Yadda za a fahimci cewa iPhone yana caji ko cajin

Anonim

Yadda za a fahimci cewa iPhone yana caji ko an riga an caje shi

Kamar yawancin wayoyin zamani na zamani, Iphone bai taɓa shahara ba har zuwa lokacin aiki daga cajin baturi ɗaya. A wannan batun, an tilasta masu amfani su hada da nasu na'urori zuwa caja sau da yawa. Saboda wannan, wannan tambayar ta taso: yadda za a fahimci cewa wayar tana caji ko an riga an caje shi?

Alamun cajin iPhone

A ƙasa za mu duba 'yan alamu waɗanda zasu gaya muku cewa iPhone yana da alaƙa da caja. Zasu dogara da ko an kunna wayoyin hannu ko a'a.

Tare da iPhone a kan

  • Beep ko rawar jiki. Idan an kunna sauti a halin yanzu a wayar, lokacin an haɗa caji, lokacin da aka haɗa caji, zaku ji siginar halaye. Zai ba ku labarin gaskiyar cewa an sami nasarar aiwatar da tsarin baturin batirin. Idan sauti akan wayar salula ba ta da rauni, tsarin aiki zai sanar da cajin rayar da sigina na ɗan gajeren lokaci;
  • Mai nuna baturi. Kula da kusurwar dama ta sama na allon SmartPhond - can za ku ga mai nuna hoton baturi. A lokacin da aka haɗa na'urar zuwa cibiyar sadarwar, wannan mai nuna alama zai iya samun launi mai launin kore, kuma gunkin walƙiya mai walƙiya na ƙaramin gunki zai bayyana daidai.
  • Baturin Strockator Mai nuna alama akan iPhone

  • Kulle allo. Kunna iPhone don nuna allon kulle. A zahiri na wasu seconds, kai tsaye a cikin agogo, cajin "saƙo" zai bayyana da matakin cikin kashi.

Matakin cajin baturi akan iPhone

Lokacin da aka kashe iPhone

Idan an kashe Smartphone saboda cikakken data lalata, bayan an haɗa cajar, amma bayan 'yan mintoci kaɗan (daga ɗaya kawai). A wannan yanayin, cewa na'urar ta haɗa zuwa cibiyar sadarwa za ta faɗi hoton da ke gaba, wanda zai bayyana akan allon:

Mai nuna baturi lokacin da iPhone ya kashe

Idan ana nuna wannan hoton akan allonka, amma an ƙara hoton wayar hannu a ciki, ya kamata ya faɗi cewa cajin batir bai tafi (a wannan yanayin, duba gaban ikon ba).

Hoto wanda ya ba da rahoton rashin cajin batirin iPhone

Idan ka ga cewa wayar ba ta caji, kuna buƙatar gano dalilin matsalar. An riga an tattauna wannan batun a cikin ƙarin cikakken bayani game da shafin yanar gizon mu.

Kara karantawa: Me za a yi idan iPhone ya daina caji

Alamun cajin iPhone

Don haka, tare da caji siffa. Amma yadda za a fahimci cewa wayar lokaci yayi da za ta cire haɗin haɗin yanar gizon?

  • Kulle allo. Kuma, rahoton cewa iPhone ya cika caji, allon kulle wayar zai iya. Gudu shi. Idan ka ga sakon "cajin" 100% ", zaka iya kashe iPhone daga cibiyar sadarwa.
  • Caji na kulle na kulle

  • Mai nuna baturi. Kula da gunkin baturi a kusurwar dama ta allo: Idan an cika shi da kore - wayar ana caje. Ari ga haka, ta hanyar saitunan wayar, zaku iya kunna aikin da ke nuna matakin matakin baturin a cikin ɗari.

    Cikakken cajin cajin iPhone

    1. Don yin wannan, buɗe saitunan. Je zuwa sashin "baturi".
    2. Saitunan batir akan iPhone

    3. Kunna "caji a cikin kashi" sigogi. A cikin yankin dama na dama, bayanin da ake buƙata zai bayyana nan da nan. Rufe taga saiti.

Nuna matakin cajin a matsayin kashi akan iPhone

Waɗannan fasalullukan zasu ba ku damar sanin koyaushe idan iPhone tana caji, ko kuma za'a iya kashe shi daga cibiyar sadarwa.

Kara karantawa