoton ya ƙunshi ƙarin abubuwa ko kuna buƙatar barin abu ɗaya kaɗai. A irin waɗannan yanayi, masu gyara shirye-shiryen suna samar da kayan aikin don cire sassan hoton da ba a buƙata ba don taimakawa. Koyaya, tunda ba duk masu amfani ba suna da ikon amfani da irin wannan software, muna ba da shawarar tuntuɓar sabis na musamman akan layi.

Yanzu kun saba da ƙa'idar yankan abubuwa tare da zane ta amfani da Editan da aka gindaya a cikin Photocrissors. Kamar yadda kake gani, yana da sauki sosai, kuma tare da sarrafawa, har ma da mai amfani da ba makawa wanda ba shi da ƙarin ilimi da fasaha za su iya ganowa. Abinda kawai ba koyaushe yana ɗaukar abubuwa masu rikitarwa akan misalin jellyfish daga hotunan kariyar kwamfuta da ke sama ba.

Hanyar 2: Clippingmagic

Sabis ɗin kan layi na baya gaba ɗaya kyauta ne, sabanin clippingmagic, don haka muka yanke shawarar sanar da kai game da shi kafin koyarwar ta fara. A kan wannan rukunin yanar gizon zaka iya shirya hoton, amma zaka iya sauke shi kawai bayan sayan biyan kuɗi. Idan kun gamsu da wannan jeri, muna ba da shawarar sanin ainihin littafin nan.

Je zuwa gidan yanar gizon ClipingMagic

  1. Bi mahaɗin da ke sama don isa zuwa babban shafin yanar gizon ClipingMagagic na yanar gizo. Fara ƙara hoto da kake son canzawa.
  2. Je zuwa sauke hoto akan clippingmagic

  3. Kamar yadda yake a cikin hanyar da ta gabata, kawai kuna buƙatar bayyana shi kuma danna LkM akan maɓallin "Buɗe".
  4. Bude hotuna akan clippingmagic

  5. Na gaba, kunna kore mai alama kuma ku ciyar da su a yankin da zai ci gaba bayan sarrafawa.
  6. Zaɓi abu akan clippingmagic

  7. Alamar jan jan zai share asalin da sauran abubuwa marasa amfani.
  8. Zaɓi tushen a shafin clippingmagic

  9. Ta hanyar kayan aiki daban, zaku iya gwada iyakokin abubuwan ko zaɓi ƙarin yanki.
  10. Yankin da ba zai dace ba a shafin yanar gizon Clippingmagic

  11. Sanarwar tana ɗaukar Buttons a saman kwamitin.
  12. Soke aiki akan clippingmagic

  13. Fantattun bangarorin sune kayan aikin da suke da alhakin kusurwar zabin abubuwa na rectangular na abubuwa, launi na bango da kuma sanya inuwa.
  14. Kayan aikin kayan aiki akan shafin clippingmagic

  15. Bayan kammala dukkan magudi, je zuwa boot ɗin hoto.
  16. Je zuwa sauke hoto akan clippingmagic

  17. Sayi biyan kuɗi idan ba ku sa shi a baya ba, sannan sauke hoton zuwa kwamfutarka.
  18. Biyan kuɗi zuwa shafin clippingmagic

Kamar yadda kake gani, sabis na kan layi biyu da aka tattauna a yau ba ta banbanta da juna da kuma aiki kusan wannan ka'ida. Koyaya, yana da mahimmanci a lura cewa mafi daidai trimming abubuwa yakan faru ne a clippingmagic, wanda ya tabbatar da biyan kuɗi.

Duba kuma:

Maye gurbin launi a cikin hoto akan layi

Canza ƙudurin hoto akan layi

Daɗa hotuna masu nauyi akan layi

Kara karantawa