Share Microsoft Windows 10 asusun

Anonim

Yadda ake Share Asusun Microsoft
A cikin wannan littafin, kwatancin mataki-mataki-mataki-mataki-hanyoyi don share asusun Microsoft a Windows 10 a cikin yanayi: Lokacin da wannan shine kawai asusun kuma kuna son yin shi; Lokacin da ba a buƙatar wannan asusun ba. Hanyoyi daga zaɓi na biyu zai ci gaba da share kowane asusun na gida (ban da mai aikin shiga tsarin, wanda, duk da haka, ana iya ɓoye). Hakanan a ƙarshen labarin akwai koyarwar bidiyo. Hakanan zai iya zama da amfani: Yaya za a canza asusun imel na Microsoft, yadda ake share mai amfani da Windows 10.

Idan abin ya faru ta hanyar wannan hanyar da ba za ku iya shiga ba a cikin asusun Microsoft ɗinka (da kuma sake saita kalmar sirri don shi akan gidan yanar gizo na MS) kuma saboda wannan dalili ne kuke so ku goge shi, yayin da babu wani asusu (idan Duk - yi amfani da hanyar da ta saba don cirewa), tukwici kan yadda ake yin wannan ta hanyar kunna asusun kuma fara sabon guda ɗaya yadda za ku iya samun Windows 10 kalmar sirri.

Yadda za a Cire Asusun Microsoft kuma ka kunna gida maimakon

Na farko, mafi sauki kuma mafi inganci a cikin tsarin shine kawai sanya asusunka na yanzu ta amfani da saitunan (a lokaci guda, sigoginku, saitunan ƙira da sauran ba za su yi aiki tare akan na'urori ba).

Don yin wannan, kawai je zuwa Fara - sigogi (ko latsa Win + I) - Asusun kuma zaɓi "email da kuma zaɓi" Email. Na gaba, yi sauki matakai. SAURARA: Kare duk aikinku, tun bayan cire asusun Microsoft, kuna buƙatar fita da tsarin.

  1. Latsa "Shiga ciki tare da asusun gida."
    Canja zuwa asusun gida
  2. Shigar da kalmar sirri na yanzu na asusun Microsoft.
  3. Shigar da sabon bayanai, tuni don asusun na gida (kalmar sirri, ambato, sunan asusun, idan kuna buƙatar canzawa).
    Saitunan Asusun na gida
  4. Bayan haka, za a ruwaito cewa kana buƙatar fita daga tsarin ka tafi sabon asusun.

Bayan fita da sake shigar da Windows 10, zaku sami asusun gida.

Yadda ake Share Asusun Microsoft (ko na gida), idan akwai wani asusu

Magana ta gama gari - wacce aka kirkira a cikin asusun guda 10, kuna amfani da asusun na gida, kuma dole ne a share asusun Microsoft Microsoft. Da farko dai, saboda wannan kuna buƙatar shiga ƙarƙashin asusun mai gudanarwa (amma ba shine wanda za mu share ba, idan ya cancanta, shigar da hakkokin mai gudanarwa na asusunka).

Bayan haka, je wurin farawa - sigogi - Asusun kuma zaɓi "iyali da sauran masu amfani". Select da asusun da kake son share "Sauran masu amfani", danna kan shi kuma danna maɓallin "Share" maɓallin ".

Share wani asusun Microsoft

Za ka ga gargadi cewa duk bayanan (fayiloli a kan tebur, takardu, hotuna da sauran sunan wannan mutumin. A kan disks ba zai tafi ko'ina ba). Idan kun riga kun kula da amincin su, danna "Share Asusun da bayanai". Af, a hanya mai zuwa, duk bayanan mai amfani za su iya samun ceto.

Share lissafi

Bayan wani ɗan gajeren lokaci, za a share asusun Microsoft.

Share Windows 10 Asusun Windows na Amfani da Control Panel

Kuma wata hanya, mai yiwuwa, mafi "halitta". Je zuwa Panel Gudanar da Windows 10 (kunna hotunan "gumaka" a saman, idan akwai "rukuni"). Zaɓi "Asusun mai amfani". Don ci gaba da aiki, dole ne ka sami haƙƙin gudanarwa a OS.

  1. Danna "gudanar da wani asusu".
    Gudanar da Asusun Windows 10
  2. Select da asusun Microsoft (ya dace da gida) kana son sharewa.
  3. Danna "Share Asusun".
    Share asusun Microsoft a cikin Control Panel
  4. Zaɓi ko share fayilolin asusun ko buƙatar hagu (a lokaci guda, a cikin yanayin na biyu, za a motsa su zuwa babban fayil na mai amfani na yanzu).
    Share ko barin fayiloli
  5. Tabbatar da gogewar asusun daga kwamfuta.

Shirye, shi ne duk abin da kuke buƙata don cire asusun ajiya ba lallai ba ne.

Wata hanyar yin daidai, na waɗanda suka dace da duk bayyanannun Windows 10 (da kuma mai gudanarwa):

  1. Latsa Win + R makulle a kan keyboard.
  2. Shigar netplwiz zuwa taga "Run" kuma latsa Shigar.
  3. A kan "masu amfani", zaɓi asusun da kake son sharewa kuma danna maɓallin Share.
    Share mai amfani a Netplwiz

Bayan tabbatar da gogewar, za a share asusun ajiya.

Cire asusun Microsoft - Bidiyo

Informationarin bayani

Wadannan ba duk hanyoyi bane, amma duk zaɓukan zaɓin sun dace da kowane irin windows 10. A cikin sigar ƙwararru zaku iya, - "Masu amfani da ke cikin gida". Hakanan, za a iya yin aikin ta amfani da layin umarni (masu amfani da yanar gizo).

Idan ban yi la'akari da wasu mahallin da zai yiwu ba na buƙatar share lissafi - tambaya a cikin comments, Zan yi kokarin faɗi mafita.

Kara karantawa