Yadda ake amfani da Skype

Anonim

Yadda ake amfani da Skype

Skype shine ɗayan mashahuri shirye-shirye don sadarwa ta yanar gizo. Da farko, aikace-aikacen ya ba da izinin yin magana kawai tare da mutum wanda shima yana da skype, amma a yau tare da wannan maganin, ƙirƙirar taro tare da nau'ikan taɗi, don watsa shirye-shiryen daga yanar gizo Kuma nuna tebur ɗinku. Duk waɗannan fasalolin an gabatar dasu ne a cikin hanyar mai sauƙaƙawa, mai amfani da fasaha, wanda zai roƙe ga masu amfani da PC. Hakanan ana samun Skype akan duk na'urorin hannu na zamani, saboda haka zaku kasance har a lokacin da ake tafiya da tafiye-tafiye da tafiya.

Shigarwa akan kwamfutarka

Fara wannan labarin yana son bayyana tsarin shigarwa na Skype. Kuna iya saukar da fayil ɗin Exel, shigar da shirin kuma ƙirƙirar sabon lissafi. Bayan haka, za a bar shi don yin saitin farko, kuma zaka iya fara sadarwa. Game da yadda za a kafa Skype a kwamfuta, karanta a wani labarin akan mahadar mai zuwa.

Sanya software na Skype Skype

Kara karantawa: Shigarwa Skype

Ingirƙiri Sabon lissafi

Aauki asusunka a Skype - batun na 'yan mintina biyu. Abin sani kawai ya wajaba don danna maɓallin Buttons kuma cika fom da ya dace tare da bayanan sirri. Idan kuna shirin yin amfani da wannan software a kai a kai, ya fi dacewa ka sanya adireshin imel ɗin ka akai-akai zuwa gare shi don tabbatar da tsaro da ikon dawowa lokacin da kalmar sirri ta bata.

Rajistar sabon bayanin martaba a cikin shirin Skype bayan shigar da kwamfuta

Kara karantawa: Rajista a cikin Skype

Saitin makirufo

Saita makirufo a Skype hanya ce ta zama dole bayan rijistar sabon bayanin martaba. Ana buƙatar tabbatar da isar da sauti daidai don rage sautin waje, kuma saita mafi kyau girma girma. Ana aiwatar da wannan aikin a Skype, kuma a sashin saitunan mai jiwuwa. Karanta duk bayanan da suka wajaba a kan wannan batun a cikin wani daban kayan mu kara gaba.

Saita makirufo a cikin shirin Skype bayan shigar da shi akan kwamfuta

Kara karantawa: tsara makirufo a cikin Skype

Sautin kamara

Na gaba, ya kamata ka kula da kamara, tunda masu amfani da yawa suna amfani da kiran bidiyo. Ana yin saitin daidai da wannan ka'ida kamar yadda tare da makirufo, amma akwai wasu fasali anan. Kuna iya koya su ta danna hanyar haɗin da ke ƙasa.

Tabbatar da kyamarar gidan yanar gizo a cikin Tsarin Skype kafin amfani

Kara karantawa: Saitin kamara a Skype

Dingara abokai

Yanzu da komai a shirye yake don aiki, kuna buƙatar ƙara abokai waɗanda za a sami kira. Kowane mutum yana da nasa sunan barkwanci da aka yi yayin neman asusun. Ya kamata a shigar da shi cikin filin da ta dace kuma ku sami zaɓin da ya dace a tsakanin duk sakamakon da aka nuna. Wani marubucin mu ya bayyana yadda aka kashe wannan aikin a labarin daban.

Daraja abokai a Skype bayan rajista

Kara karantawa: yadda ake ƙara abokai zuwa skype

Tabbatar da kiran bidiyo

Kiran bidiyo yana ɗaya daga cikin mahimman fasali a cikin software a ƙarƙashin la'akari. Irin wannan yanayin tattaunawar ta ke haifar da amfani da lokaci ɗaya na ɗakin da makirufo na ɗakin da makirufo, wanda ke ba da damar masu zaman kansu don ganin juna da jin juna. Idan kuka fara zuwa Skype, za mu shawarce ku da za ku iya sane da littafin don magance irin wannan nau'in kira kuma ku guji fitowar ƙarin matsaloli.

