Shirye-shiryen Karatun DjVu

Anonim

Shirye-shiryen Karatun DjVu

Littattafan E-sun zama abokin gaba mai cancantar takarda: Nemo su godiya ga Intanet suna da sauƙi, sun fi sauƙi, sau da yawa suna da rahusa fiye da kwafin analog. Ofaya daga cikin abubuwan da aka gama gama gari shine DjVU, kuma har yanzu ba za a iya gane shi ta hanyar daidaitattun kayan aikin tsarin ba, don haka ana buƙatar shiri na musamman don duba fayiloli tare da wannan faɗaɗa. Bari muyi kokarin sanin manyan bambance-bambancen da fa'idodin mafi mashahuri daga gare su.

Mai duba.

Viewungiyar mai kallo ta duniya ce don duba takardun lantarki, gami da ba ku damar yin aiki tare da fayiloli a cikin tsarin DjVU. A mai ra'ayin mai kallo, ya kamata ka kula da wadanda akalla daga lokaci zuwa lokaci ya bude ba kawai takardu na wannan tsari a komputa ba, har ma da fayiloli, CBZ, CBZ, EPUL da sauransu. Kodayake wannan shirin bai kware ba a cikin takardu na DjVU, yana ba ku damar duba su a cikin wani tsari mai dacewa, wanda ya fito da ƙa'idar mutum ko rubutu mai launi, kuma buga fayil ɗin. Wani fa'idar da babu wani amfani da mai kallo na STU shine ikon saukar da sigar mai ɗaukuwa - Bayan an adana babban fayil ɗin tare da mai ɗaukar hoto a kan flash drive, zaku iya amfani da shi akan kowace komputa .

Duba fayil ɗin DJVU a cikin Viewer mai kallo

Windjiew.

Shirin WindJovie, ba kamar StfEhin Viewer ba, ya fi karfin kwastomomi da ya fifita kawai ta hanyar duba fayilolin DjVu. Yana da mahimmanci a lura da aikinsa yana ɗaukar hoto kawai: Yana fasalta saurin aiki, ƙarfin fitarwa da zaɓin zaɓuɓɓukan ɗab'i.

Duba fayil ɗin DJVU a cikin iska

Djvureder.

Ayyukan shirin Djvureader ya bambanta da kaɗan daga fasalulluka na kayan iska mai taken. Kamar yadda masu haɓakawa Babu mahimmanci, babban amfani da wannan mai karanta wannan DjVu shine ɗaukar hoto da ƙaramin girman, saboda haka ana iya gudana akan kowane komputa ko da ba da hakkoki a kai.

Duba djvu a cikin shirin Djvureer

Darasi: Yadda za a bude DjVu a Djvureder

Kamar yadda kake gani daga nazarin da ke sama, ya fi kyau a yi amfani da shirye-shiryen da aka tsara musamman don duba takardu na DjVU - suna da matukar amfani da amfani, kuma kyauta.

Kara karantawa