Yadda za a Sanya Firinta akan Windows 10

Anonim

Yadda za a Sanya Firinta akan Windows 10

A matsayinka na mai mulkin, mai amfani ba ya buƙatar ƙarin ayyuka lokacin da aka haɗa firintar da kwamfutar da ke gudana a Windows 10. Misali, idan na'urar ta tsufa ba tare da shi ba tare da wanda muke so mu gabatar muku a yau.

Sanya firintar akan Windows 10

Hanyar Windows 10 ba ta banbanta da wannan ga sauran sigogin "Windows", sai kuma wannan shine mafi sarrafa kansa. Yi la'akari da shi cikin cikakken bayani.

  1. Haɗa firinta zuwa kwamfuta tare da cikakken USB.
  2. Buɗe "Fara" kuma zaɓi "sigogi" a ciki.
  3. Bude zabin don shigar da firinta akan Windows 10

  4. A cikin "sigogi" Danna kan "na'urar".
  5. Bude na'urorin bude don shigar da firintocin akan Windows 10

  6. Yi amfani da firintocin da kayan siyarwa a cikin menu na hagu na ɓangaren na'urar.
  7. Kira kayan ofis don sanya firinta akan Windows 10

  8. Danna "Sanya Buga ko Scanner".
  9. Farkon hanya don shigar da firinta akan Windows 10

  10. Jira har sai tsarin yana bayyana na'urarka, sannan zaɓi shi kuma danna maɓallin "ƙara na'urar".

Yawancin lokaci, a wannan matakin, hanya ta ƙare - batun shigar da direbobi daidai, na'urar dole ne ta samu. Idan wannan bai faru ba, danna kan "firintar da ake buƙata ta ɓace" hanyar haɗi.

Fara shigarwa na firinta wanda ba a bayyana ba akan Windows 10

Wani taga yana bayyana tare da zaɓuɓɓuka 5 don ƙara ɗab'i.

Zaɓuɓɓukan Shigowa Manual don firinta akan Windows 10

  • "Furotina na tsufa sosai ..." - A wannan yanayin, tsarin zai sake yin amfani da na'urar buga ta atomatik ta amfani da wasu algorithms;
  • "Zaɓi firintar gama gari ta suna" - Yana da amfani a yanayin amfani da na'urar da aka haɗa zuwa cibiyar sadarwar al'ada, amma ga wannan kuna buƙatar sanin ainihin sunan;
  • "Aara firinta zuwa adireshin TCP / IP ko sunan kumburi" - kusan iri ɗaya ne da zaɓi na baya, amma an yi niyya don haɗawa zuwa firinta a waje da hanyar sadarwa;
  • "Sanya na'urar bugawa ta Bluetooth, firinta mara waya ko filin wasan cibiyar sadarwa" - Hakanan ya fara sake sati na na'urar, tuni a cikin tsini na daban;
  • "Aara wani ɗab'in haɗe-zane ko cibiyar sadarwa tare da saitunan da hannu" - A matsayinsa na nuna, yawancin masu amfani sun zo ga wannan zaɓi, a kai kuma bari mu dade a cikin ƙarin daki-daki.

Shigar da firintar a yanayin jagora kamar haka:

  1. Abu na farko shine zaɓi tashar haɗin haɗin. A mafi yawan lokuta, ba buƙatar canza anan ba, amma har yanzu wasu ɗab'in talla suna buƙatar zaɓi na mai haɗawa ban da tsohuwar. Bayan an gama duk mahimman magidanan, danna "Gaba".
  2. Zabi tashar jiragen ruwa na haɗawa zuwa shigarwa ta shigar da firintar akan Windows 10

  3. A wannan matakin, zaɓi da kuma shigarwa na filin firinta. Tsarin software ɗin ya ƙunshi software kawai na duniya wanda bazai kusanci ƙirar ku ba. Mafi kyawun zaɓi zai zama amfani da maɓallin Sabuntawa ta Windows - Wannan aikin zai buɗe bayanan tare da direbobi don yawancin na'urorin sakan da aka buga. Idan kana da CD ɗin shigarwa, zaka iya amfani da shi, don yin wannan, danna maɓallin "Sanya daga maɓallin faifai".
  4. Zabi nau'in shigarwa direba don shigarwa na firinta mai firinta akan Windows 10

  5. Bayan saukar da bayanan, nemo masana'anta na firinta a gefen hagu na taga mai samarwa, a hannun dama - takamaiman abin ƙira, sannan danna "Gaba ɗaya".
  6. Shigarwa na direbobi don shigar da tsarin firinta akan Windows 10

  7. Anan don zaɓar sunan firinta. Kuna iya saita naka ko barin tsoho, sannan ku koma "na gaba".
  8. Tsarin zabar suna don shigar da tsarin firintar akan Windows 10

  9. Jira minutesan mintoci yayin da tsarin yake saita abubuwanda ake so da ayyana na'urar. Hakanan zaku buƙaci saita rabawa idan an haɗa wannan fasalin a cikin tsarin ku.

    Kafa damar shiga don shigar da tsarin firinta akan Windows 10

    Sanya firinta a Windows 10

    Wannan hanya ba koyaushe tafi daidai ba, don haka a ƙasa a taƙaice la'akari da mafi yawan matsalolin da hanyoyin su.

    Tsarin bai ga firintocin ba

    Mafi yawan matsaloli da mafi wahala. Tsuntatawa saboda yana iya haifar da dalilai iri-iri. Koma zuwa littafin rubutu da ke ƙasa don ƙarin cikakkun bayanai.

    Otchyot-skaniroveniya-conthreniya-matsalar-stermestimosthi-Printerera-i-Kompyuma-Na-Enovs-10

    Kara karantawa: warware matsala tare da nuni na firintar a cikin Windows 10

    Kuskuren "Bayanan Bugun Buga na gida ba a aiwatar da su ba"

    Hakanan wata matsala mai yawan gaske, tushen wanne gazawar shirin ne a cikin sabis na da ya dace na tsarin aiki. Kawar da wannan kuskuren ya hada da duka sake fara sake fara sabis da kuma dawo da fayilolin tsarin.

    Nastroit-Avtozapusk-SluzhBBBBBBBBBBBBBBBBBBBsi-V-Operationnoy-SistreMeMe-Windows-10

    Darasi: Ana magance matsalar "Bayanan Bugun Kasuwancin Gida" a Windows 10

    Mun yi nazarin tsarin don ƙara ɗab'i zuwa kwamfutar hannu 10, da kuma magance wasu matsaloli tare da haɗa na'urar buga takardar buga. Kamar yadda muke gani, aikin yana da sauƙi, kuma baya buƙatar takamaiman ilimin daga mai amfani.

Kara karantawa