Yadda zaka kafa 3Ds max

Anonim

Yadda zaka kafa 3Ds max

Autodesk 3ds Max shine ɗayan mashahuri shirye-shirye don samfurin girma uku, tashin hankali da gani. A hankali ya shafi filaye daban-daban na fasaha - halittar zane-zane, wasanni da sauran ayyukan. Ana bada shawarar wannan kayan aiki don amfani da masu amfani da ƙwararru, amma babu abin da ke hana sabon aiki don ɗaukar ci gaban wannan software. Yana da novice wanda yake fuskantar matsaloli wanda ya bayyana lokacin ƙoƙarin shigar da 3DS Max. Saboda haka, kayanmu na yau an tsara su don taimakawa jimre wa wannan aikin.

Sanya Autodesk 3ds Max

Duk umarnin da ke ƙasa za a rushe su zuwa matakan don sauƙaƙe maƙasudin. Bugu da kari, mun lura cewa wata fitina za a ɗauke ta ta hanyar gwaji na software wanda ke yaduwa a shafin yanar gizon hukuma. Muna matukar roƙewa don amfani da software mai lasisi. Tabbas, wani lokacin farashin farashi ne sosai da gaske, amma ya kamata a fahimta cewa wannan kayan aikin ƙwararru ne wanda ake amfani da shi da farko don dalilai na kasuwanci.

Mataki na 1: Bincika ka sauke sigar shari'ar

Gidan yanar gizon Autodesk na da ɗan rikice, saboda akwai sassan daban-daban guda biyu tare da juyi na shirye-shiryen. A cikin sauke na farko zai yiwu ne kawai bayan shigar da bayan biyan kuɗinku don tabbatar da yiwuwar biyan lasisi a nan gaba. A shafi na biyu kuna buƙatar tantance bayanan kamfanin ku (bar shi ma ba shi da babu shi), bayan cewa saukewa zai fara ta atomatik. Bari muyi la'akari da zaɓi na biyu saboda shi ne mafi kyau.

Je zuwa gidan yanar gizon hukuma na Autodesk

  1. Bi mahaɗin da ke sama don zuwa shafin yanar gizon da aka haɓaka na software. Anan a saman panel, matsa zuwa ga "duk samfuran".
  2. Canji don duba duk samfuran a yanar gizo Autodesk 3ds Max

  3. Run ƙasa da jerin kuma zaɓi "3ds max".
  4. Zaɓi Autodesk 3ds Max Shirin Daga Jerin a cikin Yanar Gizo na hukuma

  5. Shafin Samfurin yana buɗe inda kake son zuwa sashin "fitina ta 'kyauta.
  6. Je don saukar da sigar gwajin na Autodesk 3ds Max akan gidan yanar gizon hukuma

  7. Anan, danna maballin kore mai dacewa don fara saukarwa.
  8. Button Download Kiran Autodesk 3ds Max akan shafin yanar gizon hukuma

  9. Bincika bukatun tsarin kuma tafi zuwa mataki na gaba.
  10. SANAR DA AIKIN SAUKI AIKIN AIKIN AIKIN SAUKI 3DS Max

  11. An bada shawara don zaɓar amfani da amfani da "mai amfani na Busasines", tunda idan kun tantance maƙasudin ilimi, dole ne ku je wani shafin kuma ku cika wani tsari na musamman. Na gaba, saka yaren da ya dace (Rashanci ba a tallafa masa ba), sannan danna Next.
  12. Zabi na Autodesk 3ds Max akan Yanar Gizo na hukuma

  13. Yanzu yana nuna bayani game da kamfanin. Apish kawai kowane bayani, babu abin da ya dogara da wannan.
  14. Cika bayani game da kamfanin kafin saukar da Autodesk 3ds Max

  15. Bayan saukarwa, bude ƙaddamar.
  16. Loading Launcher Autodesk 3ds Max daga shafin yanar gizon

Mataki na 2: Shigar da ƙarin abubuwan amfani

A wannan matakin, tsarin shigarwa na duk Autodesk 3ds man kayan haɗin suna farawa. A yayin wannan, dole ne ka sami ingantacciyar haɗi zuwa Intanet, kuma yana da kyau ba don fara shigar da wasu shirye-shirye ko yin amfani da babban adadin albarkatun kayan aiki ba.