Yin kiran bidiyo a cikin Tsarin Skype

Kara karantawa: Tabbatar da kiran bidiyo a Skype

Aika saƙon murya

Wani lokaci yana da mahimmanci don canja wurin mahimman bayanai ga wani daga masu amfani, amma a yanzu yana layi. Bayan haka zai taimaka aika saƙon murya wanda ya fi rubutu kyau fiye da rubutu a lokuta inda girman kalmomin zai kasance manyan. An yi sa'a a Skype, wannan aikin an ɗan lokaci na dogon lokaci, kuma aika irin wannan wahalar ba zai zama wani aiki ba.

Aika saƙonnin sauti ga abokai a cikin tsarin Skype

Kara karantawa: aika saƙon murya a Skype

Ma'anar shiga

Shiga cikin Asusun Skype ta shigar da shiga ko adireshin imel. Bugu da kari, wani mutum a sauƙaƙe yana fitar da bayanan ka idan ka saka shiga cikin binciken, kuma ba sunan da aka bayyana da hannu ba. Sabili da haka, wani lokacin marmarin sanin wannan siga ya bayyana. Ana yin wannan a zahiri kamar dannawa ba tare da barin aikace-aikacen ba.

Ma'anar shiga cikin tsarin Skype

Kara karantawa: Yadda za a gano shiga cikin Skype

Share ko canza Avatar

Lokacin ƙirƙirar sabon bayanin martaba, shirin yana ba da hoto ta atomatik don ɗaukar hoto don hoton taken. Ba koyaushe zai yiwu ba ko kawai ya gaji, wanda shine dalilin da yasa ake buƙata avatar avatar. An yi ta ne ta hanyar saitunan da aka saka a Skype, har ma da mai amfani da rashin iyawa zai fahimta.

Canza bayanin martaba na hoto a cikin Tsarin Skype

Kara karantawa: Share ko canza Avatar a Skype

Ƙirƙirar taro

Taron tattaunawar ce da ta fi mutane fiye da mutane biyu ke nan. Kayan aikin Skype da aka gina yana ba ku damar tsara wannan nau'in kira ta hanyar saita hoto nuna daga kyamarori da sauti. Yana da amfani wannan wannan yana faruwa yayin sadarwa yayin da dangi, tarurrukan kasuwanci ko lokacin kunna aikace-aikacen yanar gizo. Za'a iya samun cikakken umarnin taro ta danna maɓallin da ke ƙasa.

Irƙirar tattaunawar gama gari a cikin shirin Skype

Kara karantawa: Kirkirar taro a Skype

Zanga-zangar allo ga mai kutse

Fasalin mai ban sha'awa shine watsa hoto daga allo mai kula. Ana iya amfani da wannan don taimako mai nisa zuwa wani. Ya isa ya nuna abin da ke faruwa akan tebur, kuma don magance matsalar zai zama da sauƙi fiye da ƙoƙarin isar da halin da tattaunawar ko hotunan kariyar kwamfuta. Don kunna wannan yanayin, maballin ɗaya kawai yana da alhakin.

Mai amfani da allo yayin tattaunawa a cikin Skype

Kara karantawa: zanga-zangar allo ga masu kutse a Skype

Ingirƙiri Charta

Baya ga bidiyo da kuma audiosiles a Skype, zaka iya dacewa da masu amfani. Wannan shi ne sauki duka a cikin hira ta sirri da kuma wanda aka kirkira ɗaya. Kuna iya ƙirƙirar ƙungiyar gama gari kuma kuna ƙara adadin asusun da ake buƙata don tsara saƙon haɗi tsakanin duk mahalarta. Wanda yake shine Mahaliccin tattaunawar zai iya kuma zai iya sarrafa ta ta canza sunan ta hanyar kara da share masu amfani.

