Yadda za a juya PDF akan layi

Anonim

Juya fayil ɗin PDF akan layi

Sau da yawa lokacin aiki tare da takardun PDF, kuna buƙatar kunna kowane shafi, saboda rashin jin daɗi ne don sanin kanku. Yawancin masu shigo da fayil na wannan tsari suna yiwuwa a aiwatar da wannan aikin ba tare da wata matsala ba. Amma ba duk masu amfani suka san cewa ba lallai ba ne don shigar da shi kwata-kwata don kisan kai, amma ya isa don amfani da ɗayan ayyukan musamman akan layi.

Ajiye wani gyara fayil ɗin PDF zuwa kwamfuta akan ƙaramin gidan yanar gizon a cikin Ajiye taga a cikin Opera Fuskokin

Hanyar 2: pdf2go

Hanyar yanar gizo na gaba don aiki tare da fayilolin tsarin PDF, wanda ke ba da damar juyawa ga shafukan da aka yi, ana kiranta Pdf2go. Bayan haka, muna ɗaukar algorithm na aiki a ciki.

PDF2go

  1. Bayan buɗe babban shafin akan mahaɗin da ke sama, je zuwa "Juyin fayil ɗin fayil ɗin PDF".
  2. Je zuwa Shafin Surasa fayil ɗin PDF akan gidan yanar gizon PDF2go a cikin binciken Opera

  3. Bugu da ari, kamar yadda a cikin sabis ɗin da ya gabata, zaku iya jan fayil ɗin zuwa shafin yanar gizon ko danna Fayil "Zaɓi Fayil" don buɗe taga taga a kan kwamfutar da aka haɗa da PC.

    Je zuwa taga Zaɓin fayil ɗin PDF akan gidan yanar gizon PDF2go a cikin binciken Opera

    Amma a kan PDF2go Akwai ƙarin fasali na ƙara fayil:

    • Nuni kai tsaye ga abun intanet;
    • Zaɓi fayil daga ɗakin ɗakunan ajiya;
    • Zaɓi PDF daga wurin ajiyar Google.
  4. Arrenarin hanyoyi don ƙara fayil ɗin PDF akan gidan yanar gizon PDF2go a cikin binciken Opera

  5. Idan kayi amfani da zaɓin gargajiya don ƙara PDF daga kwamfuta, bayan danna maɓallin "Zaɓi fayil ɗin", wanda kake so ka je directory wanda ake so, danna "buɗe".
  6. Zaɓi fayil ɗin PDF a shafin yanar gizon PDF2go a cikin bude taga a cikin mai bincike

  7. Dukkanin shafukan takardu za a sauke su wurin. Idan ana so ku kunna takamaiman ɗaya, zaku buƙaci danna maɓallin alamar juyawa a ƙarƙashin samfoti.

    Juya PDF Fayil PDF akan gidan yanar gizo PDF2go a cikin binciken Opera

    Idan kana son yin hanya bisa dukkan shafukan fayil ɗin PDF, danna kan gunkin da ya dace da rubutu "juyawa".

  8. Juya duk shafukan fayil na PDF akan gidan yanar gizon PDF2go a cikin binciken Opera

  9. Bayan aiwatar da waɗannan magudi, danna "Ajiye canje-canje".
  10. Je don adana fayil ɗin fayil ɗin PDF akan gidan yanar gizon PDF2go a cikin binciken Opera

  11. Na gaba, don ajiye fayil ɗin da aka gyara zuwa kwamfutar, kuna buƙatar danna maɓallin "Download".
  12. Je ka ajiye fayil ɗin PDF zuwa kwamfuta akan gidan yanar gizon PDF2go a cikin binciken Opera

  13. Yanzu a cikin taga da ke buɗe, matsa zuwa directory inda kake son adana sakamakon PDF, idan kuna so, canza sunan sai a danna maballin "Ajiye". Za a aika da takaddar zuwa adireshin da aka zaɓa.

Ajiye fayil ɗin da aka gyara zuwa kwamfutar a kan shafin yanar gizon PDF2go a cikin Ajiye taga a cikin Interera Fuskokin

Kamar yadda kake gani, ƙaramin aiki da PDF2go sabis na kan layi kusan iri ɗaya ne ga takaddar PDF ta juya algorithm. Abinda ya bambanta sosai shine cewa na ƙarshe na su bugu da ƙari ne a wasu ƙari na ƙara tushen tushen ta hanyar tantance kwatancen kai tsaye zuwa abu akan Intanet.

Kara karantawa