  1. Bayan fara ƙaddamar da shi, jira don ba da abinci.
  2. Jiran Autodesk 3ds Max da aka sauke daga shafin yanar gizon

  3. Sannan zai fara saukar da maye a shigar.
  4. Loading Ominions Autodesk 3ds Max

  5. Bayan nunawa babban menu, je zuwa kayan aikin "shigar da kayan aiki & kayan aiki".
  6. Canjin zuwa shigarwa na abubuwan amfani da ƙari Autodesk 3ds Max

  7. Alka Dukkan abu, bar wurin shigarwa ba tare da wani canje-canje ba ko za ka iya saita wannan inda za'a saita 3ds Max, bayan danna "shigar".
  8. Zabi na abubuwan amfani da tarawa don shigar Autodesk 3ds Max

  9. Jira saukarwa. Zai auro a zahiri 'yan mintoci kaɗan.
  10. Jiran ƙarin kayan haɗin Autodesk 3ds Max

  11. Bayan kun karɓi sanarwa game da nasarar kammala aiki.
  12. Cikakken shigarwa na ƙarin kayan haɗin Autodesk 3ds Max

Yanzu Autodesk 3ds za a iya shigar da filogi-in, wanda zai ba ku damar ƙara da mai kula da cibiyar sadarwa - don hanzarin karɓar lasisin. Duk waɗannan kayan aikin suna nan sosai nan da nan kuma ba su da matsaloli tare da aikin shirin a nan gaba.

Mataki na 3: Sanya Autodesk 3ds Max

Yanzu mun juya zuwa babban tsari - shigar da kayan aiki kai tsaye don yin zane 3D. Don yin wannan, zaku buƙaci fara ƙaddamar.

  1. Bayan buɗe sabon taga, danna maɓallin "Sanya".
  2. Canji zuwa Autodesk 3DS Max shigarwa

  3. Bincika da yarjejeniyar lasisin ta zaɓi yaren da ya dace, tabbatar da shi kuma ci gaba.
  4. Tabbatar da Yarjejeniyar lasisi don Sanya Autodesk 3ds Max

  5. Sanya wurin da ya dace akan kwamfutarka, inda kake son adana duk fayilolin software, sannan danna maɓallin "shigar".
  6. Farawa Autodesk 3ds Max

  7. Yi tsammanin sauke ƙarin kayan haɗin da aikace-aikacen da kansa. Yana ɗaukar kusan 8 GB na sarari faifai, don haka tsarin taya na iya ɗaukar lokaci mai yawa, wanda ya dogara da saurin intanet.
  8. Jiran shigar Autodesk 3ds Max

A lokacin shigarwa, ci gaba yana nuna, inda aka nuna wanda aka sanya kayan aikin. Kamar yadda kake gani, duk ɗakunan karatu na tsarin, kamar su na gani C ++ ta atomatik, don haka babu matsaloli tare da wannan.

Mataki na 4: Fara farawa da horo

Bude Autodesk 3ds Max iya zama nan da nan bayan shigarwa. Sake sake kwamfutarka don wannan ba a buƙatar. Matakan farko a cikin Master Procate ana aiwatar da su kamar haka:

  1. Bayan kammala shigarwa, zaku saba da jerin kara abubuwan haɗin. Don fara software, danna kan ƙirar yanzu.
  2. Gudun Autodesk 3ds Max Bayan Shigarwa

  3. Za a sami sanarwar fara fara shari'ar, inda kake bi "fara fitina".
  4. Fara amfani da sigar gwaji na Autodesk 3ds Max

  5. A hannun dama da ke sama za a nuna bayanai game da yawan kwanakin kwanakin, waɗanda aka sanya wa gwajin software. Daga wannan taga, miƙa mulki ga sayan lasisin biya yana samuwa.
  6. Yawan kwanakin kwanakin gwajin na gwajin Autodesk 3ds Max

  7. Sauyawa ta farko na iya ɗaukar lokaci mai tsawo, tunda duk abubuwan haɗin suna fara aikinsu. Na gaba zai bayyana tare da zaɓi na yanayin aikin. Masu zanen kaya waɗanda ke son shiga cikin gani, ya fi kyau zaɓi zaɓi na biyu. Duk sauran nau'ikan aikin suna dacewa da aiwatarwa a cikin yanayin gargajiya.
  8. Zabi yanayin aikin don Autodesk 3ds Max Shirin

  9. Bayan farawa, karamin balaguron zai bayyana akan allon don manyan kayan aikin 3Ds.
  10. Matakan farko a cikin aiki tare da Autodesk 3ds Max

  11. Je zuwa sashe na "Taimako" kuma zaɓi "Tutorials" Idan kuna son shiga ɗayan darussan horarwar don aiki tare da wannan kayan aiki don yin zane 3d.
  12. Canji zuwa Darasi na Ovilents akan Autodesk 3ds Max Shirin

Yanzu akwai yawan adadin kayan ilimi daga masu amfani da masu zaman kansu waɗanda aka yi nufin musamman ga masu farawa. Bugu da kari, a kan rukunin yanar gizon zaka iya samun wasu kayan amfani wadanda zasu baka damar saka ka cikin aiki da kuma Jagora kayan aikin yau da kullun. Muna gayyatarka ka koya game da su ta danna kan hanyoyin da aka lissafa a ƙasa.

