Yadda ake hana injin amsawa akan iPhone

Anonim

Yadda ake hana injin amsawa akan iPhone

A cikin Rasha da ƙasashen CIS, Injin amsar bai taba shahara ba tare da duka gida da masu wayar salula. Koyaya, a iPhones, wannan aikin yana nan kuma yana kunna ta atomatik. Sabili da haka, yanayin sau da yawa yana faruwa lokacin da kuke buƙatar kashe wasiƙar murya a kan iPhone.

A kashe injin amsawa akan iPhone

Da farko, an kunna na'urorin Apple, amma idan ba ku ƙara saƙon da za a yi magana ba lokacin da kuke kira wani mai biyan kuɗi, ba za a kunna wani mai ba da mai ba, ba za a kawo rashin damuwa ba. Koyaya, ba wai kawai wayoyin ba zai iya saita injin amsar ba, amma kuma mai aiki na salula, saboda haka akwai yiwuwar kashe.

Hanyar 1: Kayan aikin tsarin

Tare da wannan zaɓi, zaku iya kashe injin amsar na ɗan lokaci akan iPhone, to lokacin da kuka kira, masu biyan kuɗi ba za su ji buƙatar barin saƙo ba bayan siginar. Shigar da umarnin mai zuwa akan keyboard a cikin keyboard ɗin: ## 002 # + maɓallin kira. Ana amfani da bukatar cikin sauri da sauri, bayan wannan aikin zai kashe kuma mai amfani ba zai sake karɓar saƙonni daga masu biyan kuɗi ba.

Saita umarnin tsarin don kashe injin amsawa akan iPhone

Karanta kuma: Yadda ake ƙara Blacklist akan iPhone

Hanyar 2: Mai aiki da wayar hannu

Za'a iya haɗa injin amsar a matsayin raba sabis daga afaretocinku. Kowace kamfani yana da kuɗin kuɗin kuɗin da ya kuduri da umarni don kunna / Kashe wannan aikin. Muna ba da kungiyoyi na musamman akan lalata da ke cikin shahararrun masu amfani.
  • Tele 2. A sauƙaƙe ya ​​kashe ta amfani da umarni guda - * 121 * 1 # + maɓallin kira.
  • MTS. Wannan afare yana ba da fakitoci da yawa na sabis ɗin mai amsawa, don fara, gano waɗanne kunshin da aka haɗa a cikin asusun ajiyar ku akan gidan yanar gizon ku. To, don rufewa, rubuta waɗannan umarni: "Mail ɗin murya na asali" - * 111 * 2919 * 2 #; "Mail mail" - * 111 * 90 #; "Mail + +" - * 111 * 900 * 2 #.
  • Beeline. Yana ba da zaɓi ɗaya kaɗai - "Amsa in amsa" - kuma ba shi da madadin. Don kashe, nau'in * 110 * 010 #; Idan kuna waje na Rasha - 7-903-743-0099.
  • Megaphone. Wannan ma'aikaci yana da nasa umarnin don kashe wannan sabis ɗin ga kowane yanki. Don Moscow da yankin Moscow - * 845 * 0 #. Kuna iya kallon ƙungiyar don wani yanki akan gidan yanar gizon Megafon.
  • Yota. Kamfanin ba ya samar da sabis ɗin saƙon murya don masu biyan kuɗi.

Lura cewa kashe sabis "Amsar inji" Hakanan zaka iya a cikin asusunka na sirri a shafin kowane mai ba da izini, a aikace-aikacen hukuma, da kuma a ofishin kamfanin.

Duba kuma: Yadda za a sabunta saitunan mai aiki akan iPhone

Hanyar 3: Shirin Jam'iyya ta uku

Ba shi yiwuwa ba a ma maganar da yiwuwar cikakken kau na saƙon murya, ciki har da gumaka a kan kasa panel lokacin da bugun kiran lambar. Duk da haka, wannan hanya ya nuna kasancewar wani yantad da na'urar.

Don share injin amsawa daga iPhone ta memory, kana bukatar ka download da kuma shigar da wani musamman shirin daga Cydia - VoicemailRemoverios7. Don kunna aikin, za ka kawai bukatar kunna wayar. Mai amfani ma iya ko da yaushe koma murya mail: isa ya je "Settings" - "VoicemailRemoverios7" kuma matsar da canza zuwa hagu.

VoicemailRemoveriOS7 shirin for hacked iOS cire injin amsawa tareda iPhone

Duba kuma: Boye lambar akan iPhone

Saboda haka, za mu kwakkwance duk hanyoyin da za a musaki da "amsa inji" aiki a kan iPhone. Wasu masu amfani zai zama da amfani a 3, tun da shi ya bayyana cikakken kau na murya mail daga wayar ta memory, kuma ba game da sauki kashewa na sabis.

Kara karantawa