Yadda za a Cire Spyhunter.

Anonim

Cire Spyhunter daga kwamfuta

Idan saboda wasu dalilai Mai amfani ya yanke shawarar cire Spyhunter daga kwamfutarsa, ya kamata a yi amfani da ɗayan hanyoyin da yawa. Tsarin aiki yana da cikakken lokaci don cire shirye-shiryen shigar, da kuma madadin su shine amfani da software na musamman tare da ayyukan guda. Yi la'akari da mafi kyawun cire SpyHunter.

Hanyar EXHunter ta Spyhunter

Aikace-aikacen da ke cikin la'akari yana wakiltar software na ɓangare na uku, saboda haka, tare da cirewa, ana kwafar shirye-shirye-shirye-shirye da kayan aikin da aka gina da kayan aikin.

Hanyar 1: Gwajin Uninstalller

Revo cire kifafawa shine ƙirar daidaitaccen tsari don cire shirye-shirye, wanda ke da damar samar da wadatar da ba a haɗa su ba.

  1. Gudun sake dubawa tare da gajeriyar hanya akan tebur. A cikin taga na farko, jerin duk shirye-shiryen da aka shigar akan kwamfutar mai amfani tana bayyana. Muna neman SpyHunter a cikinsu, muna ware da danna maballin "share" a cikin kayan aiki.
  2. Zaɓi SpyHunter don cirewar mai zuwa a cikin Revo cire

  3. Bayan danna maɓallin, shirin zai ƙirƙiri kwafin wurin yin rajista, lokacin dawowa kuma yana farawa da daidaitaccen entstaller.

    Fara daga Spyhunter ENCHUNTER don cire shi a cikin revo cire entller

    Ba lallai ba ne don sake farawa bayan aiwatar da aikin.

  4. Bayan haka, zaku iya ci gaba da tsaftace tsarin daga gano shirin. A matsayin yanayin dubawa, zaɓi "Yanayin ci gaba", danna "scan".
  5. Scan Spyhunter saiti bayan cire shi a cikin Revo cire

  6. Shirin yana bincika tsarin, zai ɗauki ɗan lokaci. Idan an samo bayanan saura, danna "Zaɓi duka", share, tabbatar da cire kuma danna "Gaba". Hakanan, muna yin tare da jerin fayilolin da aka samo.
  7. Revo Uninstaller shine mai ci gaba ga ma'aikatan tsarin aiki don cire shirye-shirye. Abu ne mai sauki, da aka karya kuma baya barin burodi bayan amfani.

Hanyar 2: Ci gaba Uninstaller Pro

Kayan aiki na biyu wanda zai iya amfani da SpyHunter cikakkiyar aikace-aikacen Endstaller Comple - kyauta kuma ya nuna tare da cigaban search na ci gaba.

  1. Kayan aiki na Uninstall yana a "Kayan aikin Janar" - "na cire shirye-shirye", je wa waɗannan abubuwan.
  2. Buɗe kayan aikin uninstalling a cikin Uninstaller Pro don cire Spyhunter

  3. Jerin shirye-shiryen da aka shigar zai bayyana - zaɓi Spyhunter a ciki, duba akwatin kuma amfani da maɓallin "Uninstall" a gefen dama na taga.
  4. Zaɓi SpyHunter don share gogewar mai zuwa a cikin Endstaller Pro

  5. Saƙo ta bayyana da tsari don gabatar da uninstall - duba ragowar abu na ci gaba kuma danna "Ee".
  6. Tabbatar da binciken don ragowar abubuwa a cikin Endstaller Pro don cire Spyhunter

  7. Matsakaicin cire na cire hanyar spirhanster za a bude - latsa shi "Ee" kuma a bi umarnin don sharewa.

    Tsarin cire SpyHunter ta hanyar Uninternstaller Pro

    Ki yarda da sake yi kuma tsammani har sai shirin zai bincika.

  8. Sakamakon binciken za'a nuna - Zaɓi mukamai da kuke so kuma danna "Gaba".
  9. Goge saƙo Spy Spyhunter bayan share ta hanyar ci gaba na ci gaba da estaller Pro

  10. Don kammala sharewa, danna "gama" kuma rufe shirin.
  11. Kammala Cire SpyHunter ta hanyar Ci gaba Uninstaller Pro

    A wasu halaye, ci gaba da estaller pro aiki mafi kyau ta hanyar hade ta hanyar, amma ba fa'idar rashin farko a cikin ke dubawa ba.

Hanyar 3: CCleaner

Aikace-aikacen CCLONER kuma yana dauke da kayan aiki wanda ya dace da cire shi, wanda yake da inganci har da sharewa da shi don shafe SpyHunter.

  1. Bude kayan aiki kuma tafi "kayan menu na" Kayan aiki "-" Share aikace-aikacen ".
  2. Kira kayan aiki na Uninstall a Ccleaner don cire Spyhunter mai zuwa

  3. Zaɓi matsayin SpyHunter, sannan danna maɓallin "Uninstall".
  4. Fara enestall SpyHunter ta hanyar CCleaner

  5. Yi amfani da mayafin cire don share manyan bayanan Spiahan. Kamar yadda yake a game da sauran ɓangare na uku na nufin, za a buƙaci sake mai zuwa don ƙi.
  6. Tsarin Spyhunter na CLACK A CCLEALER

  7. A ƙarshen hanyar, je zuwa "Standarfin tsaftacewa" shafin. Nemo maɓallin nazarin akan shi kuma danna kan shi.
  8. Bincika gidan Spyhunter bayan an cire shi ta hanyar CCleaner

  9. Jira har sai sauran bayanai suna gano kayan aikin software. Bayan ƙirƙirar jeri, danna maɓallin "tsabtatawa" wanda yakamata ya kasance mai aiki.
  10. Cire magungunan Spyhunter bayan cire ta ta hanyar CCleaner

    Yanzu zaku iya sake kunna kwamfutar - cire shi ya ƙare.