Kara karantawa:

Makullin zafi a cikin 3Ds max

Yadda ake amfani da rubutu a cikin 3Ds max

Yadda ake yin gilashi a cikin 3Ds max

Mun yi samfurin motar a cikin 3Ds max

Warware matsaloli tare da shigar da Autodesk 3ds Max

Wasu lokuta, masu amfani suna fuskantar kuskuren abubuwa da yawa waɗanda suke faruwa lokacin ƙoƙarin kafa software a cikin tambaya. Ba za a iya danganta su da karancin ɗakunan karatu na tsarin ba, tunda, kamar yadda aka riga aka ambata a sama, da ƙari na faruwa kai tsaye yayin shigarwa na shirin. Koyaya, sauran matsaloli suna bayyana wanda kuke buƙatar magance. Babban kuma akai-akai matsaloli za'a tara.

Wadanda basu yarda da bukatun tsarin ba

3DS Max shine ɗayan wadancan shirye-shiryen da ke buƙatar manyan albarkatun tsarin yayin aikin su. Sabili da haka, an ba da shawarar shigar da shi kawai akan kwamfutocin da suka dace. Koyaya, wani lokacin matsaloli tare da ƙaddamar da su saboda rashin daidaituwa na ɗibi na tsarin aiki. Idan kuka fara ji game da irin wannan kuma har yanzu ba ku koyi game da rarrabe dukkan sigogi ba, muna ba ku shawara ku karanta kayan mutum akan wannan batun da ke ƙasa. Godiya garesu, zaku koya don tantance tsari da halaye na kwamfutarka don kwatanta su da buƙatun da aka ƙayyade akan shafin yanar gizo na software na software na software.

Kara karantawa:

Tantance sallama daga windows 10 amfani

Yadda za a gano halayen kwamfutarka

Babu haƙƙin gudanarwa

A mafi yawan lokuta, kayan aikin da aka shigar, kayan adon adana fayiloli akan tsarin faifai, da sauran ɗakunan karatu. Duk wannan ana aiwatar da shi ne kawai idan haƙƙin mai gudanarwa yake akwai. A lokacin da amfani da wani asusu, dole ne ka fara samun hakkin mai gudanarwa, sannan ka tafi zuwa ga shigarwa.

Kara karantawa: Yi amfani da asusun mai gudanarwa a cikin Windows

Wani ɗan gajeren fasalin tsarin halitta an kashe fayiloli.

Windows yana da karamin fasalin da zai baka damar rage sunayen fayil. Ta hanyar tsohuwa, yana cikin yanayin haɗin da aka katen, wanda shine dalilin da ya sa akwai rikice-rikice tare da 3ds max. Mun bayar da damar kunna wannan fasalin na ɗan lokaci, kuma bayan shigarwa kashe. Ana yin wannan hanyar ta hanyar Editan rajista.

  1. Kira "Run" amfani ta hanyar riƙe makullin Win + R.
  2. Canji zuwa Edita Editan don magance matsaloli tare da Autodesk 3ds Max

  3. Bayan buɗe sabon taga a saman Babban Panel, shigar da adireshin kuma tafi zuwa gare shi:

    Hike_loal_POCAL_Machine \ Tsarin \ SUMSTCONTERSENTETERSENTSTERNATYSTEM.

  4. Je zuwa hanya a cikin Edita Editan don ba da damar gajerun sunayen fayil

  5. Kwanta a cikin fayil ɗin babban fayil ɗin da ake kira "ntfsdisable8dotak3reation" kuma danna sau biyu akan wannan layin tare da maɓallin linzamin kwamfuta na hagu.
  6. Siga na gajerun sunayen fayil a cikin Editan rajista

  7. Canza darajar zuwa "0" kuma adana canje-canje.
  8. Sanya gajerun sunayen fayil a cikin Editan rajista

Ya rage kawai don sake kunna kwamfutar kuma sake maimaita ƙoƙarin shigar da software. Bayan nasarar kammala shigarwa, muna bayar da shawarar dawo da sigogin da aka canza zuwa "2" don daga baya ba sauran rikice-rikice.

Duk sauran matsalolin da ke hade da shigarwa yawanci suna tasowa saboda amfani da sigar da ba a yi amfani da ita ba. Ba za mu lashe matsalolin da ke da alaƙa da waɗannan majalisun, tun lokacin da suke amfani da doka ba. Muna ba ku shawara ku saukar da shari'ar daga shafin yanar gizon hukuma kyauta, tare da shi daidai ba a fitar da irin wannan yanayin.

A matsayin wani ɓangare na labarin yau, muna watsa aikin shigar Autodesk 3ds Max da magana game da matsaloli masu yiwuwa. Kamar yadda kake gani, babu wani abu da wahala game da shi, komai an saka komai kawai da sauri, bayan wanda aka fi dacewa da amfani da software ɗin nan da nan.

Kara karantawa