Irƙirar tattaunawar rukuni a cikin Tsarin Skype

Kara karantawa: Kirkirar hira a cikin Tsarin Skype

Tarewa masu amfani

Idan ka ƙara takamaiman mai amfani ga "Jerin Jerin Black", ba zai iya samun damar kiranka ko aika saƙonni ba. Ana buƙatar aiwatar da hukuncin waɗannan ayyukan a waɗancan yanayi lokacin da mutum zai mayar da hankali tare da saƙonni ko aika abubuwan da ke cikin ɓacin rai a cikin rubutu. Bugu da kari, toshewa shine hanya mafi kyau don iyakance sadarwa. A kowane lokaci mai dacewa, ana iya cire asusun daga wannan jeri.

Kulle mai amfani a cikin Tsarin Skype

Kara karantawa:

Toshe mutum a cikin Skype

Yadda za a Buše Mai amfani a Skype

Duba tsoffin sakonni

Wasu wasika a cikin Skype na ƙarshe, yana tara saƙonni da takardu. Wani lokaci akwai buƙatar nemo irin waɗannan kayan. Ayyukan aikace-aikacen yana ba ku damar yin wannan. Abin sani kawai ya zama dole don amfani da wasu '' 'Saitunan a gaba, kuma lokacin da ya cancanta don zuwa jadawalin musamman don nemo bayanan da suka dace.

Duba tsoffin sakonni a cikin tsarin Skype

Kara karantawa: Duba tsoffin sakonni a Skype

Canja wurin kalmar sirri da canji

Ba kowane mai amfani ba ya tabbatar da kalmar sirri amintacciyar kalmar sirri, kuma wani lokacin akwai sha'awar canza shi don adadin wasu yanayi. Bugu da kari, babu wasu maganganu lokacin da za'a manta da mabuɗin shigarwa. A irin irin waɗannan yanayi, zai zama dole a dawo da dawo da kalmar sirri ko canza kalmar sirri, amma don wannan kuna buƙatar samun damar yin amfani da imel ɗin da aka ƙayyade lokacin da rajista.

Maido da kalmar sirri ta manta daga asusun Skype

Kara karantawa:

Canja kalmar sirri daga lissafi a Skype

An dawo da kalmar wucewa daga asusun Skype

Share saƙonni

Share tarihin tattaunawa a cikin Skype yana da dalilai da yawa: wataƙila ba ku son littafinku da wani zai iya karanta idan kun sanya kwamfutar hannu ko amfani da Skype a wurin aiki.

Ana cire mai amfani tare da mai amfani a cikin Tsarin Skype

Tarihin saƙonnin yana ba ku damar hanzarta aikin Skype saboda gaskiyar cewa abubuwan da ke ciki ba sa ɗaukar nauyin kowane lokaci da kuka fara ko shigar da taron. Hanzarta ana iya lura dashi musamman idan wasika tana ɗaukar shekaru da yawa. Umarnin daki-daki kan yadda ake share tsoffin sakonni a Skype zaka iya samu a cikin littafin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Yadda ake Share Saƙonni a Skype

Canza shiga

Skype ba zai ba ku damar canza kai tsaye ta mai amfani ta hanyar saiti ba, amma zaka iya amfani da dabarar guda don canza shiga. Wannan zai buƙaci ɗan lokaci, kuma a sakamakon za ku sami ainihin bayanin ɗaya (ɗaya lambobin guda ɗaya, bayanan sirri), amma tare da sabon shiga.

Canza shiga daga shafin sirri a cikin shirin Skype

Zaku iya canza sunan da aka nuna - yana da sauƙin yi, sabanin hanyar da ta gabata. Cikakkun bayanai game da canza shiga a Skype karanta anan:

Kara karantawa: Yadda ake Canjin Shiga cikin Skype

Sabunta Skype.

Ana sabunta Skype ta atomatik kowane lokaci Ka fara: Duba don sabon juzu'i, kuma idan akwai, shirin ya fara haɓakawa. Saboda haka, yawanci babu matsaloli da suka taso tare da sabuwar sigar wannan shirin don sadarwa.

