Yadda ake amfani da Nero

Anonim

Yadda ake amfani da Nero

Kowane mai amfani wanda aƙalla ya yi mamakin rikodin kowane bayani game da guraben na zahiri, dole ne fuskantar shirin Nero. Wannan shine ɗayan yanke shawara na farko da suka yi zai yiwu a ɗaukar kiɗa, bidiyo da sauran fayiloli zuwa fayayyuka na gani. Samun isasshen jerin ayyuka da dama, wannan software ɗin yana tsoratar da sabbin abubuwa, amma mai haɓakawa ya kusaci batun Ergonomics na samfur, don haka duk iko ya yi wa ado da menu mai sauƙaƙewa.

Gudanarwa da sake kunnawa

Module na Nero mai magana zai ba da cikakken bayani game da fayilolin da aka jarida a kwamfutar, da kuma duba fayel diski da kuma duba sake kunnawa a talabijin. Ya isa ya fara wannan ma'aunin, bayan yana bincika PC da kansa kuma yana nuna duk bayanin da aka samo.

Gudanarwa na Wasanni ta amfani da Module na Nero Adiahome

Tsarin NOERO MediaBrowser module tsari ne mai sauki na sama, ya san yadda za a zana fayilolin masu jarida zuwa aikace-aikace iri-iri kuma zasu taimaka wajen kawar da abubuwan da ake ciki.

Sarraba da kwafa fayiloli zuwa na'urori daban-daban ta amfani da Nero Medibrower

Gyara da canza bidiyo

"Bidiyo na Nero" ne wanda ya kame video daga na'urori daban-daban da kuma shigar injunan bidiyo da aka shigo da su, haɗawa da fitarwa zuwa fayil don adana fayil. A yayin bude fayil ɗin, za a sa shi don tantance directory na na'urar don bincika, sannan tare da bayanan da zaku iya yin komai - daga trimming bidiyon kafin ƙirƙirar faifai daga hoto.

Gyara da canza bidiyo ta amfani da Edita bidiyo na Nero

Nero reside yana iya yankakken bidiyon fita, sauya fayilolin mai jarida don duba na'urorin hannu ko PCs. Hakanan yana canza ingancin HD ko SD. Don yin wannan, kuna buƙatar ja fayil ɗin tushe ko babban fayil a cikin taga kuma saka abin da ake buƙata.

Yankan bidiyo da juyawa tare da maimaita Nero reshe

Rikodin bidiyo zuwa faifai

Babban aikin shirin shine a ɗauki diski tare da kowane bayani. Kusan kowane mai amfani da Nero ya fuskanci buƙatar rikodin bidiyo. Ana yin ta kawai amfani da ayyukan ginannun abubuwa da kayan aikin. Wani marubucin mu a cikin wani labarin daban a ware wannan aikin, yana nuna komai a cikin hotunan kariyar kwamfuta da kuma yin amfani da babban mahalli. Muna ba da shawarar fahimtar kanku da wannan zaɓi ta danna maɓallin da ke ƙasa.

Rikodin bidiyo zuwa faifai ta amfani da shirin Nero

Kara karantawa: Yadda ake rikodin bidiyo zuwa faifai ta amfani da Nero

Rikodin kiɗa a disk

Mai rikodin kiɗa yana faruwa ne game da wannan ƙa'idar kamar yadda bidiyo, amma ana yin ta da wasu fasali. Misali, saitin maye zai nuna nawa ne lokacin haifuwa, da kuma a cikin wane irin tsari keɓaɓɓe za a buga. Kuna iya saita shi tare da hannuwanku ta hanyar saita sigogi masu mahimmanci.

Rikodin kiɗa don Disk ta amfani da shirin Nero

Kara karantawa: Yi rikodin kiɗan a diski ta amfani da Nero

Yi rikodin hoto

Hoto na diski - tsarin fayil tare da tsarinta da matsayi, wanda ake karantawa daga kayan kwalliya ko rubuta wa kafofin watsa labarai na zahiri. Software a ƙarƙashin la'akari a yau yana ba ku damar yin rikodin hoto mai gudana akan faifan Optical ta amfani da kayan aikin Nero Express. Daga mai amfani kawai buƙatar tantance fayil ɗin da kansa ya saita ƙarin saiti. Karanta ƙarin game da wannan a ƙasa.

Yi rikodin hoton faifai ta amfani da shirin Nero

Kara karantawa: Yi rikodin hoton faifai tare da Nero

Rikodin diski

Baya ga bidiyo daban-daban da sauti iri-iri, za ka iya yin rikodin wani fayiloli. Don yin wannan, an zaɓi kayan aiki na daban, sannan ana canza bayanan da ake buƙata zuwa shirin. Bayan mai amfani, an gabatar da shi don ƙirƙirar saiti na musamman don tsara bayanin kuma saita tsaro na abun ciki. Cikakken manual akan wannan batun ana iya samunsa a cikin kayan da ke ƙasa.

Hanyar don rikodin faifai a cikin shirin Nero

Kara karantawa: yin rikodin faifai tare da Nero

Kirkirar covers

"Editaigner" na Nerota zai taimaka wajen ƙirƙirar murfin akwatin ko faifai. Tana da samfuri da yawa, kuma girman ayyukan suna kusa da ƙa'idodin dwarfs da fakitoci na gama gari. Mai amfani yana buƙatar fitowa ne kawai don fitowa da ƙira da ƙirƙirar wakilcin zane-zane ta amfani da wannan kayan aiki.

Rufe rajista a cikin Nero

Ajiyar da kuma dawo da abun ciki na kafofin watsa labarai

Don raba kuɗi daban-daban na iya ajiye fayilolin kafofin watsa labarai a cikin girgije. Bayan an danna Tile da ya dace a menu na ainihi, umarni kan ƙirar biyan kuɗi akan shafin mai haɓakawa ya kamata a bi.

Samu biyan kuɗi zuwa gajkin Data cikin Nero

Za'a iya dawo da hotuna masu nisa ta hanyar da aka gina ta hanyar da aka gindaya "Nero Earfi Earparagent". Saka diski wanda kake so bincika fayiloli na nesa, kuma ya danganta da dokar doka, zaɓi farfajiya ko siket ɗin, sannan jira mai bincike.

Kayan aikin dawo da aiki a cikin Nero

Kamar yadda kake gani, kusan dukkanin ayyukan da za a iya yi tare da disk diski suna samuwa a cikin Nero.

Kara karantawa