Yadda za a watsa wani filastik drive

Anonim

Yadda za a watsa wani filastik drive

USB Flash drive shine ɗayan mafi yawan maye gurbin cirewa ajiya da na'urorin canja wurin bayanai. Yanzu kusan kowane mai amfani yana da wannan ko fiye irin wannan. Ana aiwatar da ƙirar su ta hanyar da mai haɗawa da aka haɗa zuwa allon kuma an sanya shi a cikin wani yanayi na musamman da ke kare duk abubuwan da suka faru, zazzabi. Wani lokaci yana da mahimmanci don watsa flash drive don maye gurbin kowane bangare ko canja wurin shi zuwa wani yanayin. Tare da aiwatar da wannan aikin, koda mai amfani mai farawa zai jimre.

Mun watsa a USB Drive

Kamar yadda kuka sani, nau'ikan Flash ya fitar da akwai da yawa, kuma ba dukkansu suna masu hana su ba. Bugu da kari, kowane mai kera gine-gine yana haifar da su gwargwadon fasaha na musamman, wanda ke amfani da hanyoyi daban-daban na abubuwan haɗin haɗin. Sabili da haka, babu wani umarni na kowa da kowa wanda zai ba ku damar cire na'urar da sauri: Anan kuna buƙatar ƙi daga fitar da dake dannawa.

Fayil tare da harka

Bari mu fara da mafi wuya model. Jikin mai bincike yana nuna cewa ba a yi nufin ya zama mai ƙarfi ba, ya ƙunshi ingantaccen toshe wanda aka haɗe zuwa ƙaramin ƙarfe ko filastik a kan allon filastik.

Ra'ayin waje na Flash drive tare da Tsarin Comm

Idan ka watse irin wannan na'urar, to, ba a haɗa shi ba tare da amfani da manne ba, da kuma kayan haɗi da kanta yana buƙatar zama koto kawai don karya ƙirar cikin wani akwatin. Zuwa fans, ana buƙatar ɗaukar abu mai kaifi, kamar wuƙa, kuma saka shi cikin hadin gwiwar abubuwa biyu. A hankali, wajibi ne don tafiya cikin duka kewaye, a loda shi. Bayan haka, madogara kanta za a katange ko kuma zai buƙaci taimaka tare da hannunsa.

Flash drive tare da mai rike

Mafi sauki model yana da gidaje tare da mai rike, wanda ke ba ka damar cire kayan kariya ba tare da siket ɗin ba, kawai jan shi a gaban mai rike kansa. Mafi sau da yawa, ana lura da wannan ƙirar daga wucewa, kuma nemo wani toshe mai dacewa don irin wannan mai riƙewar ba zai zama da wahala ba. Rarraba bayanai game da nazarin irin waɗannan ƙirar ba ta da ma'ana, kamar yadda kuka riga kuka san yadda ake yin shi da sauri.

Rage Flash Flashn

Flash drive tare da zane mai prefabricated

Akwai nau'ikan kewayon kewayen da suka ƙunshi uku ko fiye da cikakken haɗin kai ta hanyar latches ko kawai a cikin ikon matsar da nasu. Wannan tuki ya kamata a watsa a cikin madaidaicin tsari don kada a lalata kowane ɓangaren kuma aiwatar da dukkan hanyoyin a cikin 'yan mintina kaɗan:

  1. Theauki flash drive na USB kuma karanta shi don fahimtar waɗanne abu ake buƙata da farko. Misali, drive ɗin da aka bincika a ƙasa yana da zobe wanda ba zai ba da izinin cire makullin baya ba, don haka na sami farko.
  2. Takaitaccen bayani na flash drive tare da zane mai raye

  3. Bayan haka, muna ɗaukar mai rike kansa. Idan yana zaune sosai ko ma a haɗe tare da manne wa babban jiki, zai zama dole don fitar da shi da wuka.
  4. Cirewa daga Drive Flash

  5. Sanya wannan abun don kar a rasa.
  6. Cire mai riƙe da mai riƙe da filasha tare da ƙira mai rugujewa

  7. Yanzu ana iya raba babban ƙirar sauƙaƙe a fadin bene.
  8. Samu Carding Card akan Flash Drive tare da zane mai rikewa

  9. Zai yuwu ne kawai don samun kuɗi, kuma an kammala wannan aikin.
  10. Kammala na Flash drive Disspembly tare da tsararren yanayi

  11. Sanya kudin a wani harka ko aiwatar da aikin gyara.
  12. Nau'in Drive Drive Drive tare da zane mai raye

A sama, mun san ku game da bincike game da nau'ikan nau'ikan filaye uku na USB, wanda ya bambanta a cikin tsarin gidaje. Idan akwai wahala lokacin da ba a magance shi ba, tuntuɓi cibiyar sabis, inda masu maye suna amfani da kayan aikin musamman don kada su lalata hukumar kanta.

Kara karantawa