Ana ɗaukaka sigar Skype akan kwamfutarka

Ana iya sabunta sabuntawa ta atomatik, sabili da haka ba za a sabunta shirin ba. Bugu da kari, yana iya zama hadarin yayin ƙoƙarin sabunta ta atomatik, don haka a wannan yanayin kuna buƙatar share da shigar da aikace-aikacen da hannu.

Kara karantawa: Yadda ake sabunta Skype

Shirye-shiryen Canja murya

Kuna iya yin baƙin ciki a kan abokai ba kawai a rayuwa ta ainihi ba, har ma a cikin sararin sama. Misali, canza muryarka ga mace ko kuma, akasin haka, kan namiji. Kuna iya yin wannan tare da shirye-shiryen musamman don canza muryar. Jerin mafi kyawun aikace-aikacen wannan nau'in don Skype za'a iya samunsa a cikin kayan da ke gaba.

Karanta ƙarin: shirye-shirye don canza murya a Skype

Rakodin tattaunawa

Rikodin taɗi da ke yiwuwa yana yiwuwa a yi amfani da shirin da kansa, idan muna magana ne game da yadda yawancin juyi na wannan shirin. Don yin wannan, yi amfani da mafita mafita da cewa yin rikodin sauti akan kwamfutar. Bugu da kari, a wasu halaye, aikace-aikacen ɓangare na uku suna amfana da ayyuka, koda kuna amfani da sigogin da suka dace na Skype.

Rakodin magana a cikin Skype ta hanyar ADACity

Yadda ake yin rikodin sauti tare da Audio AUDIO, karanta a cikin wani labarin daban.

Kara karantawa: yadda ake rubuta magana a cikin Skype

Za'a iya yin rikodin tattaunawar ba kawai ta hanyar a hankali ba, har ma da sauran shirye-shirye. Suna buƙatar amfani da wani masanin mutum, wanda yake a cikin yawancin kwamfutocin da za ku iya rubuta sauti daga kwamfutar.

Shirye-shirye don yin rikodin tattaunawa a cikin Skype

Kara karantawa: Shirye-shiryen rikodin Kira a Skype

Henden murmushi

Baya ga murmushi na yau da kullun da ake samu ta hanyar daidaitaccen menu na taɗi, akwai kuma sirrin sirrin asiri. Don shigar da su, kuna buƙatar sanin takamaiman lambar (kallon rubutu na murmushin).

Huken Mahaifu a cikin shirin Skype lokacin sadarwa tare da mai amfani

Kara karantawa: Murmushi na ɓoye a cikin Skype

Cire Cire

Yana da ma'ana cewa idan zaku iya ƙara sabuwar lamba zuwa jerin abokai, shi ne kuma yiwuwar cire shi. Don cire lambobin sadarwa daga Skype, ya isa ya yi biyu na mataki mai sauƙi. Amfani da koyarwar tunani a ƙasa, zaka iya cire wadancan abokai daga jerin da suka tsaya sadarwa.

Share mai amfani daga jerin lambobin sadarwa a cikin Wurin Skype

Kara karantawa: Yadda ake Share Lambobin sadarwa a Skype

Share lissafi

Ana cire asusu ya zama dole lokacin da kuka daina amfani da shi kuma kuna son duk bayanan da za a cire su. Akwai zaɓuɓɓuka guda biyu: kawai share bayanan sirri a cikin bayanan ku ko maye gurbinsu da haruffa bazaka da lambobi, ko kuma amfani don cirewar asusun a duk fam na musamman. Zabi na biyu yana yiwuwa ne kawai lokacin da asusunku na asusun ajiya na lokaci guda akan Microsoft.

Share asusun sirri a cikin Skype shirin

Kara karantawa: Yadda ake Share Asusun Skype

Wadannan tukwici dole ne su rufe yawancin sakonnin masu amfani da Manzo.

Kara karantawa