Server sabar ya ƙi yarda da haɗi a cikin tor

Anonim

Server sabar ya ƙi yarda da haɗi a cikin tor

Browser na kofin an sanya shi azaman mai binciken gidan yanar gizo don kallon sabbin yanar gizo wanda ba a sanshi uku ba, waɗanda suke rawar da sauran masu amfani suke aiki a cikin torus a yanzu. Koyaya, wasu masu amfani ba su isa wannan matakin ba, don haka suna amfani da sabar wakili a cikin sarkar wuri. Wani lokaci, saboda amfani da wannan fasaha, tarkon ya ƙi karɓar haɗi. Matsalar anan na iya tafiya cikin abubuwa daban-daban. Bari muyi la'akari da cikakken dalilan fitowar matsalolin da hanyoyin gyara su.

Mun magance matsalar tare da liyafar haɗin uwar garken wakili a cikin mai binciken kofin tor

Matsalar a ƙarƙashin la'akari baya wucewa ta hanyar kanta kuma tana buƙatar tsangwama don magance shi. Yawancin lokaci matsalar an ƙafe ce mai sauƙi, kuma muna ba da shawarar yin la'akari da duk hanyoyin farawa daga mafi sauƙi kuma a bayyane yake.

Hanyar 1: Tabbatar da mai bincike

Da farko dai, ana bada shawara don tuntuɓar saitunan mai binciken da kansa don tabbatar da cewa an saita duk saiti.

  1. Run, buɗe menu kuma tafi "Saiti".
  2. Je zuwa saitunan bincike

  3. Zaɓi sashin "na asali, sauka daga cikin shafuka ƙasa, inda za a sami rukunin" wakili na wakili ". Danna maɓallin "Sanya maɓallin.
  4. Je zuwa Saitunan Server Server a cikin mai bincike

  5. Yi alama da tsarin saitin abu mai hoto da adana canje-canje.
  6. Zaɓi Haɗin Jally Server Server a cikin mai bincike

  7. Baya ga saiti mara kyau, kukis na kunnawa na iya tsoma baki. An katse su a cikin "sirrin da kariya".
  8. Tabbatar da dafa mai bincike tor

Hanyar 2: Kashe Server na wakili a OS

Wani lokacin masu amfani waɗanda suka sanya ƙarin shirin don shirya mahaɗin haɗi cewa sun daidaita wakili a cikin tsarin aiki. Sabili da haka, dole ne a kashe shi, saboda akwai rikici na haɗi biyu. Don yin wannan, yi amfani da umarni a cikin wani labarin gaba.

Kara karantawa: Kashe wakili na wakili a cikin Windows

Hanyar 3: Tsaftace kwamfutar daga ƙwayoyin cuta

Fayilolin cibiyar sadarwa da aka yi amfani da su don saita haɗin haɗin za a iya kamuwa ko lalacewa ta hanyar ƙwayoyin cuta, daga inda mai binciken, ko wakili ba ya samun damar zama dole. Sabili da haka, muna ba da shawarar bincika da kuma ƙara tsaftace tsarin daga fayiloli masu cutarwa ta ɗayan hanyoyin da ake samu.

Ana bincika tsarin don ƙwayoyin cuta ta amfani da kwayar kasun ƙwayoyin cuta

Kara karantawa: Yaki da ƙwayoyin komputa na kwamfuta

Bayan haka, yana da kyawawa don mayar da fayilolin tsarin, saboda, kamar yadda aka ambata a sama, ana iya lalacewa saboda kamuwa da cuta. Ana yin wannan ta ɗayan kayan aikin tsarin da aka gina da ginawa. Cikakken Bayani game da kammala aikin ana karanta cikin wani abu a cikin hanyar da ke zuwa.

Dawo fayilolin tsarin Windows 10

Kara karantawa: dawo da fayilolin tsarin a Windows 10

Hanyar 4: Binciko da gyara kurakurai kurakurai

Yawancin sigogin tsarin Windows ana adana su a cikin rajista. Wasu lokuta suna lalata ko fara aiki ba daidai ba saboda duk gazawa. Muna ba ku shawara ku bincika rajista don kurakurai kuma, idan ya yiwu, gyara su duka. Bayan sake kunna kwamfutar, yi ƙoƙarin sake saita haɗin. Karantawa game da tsaftacewa gaba.

Ya rage kawai don sake kunna kwamfutar.

Hanyoyin da ke sama a hanya ɗaya ko wani suna da tasiri da taimakon wasu masu amfani. Bayan gwada wani zaɓi ɗaya, je zuwa wani dangane da rashin amsawa na baya.

Duba kuma: Tabbatar da haɗi Ta hanyar uwar garken wakili

Kara karantawa