Hanyar 4: Tsarin

Hakanan, zaku iya cire Spy Spy Spyy, zaku iya yi ba tare da amfani da software na ɓangare na uku ba - a cikin OS na Arsenal don cire shirye-shiryen biyu da kuma mai tsabtace wurin da aka tsayar da bayanan.

"Control Panel"

Da farko, yi la'akari da hanyar cire shirin a ƙarƙashin yin la'akari ta hanyar "shiri da kayan aiki", ana samuwa ta hanyar "Control Panel".

  1. Don buɗe "Contrarfin Conceh", yi amfani da "farawa" (Windows 7 da sigogin da suka gabata), ko kuma kayan bincike, danna maɓallin "Open" a gefen dama na taga.
  2. Buɗe Control Panel don cire kayan aikin SpyHunter

  3. Bayan haka, canuya zuwa taswirar manyan gumakan kuma zaɓi Shirye-shirye da abubuwan haɗin ".
  4. Shirye-shiryen Kira da kayan aikin don Cire kayan aikin SpyHunter

  5. A cikin jerin shirye-shirye, sami "Spyhunter", danna kan ta tare da maɓallin linzamin kwamfuta na hagu kuma zaɓi Share / Shirya.
  6. Fara Share tsarin Spyhunter ta hanyar shirye-shirye da abubuwan haɗin

  7. Bayan danna maɓallin wannan maɓallin, menu na cire menu na SpyHunter yana buɗewa. Tsohuwar ita ce Rasha, danna "Ee", mai tabbatar da cirewa don haka.
  8. Share kayan aikin Spyhunter ta hanyar shirye-shiryen

  9. Tsarin cirewa zai ɗauki ɗan lokaci, bayan wanda za a iya aiwatar da shirin na ƙirƙira don kammala cirewa don kammala kwamfutar, yi shi
  10. Sake zama bayan cire kayan aikin SpyHunter ta hanyar shirye-shiryen da aka gyara

    Matsakaicin hanyar yana da sauki, duk da haka, yana da babban abin da ba dole ba - bayan share wannan fayiloli, fayilolin da ba dole ba, fayiloli da ke rikodin suna. Sabili da haka, bayan shigar da mai samar da Spizhanst zai kara tsaftace rajista a gwargwadon umarnin ci gaba.

"Sigogi" Windows 10

Tare da canjin zuwa sabon sigar Microsoft, wacce ta ba masu amfani tare da madadin "shirye-shirye da abubuwan sarrafawa" a cikin hanyar manajan aikace-aikacen da ake samu ta hanyar Aikace-aikacen Manajan aiki ta hanyar "sigogi" Snap.

  1. Yi amfani da Win + Ina key haɗuwa don kiran "sigogi", sannan kayi amfani da kayan aikace-aikacen.
  2. Zaɓi kayan aikace-aikacen a cikin sigogi don cire Spyhunter mai zuwa

  3. Jerin software na waje ya yi kama da na "shirye-shirye da kayan haɗin". Nemo kuma haskaka mai letherter a ciki, danna "Share" ƙarƙashin sunan aikace-aikacen.

    Fara Share SpyHunter ta kayan aikin aikace-aikacen a cikin sigogi

    Dole ne a tabbatar da aikin - latsa "sake" sake.

  4. Tabbatar da cire SpyHunter ta kayan aikin aikace-aikacen a cikin sigogi

  5. Za a ƙaddamar da maye cire - Danna "Ee" kuma jira har sai an cire bayanan aikace-aikacen aikace-aikacen aikace-aikacen.

    Share Spyhunter ta kayan aikin aikace-aikacen a cikin sigogi

    Sake kunna kwamfutar kuma je wurin tsabtace mai rajista.

Sake sake bayan cire SpyHunter ta aikace-aikace a cikin sigogi

Ana cire traces a cikin tsarin rajista

Bayan cirewa kayan aikin SpyHunter, burbushi na shirin a cikin rajista ya kamata a cire. Ana yin wannan kamar haka:

  1. Latsa Win + R, sannan shigar da umarnin reshet a cikin "Run" filin kuma danna Ok.
  2. Bude Edita Edita don bincika ma'auni bayan cire hanyoyin tsarin Spyhunter

  3. Bayan fara Editan rajista, yi amfani da maɓallin F3. Dole ne a shigar da kayan aikin bincike, wanda ya kamata a shigar da tambarin SpyHunter kuma danna "Nemo na gaba".
  4. Bincika rago a cikin rajista bayan cire hanyoyin tsarin SpyHunter

  5. Za a gano rikodin. Haskaka shi, danna maɓallin linzamin kwamfuta na dama kuma zaɓi kayan menu na menu.

    Sharan gona cikin rajista a cikin rajista bayan cire hanyoyin tsarin SpyHunter

    Tabbatar da sha'awarku ta goge rikodin.

  6. Tabbatar da gogewar ragowar a cikin rajista bayan cire hanyoyin tsarin SpyHunter

  7. Latsa F3 sake kuma share mai zuwa shiga ko directory daga Mataki na 3. Sake maimaita hanya har sai bayanin da ke hade da SpyHunter ya ragu.
  8. Ta wannan hanyar, gabaɗaya mun cire spianter daga kwamfutar ba tare da neman shirye-shiryen ɓangare na uku ba.

Ƙarshe

Wannan kawo karshen bayyanar mu na hanyoyin sharewa na SpyHunter. Kamar yadda kake gani, akwai zaɓuɓɓuka da yawa, kuma kowannensu zai sami mafita ya dace da wani yanayi.

Kara karantawa